ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
รหัสนักศึกษา |
สาขาวิชา |
วันที่ออกบัตร |
วันที่บัตรหมดอายุ |
1 |
นายพีรพัฒน์ เลาะหะนะ |
M5810116 |
ฟิสิกส์ |
13/12/2562 |
13/12/2565 |
2 |
นายธนวัฒน์ สัมพันธะ |
B5824373 |
วิศวกรรมการผลิต |
16/11/2559 |
16/11/2562 |
3 |
นางสาวศิรินภา พงพีระ |
D5710201 |
ชีววิทยา |
12/3/2562 |
12/3/2566 |
4 |
นางสาวอาภากร พูลโพธิ์กลาง |
D5610433 |
ชีววิทยา |
12/3/2562 |
12/3/2566 |
5 |
นางสาวสุธิดา วอกกระโทก |
M5830213 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
11/2/2562 |
11/2/2565 |
6 |
นายนครินทร์ นามสิมมา |
B5812769 |
วิศวกรรมการผลิต |
8/2/2562 |
8/2/2565 |
7 |
Miss Thi Thuc Nhan Truong |
Research asssistant |
Biotechnology |
2/1/2562 |
2/1/2565 |
8 |
นางสาวอารียา มูลตั้ง |
D5910199 |
ฟิสิกส์ |
21/12/2561 |
21/12/2564 |
9 |
นายธราธร ลิ้มศิริ |
M6040482 |
วิศวกรรมเคมี |
18/7/2561 |
18/7/2564 |
10 |
นางสาวปรามินทร์ แก้วสะเทือน |
D5930029 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
5/9/2561 |
5/9/2564 |
11 |
นายอรรถชัย อุตสาใจ |
M6040116 |
วิศวกรรมโลหการ |
19/7/2561 |
19/7/2564 |
12 |
นางสาววราภรณ์ ศรเดช |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/11/2559 |
9/11/2563 |
13 |
นางสาวมณีรัตน์ แก้วระหัน |
B5761265 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
20/7/2561 |
20/7/2564 |
14 |
นางสาวปัณฑิกา เพิ่มพูนทวีทรัพย์ |
B5554010 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/4/2561 |
9/4/2564 |
15 |
นางสาวอัจฉราภรณ์ ภักดี |
B5762880 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
20/7/2561 |
20/7/2564 |
16 |
นางสาวอัฉราภรณ์ ภักดี |
B5762880 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
20/7/2561 |
20/7/2564 |
17 |
นายพงศธร ทองบ่อ |
B5806515 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/11/2559 |
19/11/2564 |
18 |
นายพลากร บริวัน |
B5429424 |
วิศกรรมเคมี |
16/11/2560 |
16/11/2564 |
19 |
นายภาณุวัฒน์ จันทร์ผิว |
B5819379 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
16/11/2560 |
16/11/2564 |
20 |
นางสาวนาตยา บานแย้ม |
B5719372 |
เทคโนโลยีธรณี |
20/7/2560 |
20/7/2564 |
21 |
นายทสพล สุขุประการ |
B5716166 |
เทคโนโลยีธรณี |
20/7/2560 |
20/7/2564 |
22 |
นางสาวจารุภรณ์ ไชยรบ |
B5722365 |
เทคโนโลยีธรณี |
6/12/2560 |
6/12/2564 |
23 |
นายสุวินัย อะหลีกะเส็ม |
B5724864 |
เทคโนโลยีธรณี |
6/12/2560 |
6/12/2564 |
24 |
นางสาวอรวรรณ ศรีหาบุญทัน |
B5723546 |
เทคโนโลยีธรณี |
6/12/2560 |
6/12/2564 |
25 |
นายนวรักษ์ เรือนใหม่ |
B5718818 |
เทคโนโลยีธรณี |
6/12/2560 |
6/12/2564 |
26 |
นางสาวกัญญณัช เนียมปาน |
B5703951 |
เทคโนโลยีธรณี |
6/12/2560 |
6/12/2564 |
27 |
นางสาวณัฐวรรณ ใจสำรวม |
B5705504 |
เทคโนโลยีธรณี |
6/12/2560 |
6/12/2564 |
28 |
นายกิติชรินทร์ เดชาวาสน์ฐนนท์ |
ฺ5701759 |
เทคโนโลยีธรณี |
6/12/2560 |
6/12/2564 |
29 |
นางสาววัชราพร สายภู่ |
M6030148 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
6/12/2560 |
6/12/2564 |
30 |
นางสาวณัฏยา จาดเชื้อ |
B5517237 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
29/11/2560 |
29/11/2564 |
31 |
นางสาวอชิรญาณ์ วันดี |
M5730070 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
23/6/2560 |
23/6/2564 |
32 |
นางสาวสุภารัตน์ หมั่นกิจ |
B5557271 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
21/5/2560 |
21/5/2564 |
33 |
นางสาวฐิติชญา น่านโพธิ์ศรี |
B5663354 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/2559 |
11/3/2563 |
34 |
นางสาวนภัสสร มีรอด |
B5652518 |
เทคโนโลยีอาหาร |
7/9/2558 |
7/9/2562 |
35 |
นางสาวคนึงนิจ ชาวงษ์ |
D5740291 |
วิศกรรมเคมี |
25/4/2560 |
25/4/2564 |
36 |
นายสุรวิทย์ นาคสู่สุข |
M5940318 |
วิศวกรรมเคมี |
27/11/2560 |
27/11/2564 |
37 |
นายสันติสุข หาสิน |
M5940356 |
วิศวกรรมเคมี |
27/11/2560 |
27/11/2564 |
38 |
นางสาวฐิติชญา น่านโพธิ์ศรี |
B5663354 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
3/11/2559 |
3/11/2563 |
39 |
นางสาววันวิสาข์ แสงจันทร์ |
B5661435 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
28/3/2560 |
28/3/2564 |
40 |
นางสาวศกลวรรณ อำภาคำ |
ฺB5652907 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
11/3/2559 |
11/3/2563 |
41 |
นายญาณวรุตม์ คำชื่น |
M5410248 |
ปรีคลินิก |
27/12/2559 |
27/12/2563 |
42 |
นางสาวนุชรี วิธีเจริญ |
B5660100 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
20/3/2560 |
20/3/2564 |
43 |
นางสาวเลิศลักขณา ศรีคัง |
M5741106 |
วิศวกรรมโลหการ |
17/3/2560 |
17/3/2564 |
44 |
นางสาวอารดา งีเกาะ |
M5741052 |
วิศวกรรมโลหการ |
17/3/2560 |
17/3/2564 |
45 |
นางสาวกรองแก้ว ม่วงกล่อม |
B5663163 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
46 |
นางสาวอารยา เรืองสำราญ |
B5663439 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
47 |
นางสาวธนัทกัญญ์ บุญทัน |
B5660094 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
48 |
นางสาวปิยะนุช มะธิปิไข |
B5660117 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
49 |
นางสาวลลิตา พรมซุ้ย |
B5660605 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
50 |
นางสาวศิวพร พรสมบัติไพบูลย์ |
B5660056 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
51 |
นายชัยวิชิต ศรีชมชื่น |
B5660230 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
52 |
นายภาณุวิชญ์ สุภพิชญานันท์ |
B5660407 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
53 |
นางสาวรุจิรา ชัยบิน |
B5661503 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
54 |
นางสาววจิราพร ทองพูล |
B5660339 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
55 |
นายรัฐภูมิ พันธ์พยุง |
B5663385 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
56 |
นางสาวภัทราพร มงคลมาตย์ |
B5660063 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
57 |
นายอาณาวิน ใจเย็น |
B5621637 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
58 |
นางสาวรวินทร์นิภา แสงเกษรสันต์ |
B5602414 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
59 |
นางสาวอิสริยา ฮาตแสนเมือง |
B5601066 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
60 |
นางสาวรพีพร ตุ่นกระโทก |
B5604951 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
61 |
นางสาวพัทธนันท์ พัฒน์ทอง |
B5622290 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
62 |
นายอุดมศักดิ์ ยศพิทักษ์ |
B5602940 |
เภสัชวิทยา |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
63 |
นายณัฐวุฒิ ศิริพรโณ |
B5600632 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
64 |
นางสาวรัตติกาล ตระกูลรัตนภักดี |
B5603701 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
65 |
นางสาวพัชริดา เจริญยิ่ง |
B5616282 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
66 |
นายสุกิจ บัวอ่อน |
B5533367 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
67 |
นายธวัชชัย อินทร์รอด |
B5616428 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
68 |
นางสาวศศิธร สมคะเน |
B5606542 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
69 |
นายสรวิชญ์ เพ็ชรวงษ์ |
B5616343 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
70 |
นางสาวอริสา ภิญโญศรี |
B5616305 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
71 |
นางสาวดวงกมล รักมะณี |
B5614028 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
72 |
นางสาวจารีวัฒน์ อานามนารก |
B5602704 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
73 |
นางสาวชิดชนก บานทรงกิจ |
B5600601 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
11/3/3102 |
11/3/3106 |
74 |
นางสาวสุภาพร วันทนีย์วรกุล |
ฺB5559244 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/3/2560 |
9/3/2564 |
75 |
นายสิทธิโชค ริตเพ็ชร |
D5410286 |
เภสัชวิทยา |
28/12/2559 |
28/12/2559 |
76 |
นางสาววิไลพร ช่างสันเทียะ |
B5553679 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/3/2559 |
8/3/2563 |
77 |
นางสาววาสนา มาเมืองปัก |
ฺB5555031 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/3/2559 |
8/3/2563 |
78 |
นางสาวอาภาภรณ์ เทียมสินสังวร |
D5740413 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
27/2/2560 |
27/2/2564 |
79 |
นางสาวปานประดับ สินปรุ |
D5510085 |
ชีววิทยา |
18/1/2560 |
18/1/2564 |
80 |
นางสาวโชติมา ภูมิประหมัน |
D5630240 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
16/12/2559 |
16/12/2563 |
81 |
นายบุญญฤทธิ์ กำกระโทก |
D5710102 |
ชีววิทยา |
20/12/2559 |
20/12/2563 |
82 |
นางสาวกัญญาพัชร หงอกพิลัย |
M5630134 |
เทคโนโลยีอาหาร |
5/11/3101 |
5/11/3105 |
83 |
นางสาวปานประดับ สินปรุ |
D5510085 |
ชีววิทยา |
18/1/2560 |
18/1/2564 |
84 |
นางสาวธันยาภรณ์ จันเพ็ชร์ |
B5550128 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
85 |
นางสาวจริฎา โพธิ์อ่อง |
B5824403 |
วิศวกรรมเซรามิก |
28/12/2559 |
28/12/2563 |
86 |
นางสาวอรอนงค์ ร่องวารี |
B5713776 |
วิศวกรรมเซรามิก |
28/12/2559 |
28/12/2563 |
87 |
นางสาววรลักษณ์ บุญจำพลาย |
B5602421 |
วิศวกรรมเซรามิก |
28/12/2559 |
18/12/2563 |
88 |
นายพรศักดิ์ ส่องโสม |
B5750689 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
15/12/2559 |
15/12/2563 |
89 |
นายอภิวัฒน์ สัตย์ซ้ำ |
D5630097 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
19/12/2559 |
19/12/2563 |
90 |
นางสาวประกายดอย ดิษยบุตร |
D5630080 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
19/12/2559 |
19/12/2563 |
91 |
นายฐปณวัชร์ หมื่นเเจ้ง |
D5430055 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
19/12/2559 |
19/12/2563 |
92 |
นายโยธิน ตีไธสง |
D5510184 |
เภสัชวิทยา |
20/12/2559 |
20/12/2563 |
93 |
นายวิทยา จุลกลาง |
D5740109 |
วิศวกรรมเคมี |
8/12/2559 |
8/12/2563 |
94 |
นายพชรพล พะศรี |
M5730063 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
9/12/2559 |
9/12/2563 |
95 |
นางสาววัชราภรณ์ ทุมเมืองปัก |
M5730162 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/12/2559 |
15/12/2563 |
96 |
นางสาวจิตรลดา ศรีเมือง |
B5350049 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
97 |
นางสาวะันยภรณ์ จันเพ็ชร์ |
B5550128 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
98 |
นางสาวอรอนงค์ วิพรรณะ |
B5553716 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
99 |
นางสาวชไมพร จันดาศักดิ์ |
B5553785 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
100 |
นางสาวสุพิชา โพธิศรี |
B5554010 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
101 |
นางสาวศิริวรรณ บุราคร |
B5555697 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
102 |
นางสาวสุนทรี แซ่จั๊ง |
B5555758 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
103 |
นางสาวกชพรรณ เทียนสันเที๊ยะ |
B5558889 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
104 |
นางสาวปุณญนันท์ พงศ์สุวรรณ |
B5559039 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
105 |
นางสาวณัฐชา สุขแสงรัตน์ |
B5555765 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
106 |
นางสาวธนวรรณ ชาวเหนือ |
B5555666 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
107 |
นางสาววรรณนิสา ดวงตาไท้ |
B5559077 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
108 |
นางสาววิรัญชนา อ้นคูเมือง |
B5654772 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
109 |
นางสาวธมลวรรณ เข้มแข็ง |
B5458356 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/11/2559 |
18/11/2563 |
110 |
นางสาวจินต์จุฑา กรรณเทพ |
M5730148 |
เทคโนโลยีอาหาร |
22/11/2559 |
22/11/2563 |
111 |
นางสาวปัณฑิตา สารินทร์ |
B5651771 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/11/2559 |
22/11/2563 |
112 |
นางสาวสุภานันท์ กิตะกะมิ |
B5652693 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
24/11/2559 |
24/11/2563 |
113 |
นางสาวศวิตรา คำโหลน |
B5652723 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
24/11/2559 |
24/11/2563 |
114 |
นางสาวพัชนีดา สุวรรณทา |
B5554003 |
เทคโนโลยีอาหาร |
22/11/2559 |
22/11/2563 |
115 |
นางสาวพรทิพย์ เบ้าวัน |
B5559138 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/12/2559 |
1/12/2563 |
116 |
นางสาวรชฏ เติงชัยภูมิ |
M5730155 |
เทคโนโลยีอาหาร |
1/12/2559 |
1/12/2563 |
117 |
นายธวัชชัย อินเที่ยง |
?5741113 |
วิศวกรรมโลหการ |
2/12/2559 |
2/12/2563 |
118 |
นางสาวอาจรีย์ ขามธาตุ |
B5652501 |
เทคโนโลยีอาหาร |
29/11/2559 |
29/11/2563 |
119 |
นางสาวณัฐณิชา กลิ่นน้ำหอม |
B5556250 |
เทคโนโลยีอาหาร |
29/11/2559 |
29/11/2563 |
120 |
นางสาวกฤตพร โพเทพา |
B5556786 |
เทคโนโลยีอาหาร |
29/11/2559 |
29/11/2563 |
121 |
นางสาวชมภูนุช เพชรัตน์ |
B5651894 |
เทคโนโลยีอาหาร |
25/11/2559 |
25/11/2563 |
122 |
นางสาววริศรา ปราบจะบก |
B5652631 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/11/2559 |
9/11/2563 |
123 |
นางสาวปวีณา เพชรขวัญ |
B5652662 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/11/2559 |
6/11/2563 |
124 |
นายอภิสิทธิ์ จันทร์แจ่มมงคล |
B5653010 |
เทคโนโลยีอาหาร |
11/11/2559 |
11/11/2563 |
125 |
นางสาวปริญธิดา สังวารย์ประดิษฐ |
B5653287 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
126 |
นายวัชรากร เศษวงษ์ |
M5741281 |
เทคโนโลยีธรณี |
22/11/2559 |
22/11/2563 |
127 |
นางสาวเบญจมาศ บัวกุล |
B5554126 |
เทคโนโลยีอาหาร |
25/11/2559 |
25/11/2563 |
128 |
นางสาววรรนิสา เพื่อนค้า |
B5652303 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
25/11/2559 |
25/11/2563 |
129 |
นายสันติ ภูมิยิ่ง |
D5610303 |
ฟิสิกส์ |
25/11/2559 |
25/11/2563 |
130 |
นายเคน แคล้วอาวุธ |
ฺB5540273 |
วิศวกรรมโลหการ |
25/11/2559 |
25/11/2563 |
131 |
นายอรัญ พัทลุง |
B5634470 |
วิศวกรรมโลหการ |
25/11/2559 |
25/11/2563 |
132 |
นายกิตติคุณ ชัยชโลธร |
B5652488 |
เทคโนโลยีอาหาร |
25/11/2559 |
25/11/2563 |
133 |
นางสาวชมพูนุช เพชรัตน์ |
B5651894 |
เทคโนโลยีอาหาร |
25/11/2559 |
25/11/2563 |
134 |
นางสาวศศิธร สิงขรณ์ |
ฺB5653089 |
เทคโนโลยีอาหาร |
25/11/2559 |
25/11/2563 |
135 |
นางสาวนิชาภัทร บุญญานันท์ |
D5730070 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
5/9/2559 |
5/9/2563 |
136 |
นางสาวน้ำฝน ศรีทองหลาง |
B5652327 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/10/2559 |
8/10/2563 |
137 |
นางสาวกรรณิกา สังขารี |
B5652341 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/10/2559 |
8/10/2563 |
138 |
นางสาวนิภาพร พันเลียว |
B5652365 |
เทคโนโลยีอาหาร |
7/10/2559 |
7/10/2563 |
139 |
นางสาวจุฑาภรณ์ สว่างเนตร |
B5654727 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/10/2559 |
8/10/2563 |
140 |
นางสาวสุดารัตน์ เรืองจันทร์ |
B5654789 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/10/2559 |
8/10/2563 |
141 |
นางสาวสันศนีย์ สุขขวัญ |
B5653065 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/10/2559 |
8/10/2563 |
142 |
นายอนุรักษ์ แวหะยี |
M5710041 |
เคมี |
11/10/2559 |
11/10/2563 |
143 |
นางสาวอารีรัตน์ เจียมประเสริฐบุญ |
D5710171 |
เคมี |
11/10/2559 |
11/10/2563 |
144 |
นางสาวธนธรณ์ จิระจิตต์มีชัย |
B5651955 |
เทคโนโลยีอาหาร |
11/10/2559 |
11/10/2563 |
145 |
นางสาวกนกกาญจน์ เกียรติเกาะ |
B5653256 |
เทคโนโลยีอาหาร |
11/10/2559 |
11/10/2563 |
146 |
นายศักดิ์ชัย จักรแก้ว |
B5652129 |
เทคโนโลยีอาหาร |
11/10/2559 |
11/10/2563 |
147 |
นางสาวกัญญาวีร์ อิศรางกูร ณ อยุธยา |
นักวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
20/10/2559 |
20/10/2563 |
148 |
นางสาวสิริกานต์ ชัยศรี |
B5651917 |
เทคโนโลยีอาหาร |
20/10/2559 |
20/10/2563 |
149 |
นายกรุง วิลาชัย |
D5730056 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
20/10/2559 |
20/10/2563 |
150 |
นางสาวยุวธิดา ปักโคทานัง |
D5510030 |
เคมี |
2/11/2559 |
2/11/2563 |
151 |
นางสาวชนนิกานต์ อนุกูล |
B5653126 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/11/2559 |
9/11/2563 |
152 |
นางสาวพีรยา ศาสตร์พลกรัง |
B5652716 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/11/2559 |
9/11/2563 |
153 |
นายสถาพร ตุงไธสง |
B5652402 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/11/2559 |
9/11/2563 |
154 |
นางสาววราภรณ์ ศรเดช |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
11/9/2559 |
11/9/2563 |
155 |
นางสาวสิริกาญจน์ จันทร์วงษ์ |
B5653270 |
เทคโนโลยีอาหาร |
11/11/2559 |
11/11/2563 |
156 |
นางสาววริศรา ปราบจะบก |
B5652631 |
เทคโนโลยีอาหาร |
11/9/2559 |
11/9/2563 |
157 |
นางสาวปวีณา เพชรขวัญ |
B5652662 |
เทคโนโลยีอาหาร |
11/9/2559 |
11/9/2563 |
158 |
นายอภิสิทธิ์ จันทร์แจ่มมงคล |
B5653010 |
เทคโนโลยีอาหาร |
11/11/2559 |
11/11/2563 |
159 |
นางสาวสุภาภรณ์ แป้นจันทึก |
B5652044 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/11/2559 |
21/11/2563 |
160 |
นางสาวสุวนันท์ เกิดโมลี |
B5653003 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
161 |
นางสาวจิราพรรณ แซ่ลิ้ม |
B5651832 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/11/2559 |
17/11/2563 |
162 |
นางสาวจริยา ธาตุบุรมย์ |
ฺB5652709 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
163 |
นางสาวสุชานาถ เอื้อกิจ |
B5652136 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
164 |
นางสาวศิริพร โภคา |
B5652747 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
165 |
นายจิรพนธ์ ตั้งวานิชกพงษ์ |
B5651900 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
166 |
นางสาวสุวนันทื เกิดโมลี |
B5653003 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
167 |
นางสาวนวพร จันทร์หมื่นไวย |
B5651993 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
168 |
นางสาวระวิวรรณ พลอาชา |
B5651689 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
169 |
นางสาวสวรินทร์ วังบรรณ์ |
B5651696 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
170 |
นายนัฐวุฒิ เกิดกอ |
B5653034 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
171 |
นางสาวโศภิตา ระรีวรรณ์ |
B5653317 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
172 |
นายดลวรรษ ปรีฐวัฒน์ |
B5652721 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
173 |
นายวศิน อิทธิอภิบวร |
B5652938 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
174 |
นายณัฐกานต์ ศุภรัตน์วนิชย์ |
B5652426 |
เทคโนโลยีอาหาร |
16/11/2559 |
16/11/2563 |
175 |
นางสาวปริญธิดา สังวาลย์ประดิษฐ |
B5653287 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/11/2559 |
16/11/2563 |
176 |
นางสาวกรกนก ไพนารี |
B5653133 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/11/2559 |
17/11/2563 |
177 |
นางสาวอมรรัตน์ ชีโพธิ์ |
B5651764 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/11/2559 |
17/11/2563 |
178 |
นางสาวจิราพร แซ่ลิ้ม |
B5651832 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/11/2559 |
17/11/2563 |
179 |
นางสาวพัชรี จันทเขต |
B5654642 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/11/2559 |
17/11/2563 |
180 |
นางสาวละมัย สายบุญสา |
B5651733 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/11/2559 |
17/11/2563 |
181 |
นางสาวโสภิตา ระวีวรรณ |
B5653317 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/11/2559 |
9/11/2563 |
182 |
นางสาวสิริกาญจน์ จันทร์วงษ์ |
B5653270 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/11/2559 |
9/11/2563 |
183 |
นางสาวอรุญรัตน์ มิตรชอบ |
B5652808 |
เทคโนโลยีอาหาร |
12/10/2559 |
12/10/2563 |
184 |
นางสาวนิชนิภา เพียซ้าย |
B5652440 |
เทคโนโลยีอาหาร |
12/10/2559 |
12/10/2563 |
185 |
นางสาวเฉลิมขวัญ อริยะวงค์ |
D5440276 |
วิศวกรรมเกษตร |
6/10/2559 |
6/10/2563 |
186 |
นางสาวกมลชนก วรรณุปถัมภ์ |
B5652471 |
เทคโนโลยีอาหาร |
6/10/2559 |
6/10/2563 |
187 |
นายกุลพงษ์ ภูวพัฒนชาติ |
B5558810 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/10/2559 |
4/10/2563 |
188 |
นายอนิรุทธ์ สุขแสน |
D5740192 |
วิศวกรรมโยธา |
4/10/2559 |
4/10/2563 |
189 |
นายธำรงศักดิ์ วิชชานันทกุล |
D5640461 |
วิศวกรรมการผลิต |
30/9/2559 |
30/9/2563 |
190 |
นางสาวศรัญญา มนัสการ |
M5570058 |
มลพิษสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย |
30/9/2559 |
30/9/2563 |
191 |
นางสาวเบญจมาภรณ์ สุขตน |
M5570072 |
มลพิษสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย |
30/9/2559 |
30/9/2563 |
192 |
นางสาวจอมขวัญ เฉยกลาง |
B5652334 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
30/9/2559 |
30/9/2563 |
193 |
นางสาวจงสุทธามณี สิทธิเวช |
M57100010 |
เคมี |
30/9/2559 |
30/9/2563 |
194 |
นายกริช วันทอง |
B5651788 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
23/9/2559 |
23/9/2563 |
195 |
นางสาวนันทนา ทองดี |
M5740765 |
วิศวกรรมเซรามิก |
23/9/2559 |
23/9/2563 |
196 |
ฯษ. |
|
เภสัชวิทยา |
|
|
197 |
นางสาวปณิดา ประกัง |
B5651702 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
23/9/2559 |
23/9/2563 |
198 |
HALI DOAN VAN |
D5610242 |
เภสัชวิทยา |
9/9/2558 |
9/8/2562 |
199 |
Mrs.Sasimali Soysa |
D5610150 |
Biochemistry |
11/8/2559 |
11/8/2563 |
200 |
รางสาวมยุรี มีราศรี |
B5652914 |
เทคโนโลยีอาหาร |
22/9/2559 |
22/9/2563 |
201 |
รางสาวมยุรี มีราศรี |
B5652914 |
เทคโนโลยีอาหาร |
22/9/2559 |
22/9/2563 |
202 |
นางสาวพัชรี ศรีสะใบ |
B5752690 |
เทคโนโลยีอาหาร |
22/9/2559 |
22/9/2563 |
203 |
นางสาววาสนา นิโรจน์ |
B554478 |
เทคโนโลยีอาหาร |
20/9/2559 |
20/9/2563 |
204 |
นางสาวจิราพร ชุมพล |
M5710096 |
ชีววิทยา |
20/9/2559 |
20/9/2563 |
205 |
Mr.Borano Te |
D5540167 |
Engineering |
5/9/2559 |
5/9/2563 |
206 |
Ms.Linh Thuy Tran |
M5610563 |
Biochemistry |
20/6/2559 |
20/6/2563 |
207 |
Mrs.Khairiza Lubis Liza |
D5710089 |
Biology |
5/9/2559 |
5/9/2563 |
208 |
นางสาวหทัยรัตน์ ฤทธิรณ |
B5616466 |
วิศวกรรมเกษตร |
21/7/2559 |
21/7/2563 |
209 |
Ms.Dann Marie Del Mundo |
D5630202 |
Food Technology |
12/7/2559 |
12/7/2563 |
210 |
Mr.Borano Te |
D5540167 |
Engineering |
5/9/2559 |
5/9/2563 |
211 |
Mrs.Khairiza Lubis Liza |
D5710089 |
ชีววิทยา |
5/9/2559 |
5/9/2563 |
212 |
นางสาวพรสุดา พันธุ์จำนงค์ |
B5418800 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
18/8/2559 |
18/8/2563 |
213 |
นางสาวปวันรัตน์ โอกาสดี |
M5630202 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
12/9/2559 |
12/9/2563 |
214 |
นางสาวขวัญใจ อยู่รักษา |
B5554560 |
เทคโนโลยีอาหาร |
12/9/2559 |
12/9/2563 |
215 |
นางสาวศิริพร ชัยสิทธิ์ |
M5930104 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
12/9/2559 |
12/9/2563 |
216 |
นางสาวอาภรณ์ คิมเข้ม |
M5930081 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
12/9/2559 |
12/9/2563 |
217 |
นายภัทรพงค์ ใจบุญลือ |
B5553327 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
12/9/2559 |
12/9/2563 |
218 |
นางสาวจินตหรา ปัดชาลี |
D5710126 |
ฟิสิกส์ |
14/9/2559 |
14/9/2563 |
219 |
นางสาวจินตนา ปัดชาสี |
D5710126 |
ฟิสิกส์ |
14/9/2559 |
14/9/3102 |
220 |
นายวิศรุต เชื้อขุนทด |
M5930029 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
5/9/2559 |
5/9/2563 |
221 |
นางสาวศศิธร หวลสวัสดิ์ |
M5930043 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
5/9/2559 |
5/9/2563 |
222 |
นางสาวโสภิดา เที่ยงวิริยะ |
D5910052 |
เคมี |
5/9/2559 |
5/9/2563 |
223 |
นายพิชชากร พาพันธ์ |
M5630012 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
5/9/2559 |
5/9/2563 |
224 |
นางสาวดวงกมล เดชดอน |
M5830220 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
8/9/2559 |
8/9/2563 |
225 |
นางสาววิริยา จ๋าพิมาย |
M5830260 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
9/9/2559 |
9/9/2563 |
226 |
นางสาววิริยา จ๋าพิมาย |
M5830260 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
9/9/2559 |
9/9/2563 |
227 |
นางสาวประภัสสร เพลิดสระน้อย |
M5410057 |
เคมี |
9/9/2559 |
9/9/2563 |
228 |
นายสุขสรรค์ ขำคง |
M5730049 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
25/8/2559 |
25/8/2563 |
229 |
นายรังสรรค์ ดวงแก้ว |
M5530014 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
25/8/2559 |
25/8/2563 |
230 |
นางสาวพองาม บรุณนัฏ |
B5555611 |
เทคโนโลยีอาหาร |
19/8/2559 |
19/8/2563 |
231 |
นางสาวอัญชลี ศัตรูมี |
M5670017 |
มลพิษสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย |
22/6/2559 |
22/6/2563 |
232 |
นายอภิรักษ์ มังกรแก้ว |
M5641512 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
4/8/2559 |
4/8/2563 |
233 |
นางสาวพีรภา เนตรพุกกณะ |
M5940141 |
วิศกรรมโลหการ |
8/8/2559 |
8/8/2563 |
234 |
นางสาวนงลักษณ์ อยู่แท้กูล |
D5910243 |
เคมี |
8/9/2559 |
8/9/2563 |
235 |
นางสาวสุกัญญา มีถม |
D5710010 |
เคมี |
5/9/2559 |
5/9/2563 |
236 |
+ |
|
เภสัชวิทยา |
|
|
237 |
Ms.Dann Marie Del Mundo |
D5630202 |
Food Technology |
12/7/2559 |
12/7/2563 |
238 |
Ms.Dann Marie Del Mundo |
D5630202 |
Food Technology |
12/7/2559 |
12/7/2563 |
239 |
Ms.Dann Marie Del Mundo |
D5630202 |
Food Technology |
12/7/2559 |
12/7/2563 |
240 |
นางสาวอโณทัย สุวรรณิโรจน์ |
D5740321 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
7/7/2559 |
7/7/2563 |
241 |
นายศุภณัฐ เลาหวิโรจน์ |
M5940073 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
3/8/2559 |
3/8/2563 |
242 |
นายพีรวุฒิ รัตนวิชัย |
M5940066 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
3/8/2559 |
3/8/2563 |
243 |
นายโยนาธาน ขวัญวงษ์ |
B5615995 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
3/8/2559 |
3/8/2563 |
244 |
นางสาวอารยา แจ้งไพร |
D5630066 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
21/6/2559 |
21/6/2563 |
245 |
นายปีติกมล คงสมัย |
D5340071 |
เคมี |
8/7/2559 |
8/7/2563 |
246 |
นายกฤตนันท์ ดีคำวงค์ |
D5910045 |
เคมี |
11/7/2559 |
11/7/2563 |
247 |
นางสาวเกตุวลี ศิวพิทักษ์พงศ์ |
B5750184 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
7/7/2559 |
7/7/2563 |
248 |
นางสาวปราณีต วังไธสง |
D5730018 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
4/7/2559 |
4/7/2563 |
249 |
นางสาวอโณทัย สุวรรรโรจนื |
D5740321 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
30/6/2559 |
30/6/2563 |
250 |
นายสมพงศ์ ปุงคานนท์ |
นักวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
24/3/2559 |
24/3/2563 |
251 |
นางสาวเพชรา ครบปรัชญา |
นักวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
24/3/2559 |
24/3/2563 |
252 |
นางสาวพัชรีพร โสระสิงห์ |
B5608065 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
13/6/2559 |
13/6/2563 |
253 |
นายอภัย ชาภิรมย์ |
D5740352 |
วิศวกรรมโยธา |
13/6/2559 |
13/6/2563 |
254 |
นางสาวขนิษฐา จันทโสม |
D5610129 |
ฟิสิกส์ |
13/6/2559 |
13/6/2563 |
255 |
นางสาวกิตติคุณ เซียรสกุล |
D5710119 |
ฟิสิกส์ |
13/6/2559 |
13/6/2563 |
256 |
นางสาววิชชุนีย์ พิทักษ์สมบรูณ์ |
นักวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
2/6/2559 |
2/6/2563 |
257 |
นางสาวชุติมา โชติกลาง |
B5652563 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
30/5/2559 |
30/5/2563 |
258 |
นางสาวสุภาพร ขอพรกลาง |
B5652853 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
30/5/2559 |
30/5/2563 |
259 |
นางสาวทรงสุดา ชาติศรินทร์ |
นักวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
2/6/2559 |
2/6/2563 |
260 |
นางสาววิชชุณีย์ |
นักวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
2/6/2559 |
2/6/2563 |
261 |
นางสาวแก้วมณี นาชิน |
พนักงานวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
2/6/2559 |
2/6/2563 |
262 |
นายวรินทร์ สลักคำ |
พนักงานห้องทดลอง |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
2/6/2559 |
2/6/2563 |
263 |
นายยศพล ใบเหลือง |
M5642045 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
10/5/2559 |
10/5/2563 |
264 |
นางสาวบุญประดับ แดงประดับ |
D5840199 |
วิศวกรรมเคมี |
10/5/2559 |
10/5/3063 |
265 |
นางสาววิไลพร อินสุวรรณ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เคมี |
10/5/2559 |
10/5/2563 |
266 |
เบญจพร ยศบุรุษ |
D5410071 |
ฟิสิกส์ |
24/5/2559 |
24/5/2563 |
267 |
วิชพัฒน์ นามบัณฑิต |
M5830077 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
5/11/2558 |
5/11/2562 |
268 |
ศิวานนท์ ปพัฒน์เมธิน |
B5680030 |
ชีววิทยา |
3/5/2559 |
3/5/2563 |
269 |
รัฐพร สุมาลุย์ |
B5681228 |
ชีววิทยา |
3/5/2559 |
3/5/2563 |
270 |
สิริพร สุขนาแซง |
B5680290 |
ชีววิทยา |
3/5/2559 |
10/5/2559 |
271 |
สุกัญญา เหมือนตา |
B5680412 |
ชีววิทยา |
3/5/2559 |
3/5/2563 |
272 |
ธรรมนูญ จิตพรมมา |
B5680375 |
ชีววิทยา |
3/5/2559 |
3/5/2563 |
273 |
ณัฐพล วิทย์รัมย์ |
B5535446 |
วิศวกรรมการผลิต |
5/11/2558 |
5/11/2562 |
274 |
นายสมชาย สอนสุภาพ |
D5610273 |
ฟิสิกส์ |
2/5/2559 |
2/5/2563 |
275 |
นางสาวสาธนี ศรีปลัดกอง |
B5565948 |
แพทยศาสตร์ |
9/6/2558 |
9/6/2562 |
276 |
นางสาวอรอุมา กาฬหว้า |
D5610105 |
ฟิสิกส์ |
26/12/2558 |
26/12/2561 |
277 |
นางสาวปัญจมาภรณ์ จันทเสนา |
D5810277 |
จุลชีววิทยา |
7/4/2559 |
7/4/2562 |
278 |
นายสุทธินัย ตั้งใจสุข |
B5404537 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
3/3/2559 |
3/3/2562 |
279 |
นายสุรวิทย์ นาคสู่สุข |
B5510306 |
วิศวกรรมเคมี |
16/3/2559 |
16/3/2562 |
280 |
นายสรวิชญ์ สุนทรมาตฤก |
D5540327 |
วิศวกรรมเซรามิก |
12/4/2559 |
12/4/2562 |
281 |
นายภุชพงษ์ พรามจร |
M5630219 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
12/4/2559 |
12/4/2562 |
282 |
นส.นิศารัตน์ ไขนอก |
M5630226 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
12/4/2559 |
12/4/2562 |
283 |
นายธีรพล สุขสำราญ |
B5401314 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
24/3/2559 |
24/3/2562 |
284 |
นางสาวคคนางค์ โพศรีดี |
D5630158 |
เทคโนโลยีอาหาร |
22/3/2559 |
22/3/2562 |
285 |
นางสาวศศิกานต์ เกตุมาลา |
D5630127 |
เทคโนโลยีอาหาร |
22/3/2559 |
22/3/2562 |
286 |
นางสาวกัลยาณี กาจสันเทียะ |
D5610044 |
เคมี |
23/3/2559 |
23/3/2562 |
287 |
นางสาวมัสติกา พิมพ์สุดตะ |
D5610051 |
เคมี |
23/3/2559 |
23/3/2562 |
288 |
นายคงศักดิ์ แสงตา |
B5415908 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
24/3/2559 |
24/3/2562 |
289 |
นายธีรพล สุขสำราญ |
B5401314 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
24/3/2559 |
1/3/2562 |
290 |
นายกิตติชัย ทองดี |
B5342693 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/3/2558 |
17/3/2562 |
291 |
นางสาวปริศฑนุช เกษียร |
D5310302 |
ฟิสิกส์ |
9/3/2558 |
9/3/2562 |
292 |
นายธเนศ สินธุ์ประจิม |
D5410095 |
ฟิสิกส์ |
14/1/2559 |
14/1/2562 |
293 |
นายธเนศ สินธุ์ประจิม |
D5410095 |
ฟิสิกส์ |
14/1/2559 |
14/1/2562 |
294 |
ว่าที่ร้อยตรีสมเกียรติ หมายถมกลาง |
M5840670 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
16/2/2559 |
16/2/2562 |
295 |
นางสาวศิริวรรณ วันศุกร์ |
D5210244 |
ชีวเคมี |
16/1/2559 |
16/1/2563 |
296 |
นายเฉลิมชัย ไชยธารัตน์ |
D5440443 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
9/2/2559 |
9/2/2563 |
297 |
นางสาวจิตรดา ฉิมใหม่ |
M5670055 |
มลพิษสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย |
20/9/2558 |
20/9/2562 |
298 |
ภานุวัฒน์ ลอแท |
B5618200 |
วิศวกรรมเคมี |
26/12/2558 |
26/12/2562 |
299 |
Kenta Wakui |
M5810239 |
ชีวเวชศาสตร์ |
19/1/2559 |
19/1/2563 |
300 |
Hiroyuki Wakui |
M5710294 |
จุลชีววิทยา |
19/1/2559 |
19/1/2563 |
301 |
นางสาวอศิราภ์ ฤทธิรัตน์ |
M5841127 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
22/12/2558 |
22/12/2562 |
302 |
นางสาวสุภัตรา โอกระโทก |
D5630219 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
20/9/2558 |
20/9/2562 |
303 |
นางสาวทิพย์อารีย์ สีจันเหนือ |
B5414772 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2558 |
26/12/2562 |
304 |
นางสาวภัสรา กิ่มสำราญ |
M5430024 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
20/11/2558 |
20/11/2562 |
305 |
นางสาวภัสรา กิ่มสำราญ |
M5430024 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
20/11/2558 |
20/11/2562 |
306 |
นางสาวตีรณา กรีธาธร |
D5830183 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
25/11/2558 |
25/11/2562 |
307 |
นางสาวศิริพร ริยะจันทร์ |
D5810222 |
ชีวเวชศาสตร์ |
20/11/2558 |
20/11/2562 |
308 |
นางสาวทองสุข สีชุมแสง |
D5610082 |
ฟิสิกส์ |
28/10/2558 |
28/10/2562 |
309 |
นายวิษณุ ศรีลา |
D5830022 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/10/2558 |
16/10/2562 |
310 |
นางสาวกุณฑลี ร่างน้อย |
D5430185 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/10/2558 |
16/10/2562 |
311 |
นางสาวประภาพรรณ สาทิพย์จันทร์ |
B5511211 |
วิศวกรรมเคมี |
19/11/2558 |
19/11/2562 |
312 |
นางสาวคำจันทร์ บำรุงนอก |
M5410088 |
ชีววิทยา |
19/11/2558 |
19/11/2562 |
313 |
นางสาวปาลิตา แปวไธสง |
D5810055 |
ชีววิทยา |
19/11/2558 |
19/11/2562 |
314 |
นางสาวกีรนา อยู่หัตน์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
12/11/2558 |
12/11/2562 |
315 |
นางสาววันวิสาข์ ศิริสวัสดิ์ |
M5741793 |
วิศวกรรมการผลิต |
16/11/2558 |
16/11/2562 |
316 |
โยธกานต์ สาระมาศ |
B5613175 |
วิศวกรรมโลหการ |
10/11/2558 |
10/11/2562 |
317 |
นางสาววิไลวรรณ กาบศรี |
D5630103 |
เทคโนโลยีอาหาร |
10/11/2558 |
10/11/2562 |
318 |
นายณัฐดนัย สังข์สุข |
B5535804 |
วิศวกรรมเคมี |
9/11/2558 |
9/11/2562 |
319 |
นางสาวสุพิชฌาย์ โสภาพรม |
B5529988 |
วิศวกรรมเคมี |
10/11/2558 |
10/11/2562 |
320 |
นายเกียรติศักดิ์ ใจโต |
M5540617 |
วิศวกรรมเกษตร |
19/12/2557 |
19/12/2559 |
321 |
นางสาวพรทิวา แก้วนาเคียน |
M5630066 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
27/10/2558 |
27/10/2562 |
322 |
นางสาวพัชราภรณ์ รัตนมณีนิล |
B5457076 |
เภสัชวิทยา |
24/12/2557 |
24/12/2560 |
323 |
นางสาวณัฐพร ปลาทิพย์ตานนท์ |
B5535125 |
วิศวกรรมเคมี |
1/10/2558 |
1/10/2562 |
324 |
นางสาวกุสุมา รวมธรรม |
M5610235 |
ชีวเวชศาสตร์ |
1/10/2558 |
1/10/2562 |
325 |
นางสาวธันยาภรณ์ กุลเกษ |
M5610228 |
จุลชีววิทยา |
1/10/2558 |
1/10/2562 |
326 |
นางสาวเบญจวรรณ วานมนตรี |
M5540631 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
19/12/2557 |
19/12/2559 |
327 |
นายสมชาย เมาสูงเนิน |
D4940111 |
วิศกรรมเคมี |
2/2/2558 |
2/2/2560 |
328 |
นางสาวศิริจิตร์ จำปี |
M5542550 |
วิศวกรรมการผลิต |
6/2/2558 |
6/2/2560 |
329 |
นางสาวจันทร์จีรา อภิรักษ์เมธาวงค์ |
M5540662 |
วิศวกรรมการผลิต |
6/2/2558 |
6/2/2560 |
330 |
นางสาวปิยฉัตร ทรงวิจิตร |
M5610242 |
ชีวเวชศาสตร์ |
10/8/2558 |
10/8/2561 |
331 |
นายนรงค์ฤทธิ์ โสสะ |
D5610013 |
เคมี |
22/9/2558 |
22/9/2562 |
332 |
นางสาวนิภาพร เกื้อกูลสถาพร |
B5516797 |
วิศวกรรมเคมี |
24/9/2558 |
24/9/2562 |
333 |
นางสาวนรารัตน์ ยงค์ |
M5610075 |
เคมี |
24/9/2558 |
24/9/2561 |
334 |
นางสาวธนาภรณ์ เฮงประถม |
D5610167 |
เภสัชวิทยา |
24/9/2558 |
24/9/2561 |
335 |
นางสาวศศิธร เกิดสุขนิรันดร์ |
D5510191 |
เภสัชวิทยา |
24/9/2558 |
24/9/2561 |
336 |
นางสาวมณฑิรา มุขสาร |
B5403127 |
วิศวกรรมการผลิต |
24/9/2558 |
24/9/2562 |
337 |
นางสาวอลิสรา มัชชะ |
B5530045 |
วิศวกรรมเคมี |
29/9/2558 |
29/9/2562 |
338 |
นางสาวพรรษา พินิจสุนทรสาร |
B5529971 |
วิศกรรมเคมี |
29/9/2558 |
29/9/2562 |
339 |
นางสาวอลิสรา มัชชะ |
B5530045 |
วิศวกรรมเคมี |
29/9/2558 |
23/9/2562 |
340 |
นางสาวอรุณรัตน์ คำแหงพล |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
17/9/2558 |
17/9/2562 |
341 |
พุธิตา เกศศรีพงษ์ศา |
B5530021 |
วิศกรรมเคมี |
22/9/2558 |
22/9/2562 |
342 |
นางสาวสวรรยา เสารยะวิเศษ |
B5618163 |
วิศกรรมเคมี |
22/9/2558 |
22/9/2562 |
343 |
นายกฤตนันท์ ดีคำวงค์ |
M5610044 |
เคมี |
22/9/2558 |
22/9/2562 |
344 |
นายธนวิชญ์ คำสิงห์ |
B5613267 |
วิศกรรมเคมี |
7/9/2558 |
7/9/2562 |
345 |
นางสาววจี ปั่นกระจาย |
B5525737 |
วิศวกรรมเคมี |
10/9/2558 |
10/9/2562 |
346 |
นางสาวณัฐชยาภัคตร์ สร้อยแสง |
B5502097 |
วิศกรรมเคมี |
10/9/2558 |
10/9/2562 |
347 |
นางสาวภาชินี ป้องจันทา |
B5514892 |
วิศกรรมเคมี |
10/9/2558 |
10/9/2562 |
348 |
นางสาวภัทรนันท์ ศิลปสาย |
B5501793 |
วิศกรรมเคมี |
10/9/2558 |
10/9/2562 |
349 |
นางสาวผกาวดี เวียนสันเทียะ |
B5459216 |
เทคโนโลยีอาหาร |
10/9/2558 |
10/9/2562 |
350 |
นางสาวสุภาภรณ์ โคตรชมภู |
B5328390 |
วิศวกรรมเคมี |
10/9/2558 |
10/9/2562 |
351 |
นางสาวลลิตา วงษ์บุตร |
M5710072 |
เคมี |
17/9/2558 |
17/9/2562 |
352 |
นายปัญญา เอิบอิ่ม |
M5610341 |
เคมี |
21/9/2558 |
21/9/2562 |
353 |
ชุติมา เปลื้องกลาง |
D5610037 |
เคมี |
31/8/3101 |
31/8/3104 |
354 |
นางสาววชิราภรณ์ พงค์พุฒิพัชร |
M55542741 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
18/8/2558 |
18/8/2562 |
355 |
นางสาวขวัญนภา อัสวภูมิ |
ผู้ช่วยวิจัย |
ผู้ช่วยวิจัย |
18/8/2558 |
18/8/2562 |
356 |
นางสาวคืนจันทร์ ณ นคร |
D5530052 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2558 |
21/8/2562 |
357 |
นางสาวสุภาพร สุภา |
B5537921 |
วิศวกรรมเซรามิก |
13/8/2558 |
13/8/2562 |
358 |
นางสาวสุภาพร สุภา |
B55379921 |
วิศวกรรมเซรามิก |
13/8/3101 |
13/8/3104 |
359 |
นางสาวญาณวรุตน์ คำชื่น |
M5410248 |
เภสัชวิทยา |
2/12/3101 |
2/12/3104 |
360 |
นางสาวศรัณรัตน์ อินทร์ใจเอื้อ |
D5340026 |
วิศวกรรมการเกษตรและอาหาร |
28/4/3101 |
28/4/3104 |
361 |
นางสาวเบญจกราณ์ บุญวร |
M5510023 |
เคมี |
5/6/3101 |
5/6/3104 |
362 |
นางสาวสาวิตรี ศรีสุวรรณ์ |
D5510102 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
5/7/3101 |
5/7/3104 |
363 |
นายฐิติกร มหิสนันท์ |
D5530137 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/5/3101 |
21/5/3104 |
364 |
นางสาววารณี ศรีสุจันทร์ |
M5542581 |
วิศวกรรมเคมี |
6/2/3101 |
6/2/3104 |
365 |
นายวุฒิชัย รสชาติ |
D5510214 |
เคมี |
6/9/3101 |
6/9/3104 |
366 |
นายธนกิต สีเกาะ |
M5442591 |
วิศวกรรมโลหการ |
6/9/3101 |
6/9/3104 |
367 |
นายเฉลิมพันธ์ เขียวคำอ้าย |
D5510177 |
เคมี |
6/11/3101 |
6/11/3104 |
368 |
นางสาวสุกัลยา สารพัฒน์ |
M5330379 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
7/2/3101 |
7/2/3104 |
369 |
นางสาวชุณฏา มาลี |
B5257423 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/7/3101 |
15/7/3104 |
370 |
นายเจษฎา ขจรฤทธิ์ |
D5510313 |
ฟิสิกส์ |
20/7/3101 |
20/7/3104 |
371 |
นางสาวอัจฉราพรรร ยนต์พงษ์ |
B5309764 |
วิศวกรรมเคมี |
8/10/3101 |
8/10/3104 |
372 |
นางสาวพิมพ์ชนก โลห์ทองคำ |
D5530083 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
8/10/3101 |
8/10/3104 |
373 |
นางสาวนรีพร จันโสภา |
B5301157 |
วิศวกรรมเคมี |
8/10/3101 |
8/10/3104 |
374 |
นส.เขมรินทร์ ถิรรัฐเศรษฐ์ |
B5464111 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
6/4/2558 |
6/4/2561 |
375 |
นส.บังอร บำรุงพงษ์ |
D5330096 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/4/2558 |
9/4/2561 |
376 |
นายอดิทยุต อาริยาธนธร |
B5429523 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
18/3/2558 |
15/3/2560 |
377 |
นายเทอดเกียรติ แก้วพวา |
D5610198 |
เคมี |
18/2/2558 |
18/2/2560 |
378 |
นส |
|
เทคโนโลยีอาหาร |
|
|
379 |
นส.สุนันทา ประจำ |
D5430178 |
เทคโนโลยีอาหาร |
26/1/2558 |
26/1/2560 |
380 |
นส.พรอริยา ฉิรินัง |
D5330188 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/1/2558 |
21/1/2560 |
381 |
นส.ภานุมาศ คำหมาย |
B5445189 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/1/2558 |
26/1/2560 |
382 |
นส.สุภัทรา พลสูงเนิน |
B5354078 |
เทคโนโลยีอาหาร |
26/1/2558 |
26/1/2560 |
383 |
นส.น้ำผึ้ง พิมพ์ดี |
B5354825 |
เทคโนโลยีอาหาร |
26/1/2558 |
26/1/2560 |
384 |
นส.ศิริพร จำปี |
M5542550 |
วิศวกรรมการผลิต |
6/2/2558 |
6/2/2560 |
385 |
นส.จันจิรา อภิรักษ์เมธาวงค์ |
M5540662 |
วิศวกรรมการผลิต |
6/2/2558 |
6/2/2560 |
386 |
นายจักรพงษ์ พันเพ็ช |
B5354986 |
เทคโนโลยีอาหาร |
6/2/2558 |
6/2/2560 |
387 |
นส.พัชรกัญญ์ |
M5410149 |
จุลชีววิทยา |
12/2/2558 |
18/2/2560 |
388 |
นส.รัตนา เจริญวัฒนาเสถียร |
|
เทคโนโลยีอาหาร |
|
|
389 |
นางสาวน้ำผึ้ง พิมพ์ดี |
B5354825 |
เทคโนโลยีอาหาร |
26/1/2558 |
26/1/2560 |
390 |
นางสาวสุภัทรา พลสูงเนิน |
B5354078 |
เทคโนโลยีอาหาร |
26/1/2558 |
26/1/2560 |
391 |
ภาณุมาศ คำหมาย |
B5445189 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/1/2558 |
26/1/2560 |
392 |
นางสาวพนิดา สักลอ |
B5326297 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
393 |
นางสาวจิรสุดา พรหมสุวรรณ์ |
B5327034 |
วิศวกรรมการผลิต |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
394 |
นายชานนท์ บุนนท์ |
D5640102 |
วิศกรรมโลหการ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
395 |
นายมาริช มงคลสินธุ์ |
B5402403 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
396 |
นางสาวกัลญา ชุ่มโคกสูง |
B5415595 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
397 |
นางสาวกมลรัตน์ กติกา |
B5421947 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
398 |
นางสาวนพนันท์ ทวีวัฒน์ |
B5402793 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
399 |
นางสาวอคิราภ์ ฤทธิ์รัตน์ |
B5404674 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
400 |
นางสาวเพ็ญสุภา วิริขิตกุล |
B5423583 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
401 |
นายพัชรพงษ์ ธรรมเวช |
B5424689 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
402 |
นางสาวสุธีกานต์ นางสูงเนิน |
B5413232 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
403 |
นางสาวสศิมา มาลาแดง |
B5327058 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
404 |
นางสาวศุภสุตา ภู่ผ่าน |
B5418206 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
405 |
นางสาวอภิสรา สกุลอำนวยชัย |
B5418114 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
406 |
นางสาวกุสุมาลย์ ทองขุนด่าน |
B5418442 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
407 |
นายอัศวะ เรืองเวหา |
B5406418 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
408 |
นายธีรวัฒน์ นากลาง |
B5410316 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
409 |
นายธารินทร์ ทรัพย์ผึ้ง |
B5400812 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
410 |
นางสาวฐิตาพร ภักดีศรี |
B5428700 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
411 |
นางสาวลัดดาวัลย์ ลาวงค์ |
B5416882 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
412 |
นางสาวน้ำทิพย์ หล่อวงค์ |
B5418138 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
413 |
นางสาวปัฐมภรณ์ หาญวงศ์ |
B5423781 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
414 |
นายธนากร เลิศแก้ว |
B5320349 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
415 |
นายสุทธิพงษ์ สืบสวน |
B5422654 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
416 |
นางสาวพิชิต เศษโพธิ์ |
B5407873 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
417 |
นางสาววนิดา จำปาเงิน |
B5414543 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
418 |
นายวรัญญู บุญญารัตน์ |
B5429356 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
419 |
นางสาวชมพูนุท แสวงผล |
M5542645 |
เทคโนโลยีธรณี |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
420 |
นายปฐวี ชะโยปัน |
B5426614 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
421 |
นายธงชัย มูลศรีสุข |
B5411870 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
422 |
นายอลงกรณ์ โพธิ์อ่อง |
B5408276 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
423 |
นายธนากร ติคำรัมย์ |
B5416363 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
424 |
นางสาวอรอุมา กาฬหว้า |
D5610105 |
ฟิสิกส์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
425 |
นางสาวทองสุข สีชุมแสง |
D5610082 |
ฟิสิกส์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
426 |
นางสาวชลลดา ขำคล้าย |
B5403813 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
427 |
นางสาวสุมาลี จันระวังยศ |
B5418121 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
428 |
นางสาวกัญญาพัชร หงอกพิลัย |
M5630134 |
เทคโนโลยีอาหาร |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
429 |
นางสาวธนัญญา อรุณส่ง |
M5630127 |
เทคโนโลยีอาหาร |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
430 |
นายศุภสันห์ ชุมจันทร์ |
B5428717 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
431 |
นายจาตุรนต์ วงค์ไชยษา |
B5413362 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
432 |
นายนรเทพ บุญมี |
B5426461 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
433 |
นางสาวทิพย์อารีย์ สีจันเหนือ |
B5414772 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
434 |
นางสาวรุจิรดา อ่อนบาง |
B5402915 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
435 |
นายกฤษณะ ญาติกลาง |
B5310869 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
436 |
นางสาวสุกัญญา กุลจำเริญ |
B5420070 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
437 |
นางสาวอรัญญา จันดาวงค์ |
B5419913 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
438 |
นายสุรศักดิ์ เกษมสุข |
B5423323 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
439 |
นางสาวนิฤมล ไทยโสภา |
B5402885 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
440 |
นางสาวภารดา พุดซา |
B5412068 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
441 |
นายศุภณัฐ หันประดิษฐ์ |
B5425464 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
442 |
นายหฤเทพ เกณฑ์โคกกรวด |
B5400584 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
443 |
นายกิตติพงศ์ หนูอุดม |
B5407996 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
444 |
นางสาวเกศจันทร์ ศรีทองนาค |
B5417605 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
445 |
นายวชิรวิชญ์ เม่นน้อย |
B5429523 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
446 |
นางสาวปฏิญญา ขำฉา |
B540075 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
447 |
นางสาวรัตนาพร ชุมภู |
B5425297 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
448 |
นางสาวสุพิชชา ใยสุ่น |
B5417902 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
449 |
นางสาวสกุณา ลิมปิจำนงค์ |
B5418749 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
450 |
นางสาวสมฤทัย ไตรล้ำ |
B5411887 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
451 |
นางสาวจุฑารัตน์ กลางโงน |
B5418725 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
452 |
นางสาวขนิษฐา อุ่นแก้ว |
B5418985 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
453 |
นางสาวพรสุดา พันธ์จำนงค์ |
B5418800 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
454 |
นายกวีวิทย์ ภีมวัศสกุลวงศ์ |
B5405299 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
455 |
นายคงศักดิ์ แสงตา |
B5415908 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
456 |
นางสาวชลธิชา แตงน้อย |
M5510313 |
ชีวเวชศาสตร์ |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
457 |
นายมติมันต์ ภัทรปกรณ์ |
B5422487 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2558 |
458 |
นายพีระพงศ์ วิชชุวัชรากร |
B5426942 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
459 |
นายกรรณชัย จันทร์ประสพชัย |
B5445806 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
460 |
นางสาววีรญา สาลี |
B5427031 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
461 |
นายเทิดเกียรติ นามสนิท |
B5424726 |
วิศวกรรมโลหการ |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
462 |
นายทรงสิทธิ์ จำปาทอง |
B5126958 |
วิศวกรรมเคมี |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
463 |
นายจักรพงษ์ คุ้มทรัพย์ |
M5641567 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
464 |
นางสาวอารียา นาคย้อย |
B5402083 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
465 |
นายสุรสิทธิ์ ช่างหล่อ |
B5413072 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
466 |
นายชรินทร์ เสมามิ่ง |
B5412822 |
วิศวกรรมเซรามิก |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
467 |
นายสมบัติ คำจันทร์ |
B5541973 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
468 |
นายปัณณทัต แสงเพชร |
B5426447 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
469 |
นายสุจินดา คุณศึกษา |
B5409761 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
470 |
นายครรชิต จันทร์ล้ำ |
B5418930 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
471 |
นายทรงศักดิ์ ทิศกระโทก |
B5428236 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
472 |
นายอนันต์ สุขบันเทิง |
B5400263 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
26/12/2559 |
473 |
นายธีระพล สุขสำราญ |
B5401314 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
26/12/2556 |
12/12/2559 |
474 |
นายอรรถวุฒิ นาคปิ่น |
B5340514 |
วิศวกรรมโลหการ |
20/9/2556 |
20/9/2559 |
475 |
นายอินธนู เฒ่าตระกูล |
B5325917 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2559 |
476 |
น.ส.รัตนา เจริญวัฒนาเสถียร |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีวเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2559 |
477 |
นายกมล อยู่สุข |
D5510269 |
ชีวเวชศาสตร์ |
20/9/2556 |
20/9/2559 |
478 |
นายภุมเรศ แสนราช |
B5325696 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2559 |
479 |
นายปัญญา เอิบอิ่ม |
M5610341 |
เคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
480 |
นางสาวตติยาภรณ์ พรรณราช |
M5610129 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
481 |
นายนิวัฒน์ พันนาฤทธิ์ |
B5312702 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
482 |
นายปฐมพงศ์ แก่นหอม |
B5306862 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
483 |
นางสาววาสนา วงศ์งาม |
D5630181 |
Food Technology |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
484 |
นางวิลานี ลิ้มตระกูล |
นักวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
485 |
นางสาวพรพรรณ เดชรุงพิทักษ์ |
B5325092 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
486 |
นางสาวอาภาภรณ์ เทียมสันสังวร |
D5610020 |
เคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
487 |
นายสุขสรร เครือสนิท |
B5314850 |
วิศวกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
488 |
นางสาวณัฐรุจา ถอนโพธิ์ |
B5453658 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
489 |
นางสาวเมริษา ศิริโสภาทรัพย์ |
B5454020 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
490 |
นายณรงค์ นาสันเทียะ |
B5327041 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
491 |
นายพีรพล พลไร่ |
B5329403 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
492 |
นางสาวประภาศิริ จูข้อง |
B5444182 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
493 |
นางชุติมา เปลื้องกลาง |
D5610037 |
เคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
494 |
นางสาวแสงนภา บัวแย้ม |
B5304257 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
495 |
นางสาวอนุธิดา สีเนหะ |
B5306121 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
496 |
Fabian Frommelt |
Intern Std. |
Biotechnology |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
497 |
Eva Vojta |
Intern Std. |
Biotechnology |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
498 |
Shaun Galbraith |
POST-DOC |
วิศวกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
499 |
Lam Phuoc Thanh |
D5530021 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
500 |
นายศรายุส ศรีสงคราม |
B5325832 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
501 |
นางสาววิไลวรรณ ชูแก้ว |
B5318445 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
502 |
นางสาวเนตรชนก มาประจวบ |
B5300822 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
503 |
นายศิริพงษ์ ณรงค์ใย |
B5325498 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
504 |
นางสาวจำรูญศรี ทำนา |
B5313594 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
505 |
นายพงษ์พล แก่นจำปา |
B5213221 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
506 |
นางสาวฐิติพร ปัญยาง |
B5310654 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
507 |
นางคมสัน บุญคำ |
B5310227 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
508 |
นางสาวณัฐกานต์ บุญโญปกรณ์ |
B5325160 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
509 |
นางสาววัชรี อินทร์สีเมือง |
B5300075 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
510 |
นางสาวเพชรรัตน์ วงศ์สมบัติ |
B5342082 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
511 |
นางสาววารุณี พิเศษฤทธิ์ |
B5309405 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
512 |
นายภาคภูมิ อริยราพงษ์ |
B5325542 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
513 |
นายเกียรติศักดิ์ อริยราพงษ์ |
B5300778 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
514 |
นางสาวบุษบา ชมโง |
B5410644 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
515 |
นางสาวจิตราภรณ์ มณีดิษฐ์ |
B5228096 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
516 |
นางสาวนฤชา วงศ์แวว |
B5202614 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
517 |
นายอรรถกานต์ พันเพ็ชร |
B5202256 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
518 |
นางสาวชมพูนุช สุตลาวดี |
B5224623 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
519 |
นางสาวจิรา ไพริน |
B5226436 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
520 |
นายมนัส แสงอรุณ |
B5325474 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/11/2558 |
521 |
นายอรรถพล เต็มใจ |
B5409327 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
522 |
นายศราวุฒิ จินดางาม |
B5329441 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
523 |
นางสาวอรุณี ชมพิกุล |
B5325573 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
524 |
นางสาวจุฑาลักษณ์ พุทธวารินทร์ |
B5324385 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
525 |
นางสาววิชชุดา สุขประเสิรฐ |
B5324033 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
526 |
นางสาวอรวรรณ วัดแสงศรี |
B5429707 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
527 |
นายเฉลิมพล พินึกรัมย์ |
B5407156 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
528 |
นางสาวสายฝน โพธิ์ทอง |
B5300877 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
529 |
นางสาวศิริกาญจน์ ขีดดอน |
B5202638 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
530 |
นางสาวเนตรนภา วงศ์ไพบูลย์ชัย |
B5317370 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
531 |
นางสาวภูริชญา โภคสวัสดิ์ |
B5427505 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
532 |
นายสุรเชษฐ์ เฉลิมชัย |
B5416691 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
533 |
นางสาวจินตภา กลิ่นสุข |
B5416721 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
534 |
นางสาวเปรมฤทัย ปงกันทา |
B5412549 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
535 |
นางสาววิจิตรา ผลจันทร์ |
B5428083 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
536 |
นางสาวสุนิสา ภามาเนตร |
B5416592 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
537 |
นางสาวจตุพร ปิยะบรรหาร |
B5400539 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
538 |
นายพิทักษ์ ต้นโลห์ |
B5223510 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
539 |
นายอภิเดช ปัญญารัตน์ |
B5326815 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
540 |
นายประภากรณ์ ชวนานุกูล |
B5408627 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
541 |
นางสาวอารยา กันธรักษา |
B5407439 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
542 |
นางสาวพรศิริ พาสังข์ |
B5316311 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
543 |
นายเอกพจน์ โพธิ์อ่อง |
B5403516 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
544 |
นางสาวมณฑิรา มุขสาร |
B5403127 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
545 |
นางสาวเปรมวดี ศรีสวรรค์ |
B5411207 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
546 |
นางสาววัชโรบล บุญทาวงศ์ |
B5421824 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
547 |
นางสาวศศิประภา ศรีไชโย |
B5417827 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
548 |
นางสาวศุภวรรณ โศกสถาน |
B5403400 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
549 |
นางสาวอังศุมารินทร์ ประภาสพงษ์ |
B5416622 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
550 |
นางสาวณัฐชยา อ่อนช้อย |
B5311750 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
551 |
นางสาวลัดดาวัลย์ พรมนิยม |
B5300655 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
552 |
นางสาววีรภา แตงรอด |
B5314607 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
553 |
นางสาวทิติยา วาปีเน |
B5409914 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
554 |
นายสุทธิเกียรติ สุขกูล |
B5424429 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
555 |
นายธนภพ พุ่มพฤกษ์ |
B5416752 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
556 |
นางสาวบังอร เชื้อสุข |
B5401154 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
557 |
นายณัฐนันท์ วงษาเนาว์ |
B5317387 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
558 |
นางสาวจุลลดา ปินะกัง |
B5340156 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
559 |
นางสาวณัชชา ก่อประภากิจ |
B5240272 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
560 |
นางสาวธมนวรรณ ศรีอนุพันธ์ |
B5300839 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
561 |
นางสาวเกศศิรินทร์ บุญนาค |
B5401147 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
562 |
นางสาวชุติมา ท่าแค |
B5326570 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
563 |
นางสาววิลาวัลย์ วรารักษ์ศิริพร |
B5459285 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
564 |
นางสาวจุฑาณี มีสอน |
B5406296 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
565 |
นางสาวจิดาภา ชมชื่น |
B5400911 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
566 |
นายทีระพงศ์ คำศรี |
B5330119 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
567 |
นายปวีณ วรรณโกวิท |
B5328703 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
568 |
นางสาวสาธิศา เทพประจิตร |
M5640034 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
569 |
นางสาวอารีย์รัตย์ จุทัย |
B5312856 |
วิศวกรรมการผลิต |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
570 |
นางสาววีรนุช ศุกระเศรณี |
B5326655 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
571 |
นายคมกริช โชคพระสมบัติ |
ผู้ช่วยวิจัย |
ฟิสิกส์ |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
572 |
นายชัยณรงค์ คงแสนคำ |
B5305148 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
573 |
นางสาวรัตนาภรณ์ อำทำ |
B5306039 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
574 |
นางสาวพัชราภรณ์ นอกพุดซา |
B5310180 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
575 |
นางสาวทิยากร จันทะเสน |
B5310180 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
576 |
นางสาวสุมาลินทร์ บ่อค้า |
ผู้ช่วยวิจัย |
ฟิสิกส์ |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
577 |
นายทรงวุฒิ บุตรวัง |
B5308507 |
วิศวกรรมเซรามิก |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
578 |
นายสาธิต ขะจีฟ้า |
B5613304 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
579 |
นายรัชกานต์ วสันตกรณ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
580 |
นายอภิวัฒน์ สัตย์ซ้ำ |
D5630097 |
Biotechnology |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
581 |
นายอธิป หลิมเจริญ |
M5230600 |
Biotechnology |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
582 |
นางสาวกาญจนา ปัญญาไว |
D5430086 |
Biotechnology |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
583 |
นายธนวิชญ์ คำสิงห์ |
B5613267 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
584 |
นายกีรติ กีรติเดช |
นักวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
585 |
ASHIT KUMAR PAUL |
D5430246 |
Biotechnology |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
586 |
นางสาวนุชจรินทร์ ศรีปัญญา |
D5530069 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
587 |
YUANYUAN LIANG |
POST-DOC |
Biotechnology |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
588 |
นางสาวโยธกานต์ สาระมาศ |
B5613175 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
589 |
นายมติชน แช่มชูกลิ่น |
B5618286 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
590 |
นายณรงค์เดช สวนเพชร |
B5613274 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
591 |
นางสาวธัญญรัศม์ เนื่องจำนงค์ |
B5613199 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
592 |
นายกฤษดา สายแสง |
B5501922 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
593 |
NAPOLEAN BONAPARTE THANAPAUL |
POST-DOC |
Biotechnology |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
594 |
นางฉัตรสุดา ทองประภา |
B5613205 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
595 |
นางสาวสวรรยา เสารยะวิเศษ |
B5618163 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
596 |
นายณัฐพล วุฒิเกียรติอนันท์ |
B5613243 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
597 |
นายพรหมพต พันธ์ศรี |
B5613250 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
598 |
นายวณัติ์ สำเภาทอง |
B5613298 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
599 |
นางสาวสุภาวดี แอบครบุรี |
B5613168 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
600 |
นางสาวตรีรักษ์ |
B5613236 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
601 |
นายจิรวัตน์ ชูวา |
B5530212 |
วิศวกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
602 |
นายเลอศักดิ์ คุ้มครองญาติ |
B5444274 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
603 |
นายฐปณวัชร์ หมื่นแจ้ง |
D5430055 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
604 |
นายณัฐพล บุญรอด |
B5539536 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
605 |
นางสาวชื่นกมล พวงเกตุ |
B5530069 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
606 |
นายวรุตม์ เขตต์คีรี |
B5241095 |
วิศกรรมโลหการ |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
607 |
นางสาวณชาณา เวียงนนท์ |
B5506927 |
วิศวกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
608 |
นางสาวสุพิชฌา โสภาพรม |
B5529988 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
609 |
นายพงษ์พิพัฒน์ ปิ่นโพธิ์ |
B5045969 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
610 |
นางสาววรรณพศุกร์ สิทธิผล |
B5517077 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
611 |
นายอภินันท์ โกษาจันทร์ |
B5515189 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
612 |
นายประณต พรหมรักษา |
B5537617 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
613 |
นางสาวประภาพรรณ สาทิพย์จันทร์ |
B5511211 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
614 |
นายภานุพงศ์ มีสินทรัพย์ |
B5538768 |
วิศกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
615 |
นายไสว มะลิวงค์ |
B5532490 |
วิศวกรรมเคมี |
20/9/2556 |
20/9/2558 |
616 |
นายศตวรรษ วิสิทธิวงศ์ |
B5202270 |
วิศกรรมเคมี |
30/1/2556 |
30/1/2558 |
617 |
นางสาวศิริจิตร์ จำปี |
M5542550 |
วิศวกรรมการผลิต |
30/1/2556 |
30/1/2558 |
618 |
นายฉกาจ จบนุช |
M5342624 |
วิศวกรรมการผลิต |
30/1/2556 |
30/1/2558 |
619 |
จันทร์จีรา อภิรักษ์เมธาวงศ์ |
M5540662 |
วิศวกรรมการผลิต |
30/1/2556 |
30/1/2558 |
620 |
นางสาวสุนันทา ประจำ |
M5430178 |
เทคโนโลยีอาหาร |
27/12/2558 |
27/12/2560 |
621 |
นส.สุปรีณา ศรีใสคำ |
D5330140 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
16/12/2557 |
16/12/2559 |
622 |
นส.อาภาภรณ์ เทียมสินสังวร |
D5740413 |
วิศวกรรมเคมี |
16/12/2557 |
16/12/2559 |
623 |
นางสาวสุพัตรา จงดี |
B5353620 |
เทคโนโลยีอาหาร |
30/10/2557 |
30/10/2559 |
624 |
นส.สุภาภรณ์ ใบยา |
D5110360 |
ชีวเคมี |
6/10/3100 |
6/10/3102 |
625 |
นส.สุภาภรณ์ ใบยา |
D5110360 |
ชีวเคมี |
6/10/2557 |
6/10/2559 |
626 |
นายธีรพงศ์ แช่มขำ |
B5305070 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
7/10/2557 |
7/10/2559 |
627 |
นางสาวสุดารัตน์ เฮงบุญมี |
M5210381 |
เทคโนโลยีอาหาร |
18/8/2557 |
18/8/2559 |
628 |
นางสาวสุรีย์พร บุญนา |
D5330201 |
เทคโนโลยีอาหาร |
24/12/2556 |
24/12/2558 |
629 |
นายสุทธิพงศ์ ศักดิ์อุบล |
D5330133 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
13/11/2556 |
13/11/2558 |
630 |
นางสาวฐิติมา สัมพันธ์อภัย |
D5430116 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
15/11/2556 |
15/11/2558 |
631 |
นายธนนท์ ใจธรรม |
B5305605 |
วิศวกรรมเคมี |
14/11/2556 |
14/11/5558 |
632 |
Mr. Thansamay vorlaphim |
D5630042 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
7/10/2556 |
7/10/2558 |
633 |
นายภูธฤทธิ์ วิทยาพัฒนานุรักษ์ รักษาศิริ |
D5630059 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
7/10/2556 |
7/10/2558 |
634 |
นายวีระชัย ดวงแก้ว |
B5263790 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
22/10/2556 |
22/10/2558 |
635 |
นางสาวอรทัย มั่นสา |
B5354719 |
เทคโนโลยีอาหาร |
3/10/2556 |
3/10/2558 |
636 |
นางสาวสิริญญา ป้องจันลา |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/10/2556 |
17/10/2558 |
637 |
นายทินกร สุวรรณะ |
B5166466 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
18/10/2556 |
18/10/2558 |
638 |
นายเอกณัฐ เหมจันทึก |
B5315185 |
วิศกรรมเคมี |
17/10/2556 |
17/10/2558 |
639 |
นางสาวกุณฑลี ร่างน้อย |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/10/2556 |
16/10/2558 |
640 |
นางสาวกีรณา อยู่หัตถ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/10/2556 |
16/10/2558 |
641 |
นายวิษณุ ศรีลา |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/10/2556 |
16/10/2558 |
642 |
นายธนิษฐ์ สายโสภา |
M5210176 |
ฟิสิกส์ |
9/10/2556 |
9/10/2558 |
643 |
นายญาณวุฒิ อินทฤทธ์ |
B5241972 |
วิศวกรรมเซรามิก |
8/10/2556 |
8/10/2558 |
644 |
นายนัฐพิชน บุตรี |
M5140664 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
3/10/2556 |
3/10/2558 |
645 |
นางสาวรัตนา ปักเขตานัง |
B5303052 |
วิศวกรรมการผลิต |
3/10/2556 |
3/10/2558 |
646 |
นางสาวสุจิวรรณ ใหญ่กลาง |
B5303106 |
วิศวกรรมการผลิต |
30/9/2556 |
30/9/2558 |
647 |
นางสาวภัสรา กิ่มสำราญ |
M5430024 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
30/9/2556 |
30/9/2558 |
648 |
นางสาวมินตรา อุทัย |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
30/9/2556 |
30/9/2558 |
649 |
นายณัฏฐกฤศ สุวรรณทา |
M5440238 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
30/9/2556 |
30/9/2558 |
650 |
นางสาวอรพิน สิงจานุสงค์ |
B5216727 |
วิศวกรรมเซรามิก |
23/9/2556 |
23/9/2558 |
651 |
นางสาวนรีพร จันโสภา |
B5301157 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2556 |
17/9/2558 |
652 |
นางสาวสุภาภรณ์ โคตรชมภู |
B5328390 |
วิศกรรมเคมี |
17/9/2556 |
17/9/2558 |
653 |
นางสาวสุดารักษ์ อิทธิชัยเลิศทวี |
B5310005 |
วิศกรรมเคมี |
17/9/2556 |
7/9/2558 |
654 |
นางสาวปุณยาพร กรองมะเริง |
B5314263 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2556 |
17/9/2558 |
655 |
นายธีรเดช สาคร |
B5130139 |
วิศกรรมเคมี |
6/9/2556 |
6/9/2558 |
656 |
นายพงศธร ภูพิศุทธิ์ |
B5310159 |
วิศกรรมเคมี |
6/7/2556 |
6/7/2558 |
657 |
นายสุธรรม วิสุทธิ์เสรีวัง |
B5127542 |
วิศกรรมเคมี |
6/7/2556 |
6/7/2558 |
658 |
นางสาวปรมาภรณ์ เปรมนิธิวัฒน์ |
B5321315 |
วิศวกรรมเคมี |
4/9/2556 |
4/9/2558 |
659 |
นางสาวอัจฉริยา สุริยะวงค์ |
B5313976 |
วิศวกรรมเคมี |
4/9/2556 |
4/9/2558 |
660 |
นางสาวสุภาพร วิชาโห้ง |
B5254491 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/9/2556 |
4/9/2558 |
661 |
นางสาววันวิสาข์ ศิริสวัสดิ์ |
B5314416 |
วิศกรรมเคมี |
2/9/2556 |
2/9/2558 |
662 |
นางสาวปาริฉัตร ประดับวงศ์ |
B5303045 |
วิศกรรมเคมี |
2/9/2556 |
2/9/2558 |
663 |
นางสาวรุจิเรข น้อยเสงี่ยม |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
29/8/2556 |
29/8/2558 |
664 |
นายวัชรินทร์ ยุทธวานิชกุล |
D5330225 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
29/8/2556 |
29/8/2558 |
665 |
นายกิตติพัฒน์ เขียวจันทึก |
B5317905 |
วิศวกรรมเคมี |
27/8/2556 |
27/8/2558 |
666 |
นางสาวทยิตา สุทธิโรจน์พัฒนา |
D5430024 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
27/8/2556 |
27/8/2558 |
667 |
นายธีศิษฏ์ จ๋วนพานิช |
D5430031 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
27/8/2556 |
27/8/2558 |
668 |
นายภาระเดช ไตรทิพย์ |
B5328031 |
วิศวกรรมเคมี |
26/8/2556 |
26/8/2558 |
669 |
นางสาวอริษา ผุยเพ็ชร |
B5067350 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
670 |
นายธีรพงศ์ ดำเกิงสุนทร |
B5303359 |
วิศวกรรมเคมี |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
671 |
นางสาวพวงผกา โรจนบัณฑิต |
B5305292 |
วิศวกรรมเคมี |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
672 |
นางสาวนารถชนก ศรีโท |
D5510245 |
ชีวเคมี |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
673 |
นางสาวอภิญญา ไขรัมย์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
674 |
นางสาวยุวดี หริมเจริญ |
M5430031 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
675 |
นางสาวฐายิกาภรณ์ ทองมี |
B5314379 |
วิศกรรมเคมี |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
676 |
นางสาวเก่งทิพย์ เก่งสุรการ |
B5303281 |
วิศกรรมเคมี |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
677 |
นายเสกสรรค์ ปัญญามอย |
B5302963 |
วิศวกรรมเคมี |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
678 |
นายวีรณัฐ สกุลลิขเรศสีมา |
B5311316 |
วิศกรรมเคมี |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
679 |
นายสุรนาถ ครองเพ็ชร์ |
B5305582 |
วิศกรรมเคมี |
21/8/2556 |
21/8/2558 |
680 |
นายกฤตเมธ โพธิ์ทอง |
B5310890 |
วิศวกรรมเคมี |
19/8/2556 |
19/8/2558 |
681 |
นางสาวชุติมา สุธีจารุพิทยา |
B5301690 |
วิศกรรมเคมี |
19/8/2556 |
19/8/2558 |
682 |
นางสาวอัจฉราพรรณ ยนต์พงษ์ |
B5309764 |
วิศวกรรมเคมี |
19/8/2556 |
19/8/2558 |
683 |
นายวณิกร บัวแก้ว |
M5240937 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
13/8/2556 |
13/8/2558 |
684 |
นายปณวัชร์ หมื่นแจ้ง |
M4730088 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
2/8/2556 |
2/8/2558 |
685 |
นายณัฐวุฒิ เลิศและ |
B5311705 |
วิศวกรรมเคมี |
1/8/2556 |
1/8/2558 |
686 |
นางสาวพิมพ์ชนก ศรีสุข |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
16/7/2556 |
16/7/2558 |
687 |
นางสาวจิราพร ชุมพล |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
16/7/2556 |
16/7/2558 |
688 |
นางสาวศศวิมล ชุมแวงวาปี |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
16/7/2556 |
16/7/2558 |
689 |
นางสาวกนกพร พลเยี่ยม |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
16/7/2556 |
16/7/2558 |
690 |
นางสาวอรุณรัตน์ คำแหงพล |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
16/7/2556 |
16/7/2558 |
691 |
นางสาวปาลิตา แปวไธสง |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
16/7/2556 |
16/7/2558 |
692 |
นางสาวอัยรา พันอนุ |
D5410248 |
จุลชีววิทยา |
25/7/2556 |
25/7/2558 |
693 |
นางสาวบัณฑิตา ทักขนนท์ |
M5330164 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
18/7/2556 |
18/7/2558 |
694 |
นายเอกสิทธิ์ นิ่มวิญญา |
M5441785 |
วิศวกรรมการเกษตรและอาหาร |
16/7/2556 |
16/7/2558 |
695 |
นายเทพดำรง จันทร์แก้ว |
B5206308 |
วิศวกรรมเคมี |
20/6/2556 |
20/6/2558 |
696 |
นายอนุสรณ์ ปทุมทอง |
B5011803 |
วิศวกรรมเคมี |
20/6/2556 |
20/6/2558 |
697 |
นางสาววงจันทร์ ยอดคีรี |
B5154692 |
เทคโนโลยีอาหาร |
20/6/2556 |
20/6/2558 |
698 |
นางปิยะธิดา กุศลรัตน์ |
D5310104 |
ชีวเวชศาสตร์ |
21/6/2556 |
21/6/2558 |
699 |
นางสาวขวัญนภา สุขมะดัน |
ผู้ช่วยวิจัย |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
20/6/2556 |
20/6/2558 |
700 |
นางสาวปิตุนาถ หนูเสน |
D5230112 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
19/6/2556 |
19/6/2558 |
701 |
นางสาวสุกัลยา สารพัฒน์ |
M5330379 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
11/6/2556 |
11/6/2558 |
702 |
นางสาวขวัญตา ตันติกำชน |
D5310098 |
ชีววิทยา |
10/6/2556 |
10/6/2558 |
703 |
นางสาววัชราภรณ์ ตันติพนาทิพย์ |
M5210114 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
10/6/2556 |
10/6/2558 |
704 |
นางสาวนงค์นภา จำปาเรือง |
b5254293 |
เทคโนโลยีอาหาร |
10/6/2556 |
10/6/2558 |
705 |
นางสาวนัฎฐา คเชนทร์ภักดี |
D5330072 |
เทคโนโลยีอาหาร |
7/6/2556 |
7/6/2558 |
706 |
นางสาวมธุรินทร์ ศรีเเก้ว |
b5157815 |
เทคโนโลยีอาหาร |
6/6/2556 |
6/6/2558 |
707 |
นางสาวปาริดา พูลสวัสดิ์ |
b5254002 |
เทคโนโลยีอาหาร |
6/6/2556 |
6/6/2558 |
708 |
นางสาวพิไลพร จรคำ |
b5252671 |
เทคโนโลยีอาหาร |
6/6/2556 |
6/6/2558 |
709 |
นางสาวปุณฎา มะลี |
b5257423 |
เทคโนโลยีอาหาร |
6/6/2556 |
6/6/2558 |
710 |
นางสาวศิรินภา ศิรพงษ์กุลพจน์ |
b5254026 |
เทคโนโลยีอาหาร |
6/6/2556 |
6/6/2558 |
711 |
นางสาวณัฐชญา ชวนจิต |
b5253722 |
เทคโนโลยีอาหาร |
6/6/2556 |
6/6/2558 |
712 |
นางสาวรชฏ เต็งชัยภูมิ |
b5252879 |
เทคโนโลยีอาหาร |
6/6/2556 |
6/6/2558 |
713 |
นางสาวปะภัสสร มนต์ขลัง |
b5256426 |
เทคโนโลยีอาหาร |
5/6/2556 |
5/6/2558 |
714 |
นางสาวปลายเฟือง กระชั้นกลาง |
b5257119 |
เทคโนโลยีอาหาร |
5/6/2556 |
5/6/2558 |
715 |
นางสาวชนิดา พลอาสา |
b5256389 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/6/2556 |
4/6/2558 |
716 |
นางสาวปฐมา นาเจริญ |
b5253609 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/6/2556 |
4/6/2558 |
717 |
นางสาวอนุสรา โพธิ์หิรัญ |
B5256471 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/6/2556 |
4/6/2558 |
718 |
นางสาวสโรชา เก่งกาจ |
B5253494 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/6/2556 |
4/6/2558 |
719 |
นางสาวชื่นมนัส อุทัยสาร์ |
M5342266 |
วิศวกรรมเซรามิก |
4/6/2556 |
4/6/2558 |
720 |
นายกมล ไตรปัญญา |
M5342273 |
วิศวกรรมเซรามิก |
4/6/2556 |
4/6/2558 |
721 |
นายอิศรา โคตุทา |
D5310296 |
ฟิสิกส์ |
23/5/2556 |
23/5/2558 |
722 |
นายณัฐศักย์ เทพปรีชา |
B5157303 |
เทคโนโลยีอาหาร |
24/9/2557 |
24/9/2559 |
723 |
นายณัฐศักย์ เทพปรีชา |
B5157303 |
เทคโนโลยีอาหาร |
27/5/2556 |
27/5/2558 |
724 |
นายปาณิสรา วิชัยตระกูล |
D5210107 |
ชีววิทยา |
19/4/2556 |
19/4/2558 |
725 |
นางสาวบังอร บำรุงพงษ์ |
D5330096 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
20/3/2556 |
20/3/2558 |
726 |
นางสาวสุภาวดี พิณเสนาะ |
B5256648 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
727 |
นางสาวญาณิกา จิตรวิจารณ์ |
B5253852 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
728 |
นางสาววิภาวี รัตนภาวี |
B5256846 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
729 |
นางสาววิภาวี จำปาหอม |
B5256617 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
730 |
นางสาวคชาภรณ์ อินจันทร์ |
B5256891 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
731 |
นางสาวศุภราวรรณ ทนโคกสูง |
B5252824 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
732 |
นางสาวพลอยไพลิน พันธ์บัว |
B5256433 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
733 |
นางสาวลักษิกา คำพลทัน |
B5256839 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
734 |
นางสาวเสาวภา เสริมผล |
B5256365 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
735 |
นางสาวพิชญาณี โล่ห์ทองคำ |
B5252954 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
736 |
นางสาวนับดาว มากจุ้ย |
B5256532 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
737 |
นางสาวสุจิตรา เเก้วขาว |
B5256464 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
738 |
นางสาวภิรมยา ลาพันธ์ |
B5256921 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
739 |
นางสาวจามจุรี จันทร์สว่าง |
B5253142 |
เทคโนโลยีอาหาร |
2/4/2556 |
2/4/2558 |
740 |
นางสาววิภาพร ชาภักดี |
B5252862 |
เทคโนโลยีอาหาร |
3/4/2556 |
3/4/2558 |
741 |
นางสาวอัจฉรา ไพฑูรย์ |
B5254552 |
เทคโนโลยีอาหาร |
7/3/2556 |
7/3/2558 |
742 |
นางสาวปราณี พิลึกนา |
B5157648 |
เทคโนโลยีอาหาร |
1/3/2556 |
1/3/2558 |
743 |
นายสันติ ภูมิยิ่ง |
ผู้ช่วยวิจัย |
ฟิสิกส์ |
1/3/2556 |
1/3/2558 |
744 |
นายสันติ ภูมิยิ่ง |
ผู้ช่วยวิจัย |
ฟิสิกส์ |
30/10/3099 |
30/10/3102 |
745 |
นางสาวจีรัญชยา ธนสุวเสนไสว |
B5262649 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
7/2/2556 |
7/2/2558 |
746 |
นางนุจรินทร์ ศิริวาลย์ |
D5310043 |
เคมี |
7/2/2556 |
7/1/2558 |
747 |
นางสาวปะการัง คำไกร |
M5210299 |
ชีววิทยา |
4/2/2556 |
4/2/2558 |
748 |
นางสาวศิริลักษณ์ กมลวรรณสิทธิ์ |
D5110414 |
ชีววิทยา |
4/2/2556 |
4/2/2558 |
749 |
นางสาวพัชรกัญญ์ ขำหินตั้ง |
M5410149 |
จุลชีววิทยา |
4/2/2556 |
4/2/2558 |
750 |
นายสมชาย เมาสูงเนิน |
D4940111 |
วิศวกรรมเคมี |
28/1/2556 |
28/1/2558 |
751 |
นายอาทิตย์ จตุพรพงศ์ชัย |
D5130153 |
เทคโนโลยีอาหาร |
25/1/2556 |
25/1/2558 |
752 |
นางสาวสุกัญญา มีถม |
M5310043 |
ชีวเคมี |
23/1/2556 |
23/1/2558 |
753 |
นายเจษฎา รุจิสมนภา |
M5342730 |
วิศวกรรมโลหการ |
18/1/2556 |
18/1/2558 |
754 |
นายวิเชษฐ์ เผือกเเตง |
M5440627 |
วิศวกรรมโลหการ |
10/1/2556 |
11/1/2556 |
755 |
นางสาวเจมิกา อัครเศรษฐ์นนท์ |
D5110384 |
ชีววิทยา |
7/1/3100 |
7/1/3102 |
756 |
Pin Zhang |
D5430109 |
เทคโนโลยีอาหาร |
7/1/3100 |
7/1/3102 |
757 |
นส.เบญจพร ยศบุรุษ |
D5410071 |
ฟิสิกส์ |
26/5/2557 |
26/5/2559 |
758 |
นายปิติกมล คงสมัย |
D5340071 |
วิศวกรรมเคมี |
26/5/2557 |
26/5/2557 |
759 |
นางสาวปณิตา ประสงค์ดี |
M5430185 |
เทคโนโลยีอาหาร |
26/5/2557 |
26/5/2559 |
760 |
อาริยา |
B5256518 |
เทคโนโลยีอาหาร |
14/1/2557 |
14/1/2559 |
761 |
นายธเนศ สืนธุ์ประจิม |
D5410095 |
ฟิสิกส์ |
14/1/2557 |
14/1/2559 |
762 |
นส.ภัทริยา เพ็ญญาไสย |
B5157587 |
เทคโนโลยีอาหาร |
13/1/2557 |
13/1/2559 |
763 |
นส.กมลวรรณ บุญสูงเนิน |
B5357086 |
เทคโนโลยีอาหาร |
13/1/2557 |
13/1/2559 |
764 |
นส.กมลวรรณ บุญสูงเนิน |
B5357086 |
เทคโนโลยีอาหาร |
13/1/2557 |
13/1/2559 |
765 |
นส.กมลวรรณ บุญสูงเนิน |
B5357086 |
เทคโนโลยีอาหาร |
1/5/2557 |
29/5/2557 |
766 |
นายทรงยศ วงษ์สวรรค์ |
B5015146 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
767 |
นางสาววรวลัญช์ สำรวล |
M5230617 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
768 |
นางสาวผ่องพรรณ ทรงวัฒนา |
D5430079 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
769 |
นายเจษฎา ขจรฤทธิ์ |
D5510313 |
ฟิสิกส์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
770 |
นายเทอดเกียรติ แก้วพวง |
D5610198 |
เคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
771 |
นางสาวตีรณา กรีธาธร |
M5430277 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
772 |
นางสาวผ่องพรรณี นนทมาศ |
M5530083 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
773 |
นายฐิติกร มหิสนันท์ |
D5530137 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
774 |
นายบุญณรงค์ อาศัยไร่ |
D5240159 |
เทคโนโลยีธรณี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
775 |
นางสาวสัณหจุฑา สัญพึ่ง |
ผู้ช่วยวิจัย |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
776 |
นายพศวีร์ ศรีวัฒนปิยังกูร |
M5540426 |
วิศวกรรมโยธา |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
777 |
นายจีรศักดิ์ สุพรมวัน |
M5540372 |
วิศวกรรมโยธา |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
778 |
นายอภิชาต ราชคำ |
M5440573 |
วิศวกรรมโยธา |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
779 |
Mrs.Kirin Khor |
M5430260 |
Biotechnology |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
780 |
Mr.Vu Nguyen Xuan |
D5530038 |
Biotechnology |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
781 |
นางสาว พิมพ์ชนก เหลือสูงเนิน |
M5542710 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
782 |
นางสาว อริยา จินดานันท์ |
M5542529 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
783 |
นาย ฐานันดร์ แย้มเพชร |
M5530052 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
784 |
นางสาวพิมพ์มาดา พรโรจน์ชัยภัค |
B5204229 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
785 |
นางสาว ลิ้นจี่ พอสูงเนิน |
B5530205 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
786 |
นาย ทศพร จันทเมธิ |
B5530229 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
787 |
นางสาว ฐิตารีย์ ตั้งวนิชนิกุล |
B5529193 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
788 |
นาย ธราธร ลิ้มศิริ |
B5530090 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
789 |
นาย ชวัลวิชญ์ สมประสงค์ |
B5115754 |
วิศวกรรมอากาศยาน |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
790 |
นางสาว ลาวัณย์ สัมพันธ์พร |
B5317233 |
วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
791 |
นางสาว ฐิติพร ปะนัดตะเน |
B5530120 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
792 |
นางสาว เมตตา บัวพันธ์ |
B5227075 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
793 |
นาย ชัยทัต ศรีสาคร |
B5213887 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
794 |
นาย ปุญญพัฒน์ แตงเผือก |
M5510153 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
795 |
นาย ศุภชัย เถื่อนรัศมี |
B5342983 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
796 |
นางสาว ธมนวรรณ ไขโพธิ์ |
B5202324 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
797 |
นางสาว โสภิญญา พิลาวัลย์ |
B5202386 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
798 |
นางสาว อภิญญา ชูรัตน์ |
B5112661 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
799 |
นาย สุเมธ ศิริรจน์ |
D5510306 |
ฟิสิกส์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
800 |
นาย จิรพัฒน์ กัลป์ปภิญโญกุล |
M5510092 |
ฟิสิกส์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
801 |
นาย อติศักดิ์ ศรีตำแย |
B5321537 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
802 |
นาย อำพล นิตย์ไธสง |
B5306114 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
803 |
นาย ชิณวงศ์ วงศ์สาม |
B5329304 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
804 |
นางสาว นิชดา จิมขุนทด |
B5451104 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
805 |
นางสาว จิตรลดา ศรีเมือง |
B5350049 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
806 |
นางสาว สิริพร เชี่ยวจอหอ |
B5354009 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
807 |
นาย ดนัย เพียรค้า |
B5202393 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
808 |
นางสาว กานดา ผาตินาวิน |
B5320974 |
วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
809 |
นาย ภุชงค์ ศรีหลิ่ง |
M5540129 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
810 |
นาย ทวี สุนันตะ |
B5321612 |
วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
811 |
นาย นที ฐานมั่น |
M5440191 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
812 |
นาย จีระเดช ธรรมศิริลักษณ์ |
B5324224 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
813 |
นางสาว จีระนันท์ จูชาวนา |
B5312733 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
814 |
นางสาว ปวีณา อ่อนรัมย์ |
B5310722 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
815 |
นาย พิษณุ พิมภา |
B5364558 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
816 |
นางสาว จิราภา เฮงมีชัย |
B5364756 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
817 |
นางสาว ไพลิน แย้มยิ้ม |
B5365197 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
818 |
นางสาว วรรณศิกา พูนสวัสดิ์ |
B5362660 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
819 |
นางสาว ลัดดา ศิริแข็ง |
B5361595 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
820 |
นางสาว กัญญารัตน์ เนตรเล็ก |
B5366224 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
821 |
นาย ยศวัฒน์ ยศกลาง |
B5328093 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
822 |
นาย อนุพงษ์ ชะโน |
B5303892 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
823 |
นาย ธนกร พึ่งเกษม |
B5323869 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
824 |
นางสาว เมธาวี พิศาลสังฆคุณ |
B5319183 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
825 |
นางสาว สุปรียา หนูทอง |
B5312948 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
826 |
นาย ธนภัทร รัตนะปุตโต |
B5340187 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
827 |
นาย อุดมศักดิ์ พรมลี |
B5300464 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
828 |
นางสาว เบญจมาศ จองแดง |
B5315826 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
829 |
นางสาว เพ็ญแข กาญจนกันติ |
B5315550 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
830 |
นาย อานนท์ มานิตย์ |
B5319503 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
831 |
นาย พนมพร ตาไธสง |
B5316106 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
832 |
นาย ณัฐนนท์ เดี่ยวผา |
B5313297 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
833 |
นางสาว พรพิสุทธิ์ พรหมวงศานนท์ |
B5444243 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
834 |
นาย ปานะพันธ์ ปานมา |
B5316205 |
วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
835 |
นางสาว อัญชลี สระเสียงดี |
B5321445 |
วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
836 |
นางสาว ปนัดดา สมัยกลาง |
B5302086 |
วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
837 |
นาย ธงชัย ดำรี |
B5328079 |
วิศวกรรมขนส่ง |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
838 |
นางสาว โสมฤดี เทียมศรี |
B5341795 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
839 |
นางสาว โสรญา คลองบุ่งคล้า |
B5354528 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
840 |
นางสาว พลอยไพลิน ดอกบัวเผื่อน |
B5356874 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
841 |
นางสาว พรสุดา พาวิรัตน์ |
B5444267 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
842 |
นาย สรศักดิ์ ศรีชื่น |
B5225118 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
843 |
นาย ธรรมรัฐ วีระกุล |
B5241200 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
844 |
นาย พงศ์ปณต ศรีสวาท |
B5242269 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
845 |
นาย เฉลิมพันธ์ เขียวคำอ้าย |
D5510177 |
เคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
846 |
นางสาว กีรดา สิมนาม |
B5242887 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
847 |
นางสาว ชฎาธาร แซ่อึ้ง |
B5328710 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
848 |
นางสาว สุพัฒสร แก้วเรือง |
B5315598 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
849 |
นางสาว ณัฐทยา สุภาเวท |
B5315468 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
850 |
นาย พินิจ วงศ์ไชย |
B5328833 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
851 |
นาย พิพัช แซ่อื๊ง |
B5342372 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
852 |
นางสาว ฐิติมา ปิ่นมณี |
B5317400 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
853 |
นางสาว ปรีดาภรณ์ เกตุพัฒน์ |
B5324859 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
854 |
นางสาว วรรณศิริ รวมธรรม |
B5361052 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
855 |
นางสาว สุพินยา บุตตโลบล |
B5365784 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
856 |
นาย ปริญญา ยาทิพย์ |
B5214204 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
857 |
นาย วิศรุต บางโป่ง |
B5212125 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
858 |
นางสาว ทิพย์สุดา ตั้งมั่นดี |
B5366279 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
859 |
นางสาว พรพิมล ทิศทะษะ |
B5365265 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
860 |
นางสาว เชษฐ์สุดา เพ็งวรรณ |
B5366613 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
861 |
นาย วศิน มุสิกา |
B5367726 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
862 |
นาย องอาจ สุยะพันธ์ |
B5363575 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
863 |
นางสาว ศิริรัตน์ สิทธิศร |
B5367962 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
864 |
นางสาว นัฐภรณ์ เสริมจันทร์ |
B5365739 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
865 |
นางสาว อลิสา เลิศแก้ว |
B5368167 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
866 |
นางสาว กฤษณา บุญเกื้อ |
B5362936 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
867 |
นางสาว นรีลักษณ์ ทองคำชู |
B5365258 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
868 |
นางสาว ปิยะพร สายแสง |
B5364398 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
869 |
นางสาว พิมภา ถานะ |
B5362684 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
870 |
นางสาว เอมิกา พรมมายอม |
B5366194 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
871 |
นางสาว ณัฐนันท์ ทับทิม |
B5367863 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
872 |
นางสาว กมลขวัญ ไชยศรีหา |
B5364893 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
873 |
นางสาว จิราพร ทำทอง |
B5365890 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
874 |
นางสาว นุชนาฏ ฤกษ์มงคล |
B5361298 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
875 |
นางสาว ณัฐธิดา ศรีภุมมี |
B5362516 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
876 |
นาย สุภัทรชัย ช้องวรากุล |
B5363049 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
877 |
นาย มนัส ตั้งสุขสันต์ |
B5367696 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
878 |
นาย ยุรนันท์ ท้าวทา |
B5368068 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
879 |
นางสาว เดือนเพ็ญ ศรีเกาะ |
B5361205 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
880 |
นางสาว ขวัญเรือน จอมโคกสูง |
B5361489 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
881 |
นางสาว เทพนารี ครองสำราญ |
B5362189 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
882 |
นางสาว อัจฉรีย์ เมืองกลาง |
B5361212 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
883 |
นางสาว คุณากร กลิ่นภู่ |
B5361229 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
884 |
นางสาว กาญจนา พุฒทา |
B5361687 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
885 |
นาย วิษณุ คำเงิน |
B5366422 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
886 |
นางสาว ดารุณี ถิ่นวัฒนากูล |
B5363186 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
887 |
นางสาว จิตตรา บุดดาวงษ์ |
B5363247 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
888 |
นางสาว อุไรวรรณ พลสวัสดิ์ |
B5363865 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
889 |
นางสาว วิมล ลีสุขสาม |
B5364053 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
890 |
นางสาว รัตชดาพร นาใจ |
B5364251 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
891 |
นางสาว เนรัญชลา รามจะตุ |
B5363872 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
892 |
นาย พูลสวัสดิ์ ตุ่มศิริ |
B5363636 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
893 |
นาย วัชระ พิมพ์วงษ์ |
B5367337 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
894 |
นาย ใจเพชร แก้วโภคา |
M5542703 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
895 |
นางสาว ศิริวิมล สาระติ |
B5363629 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
896 |
นางสาว อรวรรณ ช่วยประคอง |
B5368013 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
897 |
นางสาว จุฑาทิพย์ โพธิวงค์ |
B5361199 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
898 |
นางสาว กมลพรรณ ตาปิ๋วเครือ |
B5365357 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
899 |
นางสาว เนตรนภา บัวบาน |
B5361847 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
900 |
นางสาว ศิริพร โยรีพันธ์ |
B5361380 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
901 |
นางสาว อังษุมารินทร์ แสนเทพ |
B5367719 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
902 |
นางสาว จารุวรรณ ตาลสุกเรือง |
B5364442 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
903 |
นางสาว นิภา วงษ์เนตร |
B5362813 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
904 |
นางสาว ชนินาถ โพธิ์แก้ว |
B5363476 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
905 |
นางสาว ประภาพร ช่างปรุง |
B5362158 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
906 |
นางสาว มาลี พูนศรี |
B5362783 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
907 |
นางสาว จิรนันท์ จันทะเสน |
B5363773 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
908 |
นางสาว เพ็ญนุราช โนนสวาท |
B5362769 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
909 |
นางสาว ทิพามาศ อ่างทอง |
B5365814 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
910 |
นางสาว วิจิตรา ชัยรัตน์ |
B5364664 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
911 |
นางสาว พรรณิดา ชาติชำนาญ |
B5365128 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
912 |
นางสาว รสสุคนธ์ ประดับจิตร |
B5365586 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
913 |
นางสาว ดวงดาว คำแสน |
B5364282 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
914 |
นางสาว ดาวเรือง สว่างชุม |
B5365999 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
915 |
นางสาว หยาดพิรุณ ประเปดี |
B5366002 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
916 |
นางสาว พิมพิมล อุปัชฌาย์ |
B5365968 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
917 |
นางสาว นิศารัตน์ ทองอินทร์ |
B5365319 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
918 |
นางสาว สุธาทิพย์ แสงทอง |
B5361809 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
919 |
นางสาว ลักขณา พันธ์ปลาโด |
B5368075 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
920 |
นางสาว หนึ่งฤทัย ผารา |
B5366941 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
921 |
นางสาว สุภาวรรณ กรกระโทก |
B5362738 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
922 |
นางสาว วราลักษณ์ หนาสมัย |
B5361557 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
923 |
นางสาว ศริญญา ครากกระโทก |
B5364886 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
924 |
นางสาว กนกวรรณ ประเสริฐสังข์ |
B5366323 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
925 |
นางสาว พิมพ์สุจี กัญญาพลเชษฐ์ |
B5363704 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
926 |
นางสาว สิวิณีย์ ปลื้มกมล |
B5362103 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
927 |
นางสาว เสาวลักษณ์ วิดี |
B5361953 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
928 |
นาย อภินันท์ เตือประโคน |
B5367382 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
929 |
นางสาว วันวิสา สบายจิตร |
B5319336 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
930 |
นางสาว อภิญญา สุวรรณเรือง |
B5327010 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
931 |
นาย วีระยุทธ บังแสง |
B5326358 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
932 |
นางสาว ผุสรัตน์ หวลกระโทก |
B5366200 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
933 |
นางสาว ณัฐฐา เถรกุล |
B5305407 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
934 |
นาย ศักดิ์ดา ศรีเนตร |
B5302437 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
935 |
นางสาว อุมาพร ด่านลำมะจาก |
B5326983 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
936 |
นาย อัครเดช ศรีชาดา |
B5367085 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
937 |
นางสาว มาลัยวรรณ อาจปรุ |
B5364336 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
938 |
นางสาว มุทิตา พลเจริญ |
B5364329 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
939 |
นางสาว ณภัทร ชาธิรัตน์ |
ผู้ช่วยนักวิจัย |
ฟิสิกส์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
940 |
นางสาว ไปรดา เชยประทับ |
D5210275 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
941 |
นางสาว นันทนา ทองดี |
B5229246 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
942 |
นางสาว สุพิชฌาย์ อภิโชติศาสตร์ |
B5444205 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
943 |
นาย จิรศักดิ์ กระดานลาด |
B5213412 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
944 |
นาย ยุทธพงศ์ อยู่ยัง |
B5242719 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
945 |
นางสาว สุดหทัย เป๋รัตนสำราญ |
B5361977 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
946 |
นางสาว ชนินาถ ก้อนทอง |
B5363827 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
947 |
นางสาว พรทิพย์ บุญทอง |
B5354955 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
948 |
นางสาว ชนน์ชนก จันทร |
B5367917 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
949 |
นางสาว จริยา ผาทอง |
B5361717 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
950 |
นางสาว นฤมล จอมใจป้อ |
B5367115 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
951 |
นางสาว นริศรา เสนารินทร์ |
B5363216 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
952 |
นางสาว วัชราภรณ์ เอกทวีกูล |
B5368099 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
953 |
นางสาว จันทร์จิรา หาญพนม |
B5368174 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
954 |
นางสาว มลฤทัย ผลผลา |
B5366620 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
955 |
นางสาว สุภาวัลย์ พิมโคตร |
B5366644 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
956 |
นางสาว สุธีลา ยูโซะ |
B5366774 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
957 |
นางสาว ฐิติมา แสนชูปา |
B5364916 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
958 |
นางสาว แพพิลัย สุคนนท์ |
B5361755 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
959 |
นางสาว ปิยะพร สายยศ |
B5364688 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
960 |
นางสาว สุภาวดี อุลเว |
B5364701 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
961 |
นางสาว หทัยรัตน์ แก้วก่อง |
B5368020 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
962 |
นางสาว สิริลักษณ์ แก้วหลิบ |
B5362790 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
963 |
นางสาว พิชชาภา กองเทพ |
B5364299 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
964 |
นาย ยุทธนา เชื้อน้อย |
B5367580 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
965 |
นาย จิรพล ใจสุข |
B5219711 |
วิศกรรมโลหการ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
966 |
นางสาว วริศรา แผ่นชัยภูมิ |
B5365418 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
967 |
นาย นิติพันธ์ แสงประเสริฐ |
B5361083 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
968 |
นาย สืบศักดิ์ หอมประพันธ์ |
B5360680 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
969 |
นางสาว อรปภา ทองอุดม |
B5361472 |
อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
970 |
นาย ฉัตรชาย กันทิยะ |
B5444250 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
971 |
นางสาว วชิราพร พรมมา |
B5108268 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
972 |
นาย ราชันย์ จูมทอง |
B5126613 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
973 |
นาย วีระชัย ดวงแก้ว |
B5263790 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
974 |
นางสาว จิราภรณ์ เดินงาม |
B5362059 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
975 |
นางสาว สุกัญญา ขำโคกสูง |
B5366675 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
976 |
นางสาว วิภารัตน์ เกิดวัน |
B5366330 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
977 |
นางสาว กุลสินี ชูศรี |
B5367610 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
978 |
นางสาว จรินธร หารเสนา |
B5367429 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
979 |
นางสาว อวัสดา จุลรัตน์ |
B5367597 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
980 |
นาย ธัชชัย เยี่ยมสูงเนิน |
B5363674 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
981 |
นาย วีรพงษ์ ทันจังหรีด |
B5362493 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
982 |
นางสาว สุดารัตน์ สุขร่วม |
B5362370 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
983 |
นางสาว สุภัทรา วงศ์เจริญ |
B5364220 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
984 |
นางสาว กมลชนก เจนการช่าง |
B5362400 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
985 |
นาย ธวัชชัย ติรักษา |
B5362219 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
986 |
นางสาว จารุวรรณ จำแม่น |
B5364237 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
987 |
นางสาว ภัทราภรณ์ ภู่แก้ว |
B5366712 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
988 |
นางสาว อารยา เทวงษา |
B5364169 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
989 |
นางสาว สุจิตตรา พินิจสัย |
B5366293 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
990 |
นางสาว เมริษา ตาเขียววงศ์ |
B5366972 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
991 |
นางสาว ชนิษฐา ก้อนทอง |
B5363834 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
992 |
นางสาว อัมพร โพธิ์จันทะ |
B5365821 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
993 |
นางสาว สุชาวดี ภาณุรัตน์ |
B5361878 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
994 |
นางสาว จุฑารัตน์ จิปูนาโพธิ์ |
B5368129 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
995 |
นางสาว ณิชกานต์ คำภาพันธ์ |
B5367214 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
996 |
นางสาว ศรัญญา พิมหาญ |
B5364039 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
997 |
นางสาว เกษมณี แซ่อึง |
B5361144 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
998 |
นางสาว ดวงกมล วงษ์ศรี |
B5363025 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
999 |
นางสาว พิมพ์อัมพร ตั้งตระกูล |
B5363162 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1000 |
นางสาว จริยา เวทพิทักษ์ |
B5363117 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1001 |
นางสาว ภัทรจิรา สังขระ |
B5363179 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1002 |
นางสาว ทรรศนียา มาสขาว |
B5361571 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1003 |
นางสาว กัญญารัตน์ นาคอก |
B5365715 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1004 |
นางสาว อริษา จันทร์ทำ |
B5361915 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1005 |
นางสาว อรอุมา จันทรักษ์ |
B5367399 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1006 |
นางสาว อรวรรณ คำยันต์ |
B5366118 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1007 |
นางสาว จรรยา ศรีเคลือบ |
B5367412 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1008 |
นางสาว สรัณญา ฉายเพิ่ม |
B5363353 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1009 |
นางสาว วารุณี ประทุมรัตน์ |
B5367566 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1010 |
นางสาว ศิรินันท์ ต้นพุดซา |
B5363292 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1011 |
นาย วราชิต ขรรค์แก้ว |
B5364879 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1012 |
นาย เกียรติขจร เผือกไธสง |
B5365777 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1013 |
นางสาว วลัญญาภรณ์ จันทร์เพ็ญมงคล |
B5363155 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1014 |
นางสาว สุดารัตน์ อุทัยชิน |
B5356997 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1015 |
นางสาว จริญญา กูบกระโทก |
B5364305 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1016 |
นางสาว วิไลวรรณ กันกระโทก |
B5364312 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1017 |
นางสาว ทิวาภรณ์ อุปพลเถียร |
B5364138 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1018 |
นางสาว วารุณี สุขยี่ |
B5366743 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1019 |
นางสาว เพชราภรณ์ มีทอง |
B5362622 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1020 |
นางสาว สุทธิลักษณ์ ปันสุข |
B5362387 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1021 |
นางสาว อัจจิรา จันทร์สูงเนิน |
B5366453 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1022 |
นางสาว โรฮานี มะแซ |
B5368204 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1023 |
นางสาว วรรษมน พวงไธสง |
B5367023 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1024 |
นางสาว พิมพ์นัดดา มะโรงศรี |
B5362028 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1025 |
นาย สรายุทธ อุณจะนำ |
B5367474 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1026 |
นางสาว ธัญญรัตน์ อุณารักษ์ |
B5360796 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1027 |
นางสาว อารดา วิเชฏฐพงษ์ |
B5365340 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1028 |
นางสาว กาญจนา โครตสีเมือง |
B5365098 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1029 |
นางสาว จิณณพัต บานเย็น |
B5363391 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1030 |
นางสาว สุชาวดี ใกล้สว่าง |
B5361045 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1031 |
นางสาว สุจิตรา ประทุมตรี |
B5363520 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1032 |
นาย ทัตดนัย ตึกประโคน |
B5367481 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1033 |
นาย ฤทธิไกร นามเกษ |
B5366880 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1034 |
นาย นิรันดร์ สาลี |
B5360666 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1035 |
นางสาว วิจิตรา สีสุวรรณ์ |
B5365807 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1036 |
นางสาว สุภมาส อุตสาหะ |
B5366897 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1037 |
นาย ภัควัฒน์ ทองแสง |
B5366606 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1038 |
นางสาว ธาริณี ฤทธิรณ |
M5342235 |
เทคโนโลยีธรณี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1039 |
นาย ณัฐกร ม่วงชุ่ม |
B5144303 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1040 |
นาย อรรถพล โค้วประดิษฐ์ |
B5108152 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1041 |
นางสาว ภรณ์ทิพย์ ก่อสินวัฒนา |
M5540587 |
เทคโนโลยีธรณี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1042 |
นางสาว พิชญา พันวัน |
B5328345 |
วิศวกรรมขนส่ง |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1043 |
นางสาว วารณี ศรีสุจันทร์ |
M5542581 |
วิศวกรรมเคมี |
31/5/2556 |
31/5/2558 |
1044 |
Mr.Nlguyen Chi Thanh |
D5540082 |
Polimer Engineering |
30/1/2555 |
30/1/2557 |
1045 |
Ms.Sandar Moe |
M5430055 |
Crop Procuction |
30/1/2555 |
30/1/2557 |
1046 |
น.ส.ชมภูนุช วิริยะพันธ์ |
D5030071 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1047 |
นายพันธมิตร กลิ่นพันธุ์ |
B5202799 |
วิศวกรรมเคมี |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1048 |
นางสาวลดาวรรณ์ ศรีสุวรรณ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1049 |
นายธนศิลป์ ภูมิพักตร์ |
B5015276 |
วิศวกรรมเคมี |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1050 |
นายสิทธิพงษ์ พรหมแดน |
B5320288 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1051 |
นายชุติพงษ์ สายจันทร์ |
B5306817 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1052 |
นางสาวสุภาพร ศิริเล็ก |
B5301195 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1053 |
นางสาวศิริวรรณ ณะวงษ์ |
D5330171 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1054 |
นางสาวพรอริยา ฉิรินัง |
D5330188 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1055 |
นางสาวศิรินทิพย์ แก้วประกาย |
B5356614 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1056 |
นายชนากิตติ์ หงษ์ทอง |
B5016426 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1057 |
นางสาวอำพร โอ่งอินทร์ |
B5450527 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1058 |
นางสาวอินทร์ธิรา เรืองศุภพัฒน์ |
B5450466 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1059 |
นางสาวมะลิวรรณ โพธิ์ตา |
B5456970 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1060 |
นางสาวณัชชา บุญสนอง |
B5256969 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1061 |
นายปิติพงศ์ ชาญชัยศรี |
B5227723 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1062 |
นางสาวยุวธิดา ปักโคทานัง |
D5510030 |
เคมี |
27/12/2555 |
27/12/2557 |
1063 |
นางสาวกิตติพร เจิมจะบก |
B5458806 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1064 |
นางสาวสุวารี สุริยนต์ |
B5458875 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1065 |
นางสาวศิริวรรณ งีสันเทียะ |
B5458738 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1066 |
นางสาวทิพย์วรรณ ชัยเพ็ชร |
B5451630 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1067 |
นางสาวขนิษฐา อุปวงค์ |
B5451524 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1068 |
นางสาวรุ่งอรุณ โครกกรวด |
B5451586 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1069 |
นางสาวยุวธิดา เลิศคอนสาร |
B5450893 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1070 |
นางสาวนิภารัตน์ ค้าข้าว |
B5456871 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1071 |
นางสาวอัมพร โพธิ์นอก |
B5450152 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1072 |
นางสาวปรัชญาพร โนนพลกรัง |
B5456796 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1073 |
นางสาวณัชชา ก่อประภากิจ |
B5240272 |
วิศวกรรมการผลิต |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1074 |
นางสาวเฉลิมขวัญ อริยะวงศ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1075 |
นายกงจักร ลมวิชัย |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1076 |
นางสาวทิพย์สุภินทร์ หินซุย |
D5140121 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1077 |
นายญาณวรุตม์ คำชื่น |
M5410248 |
ชีววิทยา |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1078 |
นายเอกชัย ประภารัตน์ |
B5117017 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1079 |
นายธนาธิวัฒน์ นระประทีปต์ |
D5540372 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1080 |
นางสาวเบญจวรรณ วานมนตรี |
M5540631 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1081 |
นายเกียรติศักดิ์ ใจโต |
M5540617 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1082 |
นางสาวนาฏชนก ปรางปรุ |
D5540280 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1083 |
นางสาวกาญจนา มะโนลา |
B5452569 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1084 |
นางสาววรุณยุพา เชื่อมตะคุ |
B5451265 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1085 |
นางสาววจี ใจแก้ว |
M5510016 |
เคมี |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1086 |
นางสาวอัจฉรา ปะวะเสริม |
B5450336 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1087 |
นางสาววิภาดา จันโทวาส |
B5450367 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1088 |
นายกิตติพจน์ สิริชัยเวชกุล |
M5410231 |
ชีวเวชศาสตร์ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1089 |
นางสาวสุพรรณี ปรางแก้ว |
B5452866 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1090 |
นางสาววิลาวรรณ ทิมทอง |
B5452699 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1091 |
นางสาวน้ำผึ้ง แกมกล้า |
B5456963 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1092 |
นางสาวนัฎฐา ดำนา |
B5452248 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1093 |
นางสาวนิรชา สาโหมด |
B5456765 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1094 |
นางสาวญาตาวี แววนำ |
B5456949 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1095 |
นางสาวพัชราภรณ์ รัตนมณีนิล |
B5457076 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1096 |
นางสาววันวิสาห์ คุ้มกระโทก |
B5357963 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1097 |
นางสาวจุลลดา ปินะกัง |
B5340156 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1098 |
นางสาวสุนิษา อังกาบเพชร |
B5456901 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1099 |
นางสาวจิระประภา บุญใส |
B5458868 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1100 |
นางสาวศรารัตน์ เมาขุนทด |
B5451623 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1101 |
นางสาวธิดาพร ภูบุญลาภ |
B5452217 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1102 |
นางสาวอิศรารัตน์ จอกแก้ว |
B5456789 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1103 |
นางสาวอนุธิดา สิทธิมาตร |
B5456826 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1104 |
นายสุพัฒน์พงษ์ มุ่งเจริญกิจ |
B5456574 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1105 |
นางสาววัชราภรณ์ ทุมเมืองปัก |
B5355167 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1106 |
นางสาวกัลย์สุดา สวัสดี |
B5354818 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1107 |
นางสาวสุดาพร สืบวงค์ |
B5450626 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1108 |
นางสาวสกาวกานต์ กลอนโพธิ์ |
B5450183 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1109 |
นางสาวศิริพร โคตรวงค์ |
B5450572 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1110 |
นางสาวสุวิภา ภูมลี |
B5450237 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1111 |
นางสาวกรกนก กินเส่ง |
B5450121 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1112 |
นางสาวรุ่งนภา มณีกระโทก |
B5452729 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1113 |
นางสาวอายูมิ นาคใหม่ |
B5456703 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1114 |
นางสาวศิริพร เพิกขุนทด |
B5456758 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1115 |
นายสุรศักดิ์ จันทร์ศิริ |
B5452057 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1116 |
นางสาวทัศนีย์ เจริญศรี |
B5452927 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1117 |
นางสาวนิศาชล จันทะคุณ |
B5450541 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1118 |
นางสาวโชติรส คือสูงเนิน |
B5450510 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1119 |
นายณัฐพล แพทย์เกาะ |
B5456833 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1120 |
นายเฉลิมพงศ์ เยาวภาค |
B5450954 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1121 |
นายปริญ โพนยะพันธ์ |
B5457045 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1122 |
นายประสงค์ มาตย์นอก |
B5452149 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1123 |
นายอนุวัฒน์ สูนนอก |
B5458844 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1124 |
นางสาวรสสุคนธ์ เหลือมศรีจันทร์ |
B5458783 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1125 |
นางสาวทานตะวัน สมานเกียรติ |
B5458776 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1126 |
นางสาวฐิติมา พรมลัง |
B5458851 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1127 |
นางสาวกัญชลิดา ศิลานันท์ |
B5450213 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1128 |
นางสาวทัศนีย์ ปักษีเลิศ |
B5350179 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1129 |
นางสาวศศิปภา งามเลิศ |
B5458660 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1130 |
นางสาวอธิมา กะฐินเทศ |
B5358281 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1131 |
นางสาวสุภัทรา พลสูงเนิน |
B5354078 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1132 |
นางสาวสาวิตรี ศรีสุวรรณ์ |
D5540402 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1133 |
นางสาวจุฑามาศ คงสมบัติ |
B5208449 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1134 |
นางสาวจุฑามาศ เข็มขาว |
B5216680 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1135 |
นางสาววรัทยา พิมทอง |
B5459094 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1136 |
นายธันวา พุดเผือกผ่อง |
B5256068 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1137 |
นายวุฒิชัย รสชาติ |
D5510214 |
เคมี |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1138 |
นางสาววิยดา แสนนาวา |
D5510207 |
เคมี |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1139 |
นางสาวปาลิตา คชประดิษฐ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เคมี |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1140 |
นางอมรรัตน์ แท่งทอง |
ผู้ช่วยวิจัย |
เคมี |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1141 |
นายจีรวัฒน์ วิทย์กิตติลักษณ์ |
B5325030 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1142 |
นางสาวกนกพรรณ พุตดอน |
B5559442 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1143 |
นางสาวกัลยาณี ปอสูงเนิน |
B5143122 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1144 |
นางสาวทิพวรรณ กกขุนทด |
B5143122 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1145 |
นางสาวนัธฐาภรณ์ วามะกัน |
B5559497 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1146 |
นางสาวนัธฐาภรณ์ วามะกัน |
B5559497 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
10/11/3100 |
10/11/3102 |
1147 |
นายธนากร แนวกลาง |
M5440146 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1148 |
นางสาวจิรนันท์ พุฒศิริ |
B5313761 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1149 |
นางสาวเบญจกาญจน์ บุญวร |
M5510023 |
เคมี |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1150 |
Mr. THANH CHI NGUYEN |
D5540082 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1151 |
นายณัฐพล สะมะบุบ |
B5327362 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1152 |
นางสาววริษฐา แก้วจันลา |
B5206001 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1153 |
นางสาวกิตติกานต์ แก้วขอนแก่น |
B5206964 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1154 |
นายธงไชย ก่ำแก้ว |
B5216819 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1155 |
นางสาวแพรวพรรณ เรือมา |
B5356737 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1156 |
นายนพนันท์ อินทร์แก้ว |
B5304561 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1157 |
นายอภิชัย หลงละเลิง |
B5325153 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1158 |
นายมานะศักดิ์ ทิพย์ภูจอม |
M5440160 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1159 |
นายจาตุรงค์ สิงเต |
B5316373 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1160 |
นายกฤษดา คลอยกิ่ง |
B5316458 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1161 |
นายกิตติรัช วรคุฒ |
B5313983 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1162 |
นางสาวอรุณโรจน์ เทียมพล |
B5451883 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1163 |
นายวีราทร ตันธีระพลชัย |
B5308590 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1164 |
นายรัชพงศ์ จ่าเมือง |
B5307562 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1165 |
นางสาวปฏิมาพร สุขมาก |
D5240135 |
วิศวกรรมโยธา |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1166 |
นางสาวอรทัย มั่นสา |
B5354319 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1167 |
นางสาวกนกกานต์ รับไพรี |
B5354696 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1168 |
นางสาวพรนิภา เพ็ชรไทย |
B5242856 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1169 |
นางสาวจิณห์วรา เอ็นดู |
D5510023 |
เคมี |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1170 |
นางสาววงศ์วิมล ศรีวิชา |
B5354214 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1171 |
นายเฉลิมพร ขอนโพธิ์ |
B5458714 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1172 |
นางสาวรัชนีภรณ์ ป้อมไชยา |
B5452835 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1173 |
นายอลงกรณ์ เชื้อกุล |
B5321803 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1174 |
นางสาวจิรประภา ร่มกลาง |
B5310364 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1175 |
นางสาวนรินธร สธนเสาวภาคย์ |
B5330812 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1176 |
นายสุทธิพงษ์ หุ้มไธสง |
B5450824 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1177 |
นางสาวณัฐพร มุมทอง |
B5354443 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1178 |
นางสาวดาวิกา วงค์มะเริง |
B5456581 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1179 |
นางสาวกอบกุล คำมงคุณ |
B5251179 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1180 |
นายธีระพงษ์ บุญรักษา |
M5542222 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1181 |
นายภาณุวัฒน์ อำทำ |
M5540273 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1182 |
นางสาวโอบอ้อม พุ่มมี |
B5356904 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1183 |
นางสาวนภาพร สุขชนะ |
B5358069 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1184 |
นายโชติวิทย์ สังฆมณี |
B5457007 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1185 |
นางสาวจุฬารัตน์ อ่อนโส |
B5451050 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1186 |
นางสาวสุนันทา วงศ์ณรงค์ |
B5457014 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1187 |
นางสาวน้ำผึ้ง พิมพ์ดี |
B5354825 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1188 |
นางสาวธิติมา ทองอ่อน |
B5457168 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1189 |
นางสาวทิพาภรณ์ สังข์วัย |
B5311774 |
วิศวกรรมโลหการ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1190 |
นางสาวสุนารี โชคนัด |
B5510184 |
ชีวเคมี |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1191 |
นางสาวบงกช ทวีศิลป์ |
B5456802 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1192 |
นางสาวพันธมาศ อ่วมใจอ่อน |
B5450602 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1193 |
นางสาวชลธิชา โพธิ์ปาน |
B5452637 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1194 |
นางสาววัลลิภา สายแก้ว |
B5450718 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1195 |
นางสาวอรุณทิพย์ ศรีวิลัย |
B5450633 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1196 |
นายจักรพงษ์ พันเพ็ช |
B5354986 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1197 |
นางสาวลลิตา บุญประเสริฐ |
B5355280 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1198 |
นางสาวณิชารีย์ สมศรี |
B5356713 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1199 |
นางสาวสุพรรณิการ์ วันทองหลาง |
B5356720 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1200 |
นางสาวอารญา บุญยิ่ง |
B5356898 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1201 |
นางสาวอลิษา เครือวงษ์ |
B5355082 |
เทคโนโลยีอาหาร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1202 |
นายสุธี คิดดี |
B5452842 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1203 |
นายบุญญฤทธิ์ วงค์ก่อ |
B5263684 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1204 |
นายณัฐพล ใจซื่อ |
B5451395 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1205 |
นางสาวกัญญา ประชุมฉลาด |
B5451838 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1206 |
นายธราวุธ บุญน้อม |
M5340163 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1207 |
นายนัยวัฒน์ สุขทัง |
D5340019 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1208 |
นายณัฐพงษ์ ประภาการ |
D5340040 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1209 |
นางสาวสาวิตรี คำหอม |
D5340057 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1210 |
นายวิเชียร ดวงสีเสน |
M5340125 |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1211 |
นายศรัลย์ ปานศรีพงษ์ |
D5140138 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1212 |
นายสืบพงศ์ ใบแย้ม |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมเกษตร |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1213 |
นายสิทธิโชค ริตเพ็ชร |
D5410286 |
ชีวเวชศาสตร์ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1214 |
นางสาวสมสมร สุขพงษ์ |
M5410286 |
ชีวเวชศาสตร์ |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1215 |
นางสาวปาริชาติ เมืองนาม |
B5452347 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1216 |
นางสาวสุราวดี รายณะสุข |
B5452408 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
4/1/2556 |
4/1/2558 |
1217 |
นายอานนท์ มุ่งอุ่นกลาง |
B5028504 |
วิศวกรรมเคมี |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1218 |
นายธิติภพ ศิริสุนทรพานิช |
M5540136 |
วิศวกรรมเคมี |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1219 |
นางสาวสุจิตรา ดวงศรี |
D5440351 |
วิศวกรรมเคมี |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1220 |
นางสาวสุภาภรณ์ ใบยา |
D5110360 |
ชีวเคมี |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1221 |
นายพันธมิตร กลิ่นพันธุ์ |
B5202799 |
วิศวกรรมเคมี |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1222 |
นายภัทร โสงขุนทด |
B5357451 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1223 |
นายพรชัย คำหอม |
M5342761 |
เทคโนโลยีธรณี |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1224 |
นางสาวปิยนุช จันทะชำนิ |
B5200719 |
วิศวกรรมการผลิต |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1225 |
นางสาวปรางฉาย พินธุกร |
B5354245 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1226 |
นางสาวภาวิณี ราษฎร์ภักดี |
B5352401 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1227 |
นางสาวชนินันท์ วนพานิช |
B5356690 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1228 |
นางสาวณัฐธิดา พรมศรี |
B5356966 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1229 |
นายบุรินทร์ สีเผือก |
B5240692 |
วิศวกรรมยานยนต์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1230 |
นางสาวสุนิสา นาดี |
B5356782 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1231 |
นางสาวสุนิสา นาดี |
B5356782 |
เทคโนโลยีอาหาร |
14/11/2557 |
14/11/3102 |
1232 |
นางสาวณัฏฐา อนันต์ก้านตง |
B5356812 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1233 |
นายประวิทย์ วงศ์ศรีแก้ว |
B5117383 |
วิศวกรรมเคมี |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1234 |
นางสาวมณีนุช แนบพุดซา |
B5357093 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1235 |
นางสาวกมลวรรณ บุญสูงเนิน |
B5357086 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1236 |
นางสาวละอองดาว น้อมสูงเนิน |
B5354535 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1237 |
นางสาวสิรินดา ศักดิ์ศรี |
B5354894 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1238 |
นางสาวจิณณพัต รัตนโสภณกุล |
B5354573 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1239 |
นางสาววิชุดา กัณหาพรม |
B5354238 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1240 |
นางสาวสุธิสา เปรมชนม์ |
B5356652 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1241 |
นางสาวสุธิสา เปรมชนม์ |
B5356652 |
เทคโนโลยีอาหาร |
20/11/2557 |
20/11/3102 |
1242 |
นางสาวสิรินันท์ เกษตรเวทิน |
B5355327 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1243 |
นายสาธิต ดีจริง |
B5314942 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1244 |
นางสาววาศินี เหมือนจีน |
B5311989 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1245 |
นายทนงศักดิ์ ยิ่งนคร |
M5540471 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1246 |
นายธนกิต สีเกาะ |
M5442591 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1247 |
นายประจักษ์ มุ่งเย็นกลาง |
B5357499 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1248 |
นายจักรกฤษณ์ สุขสงวน |
B5319510 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1249 |
นางสาวพิณิตตา ผลาทิพย์ |
M5442621 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1250 |
นางสาวสุพัตรา จงดี |
B5353620 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1251 |
นายธเนศ ขาวนวล |
M5442614 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1252 |
นางสาวรัชฏ์วรรษ์ เวชทรัพย์ |
M5540488 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1253 |
นางสาวปานชีวา สกุลสุดแสวง |
M5530076 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1254 |
นางสาวปานชีวา สกุลสุดแสวง |
M5530076 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/10/2557 |
15/10/3102 |
1255 |
นางสาวอคิฆ์ราห์ วงค์คำจันทร์ |
B5340330 |
วิศวกรรมยานยนต์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1256 |
นายศิรภพ โพธิ์พันธุ์ไม้ |
B5241262 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1257 |
นางสาวปฤศนีย์ สุวรรณภูมิ |
B5226672 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1258 |
นายวุฒิกร เปานิล |
M5442607 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1259 |
นายวุฒิกร เปานิล |
M5442607 |
วิศวกรรมโลหการ |
22/9/2557 |
22/9/3102 |
1260 |
นางสาวพาขวัญ ชำนาญนก |
B5214990 |
วิศวกรรมการผลิต |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1261 |
นางสาวธนัชพร มหานาม |
D5410323 |
ชีวเวชศาสตร์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1262 |
นางสาวพรทิชา เหมือนจีน |
M5410293 |
ชีวเวชศาสตร์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1263 |
นางสาวอารีย์ ทินกระโทก |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1264 |
นางสาวรุจิรัชช์ โพธิ์เนียม |
B5200597 |
วิศวกรรมการผลิต |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1265 |
นางสาวอภิญญา อมศิริ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1266 |
นางสาวขวัญฤทัย แสงฉาย |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1267 |
นางสาวดลยา เลิศฤทธิ์ภูวดล |
B5308248 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1268 |
นายธีรพล พิมจักษุ |
B5324798 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1269 |
นางสาวอารดา งีเกาะ |
B5308989 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1270 |
นายธนิต ถมหิรัญ |
B5128945 |
วิศวกรรมเคมี |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1271 |
นายสุขสันต์ ช่างเหล็ก |
D5510160 |
ชีวเวชศาสตร์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1272 |
นายสุขสันต์ ช่างเหล็ก |
D5510160 |
ชีวเวชศาสตร์ |
26/3/2558 |
26/3/3104 |
1273 |
นางสาวโสธิชา กิจอาสา |
M5342341 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1274 |
นายสนั่น จันทร์หอม |
D5430178 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1275 |
นายสนั่น จันทร์หอม |
D5430178 |
เทคโนโลยีอาหาร |
14/11/2557 |
14/11/3102 |
1276 |
นางสาวสุทธิลักษณ์ ขวัญไตรรัตน์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1277 |
นายกิตติพงศ์ นาคถนอม |
B5132218 |
วิศวกรรมการเกษตรและอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1278 |
นางสาวสุนารี โชคนัด |
M5510184 |
ชีวเคมี |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1279 |
นายศิวา เวียงสันเทียะ |
B5255535 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1280 |
นายยุทธภูมิ แก้วคำ |
B5300235 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1281 |
นายวงศธร สืบสาย |
B5323630 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1282 |
นายสุทธินันท์ กุลสุวรรณ |
B5312368 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1283 |
นางสาวฟาติมา อุดมเดช |
B5318193 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1284 |
นางสาวกาญจนา บัวสุข |
B5324491 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1285 |
นางสาวนิรามัย ไตรยวงศ์ |
M5342747 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1286 |
นายจตุรงค์ กล่ำพรมราช |
B5311927 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1287 |
นางสาวจินต์จุฑา กรรณเทพ |
B5357246 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1288 |
นางสาวจินตนา โนนทะเสน |
B5354948 |
เทคโนโลยีอาหาร |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1289 |
นางสาวพัชรกัญญ์ ขำหินตั้ง |
M5410149 |
จุลชีววิทยา |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1290 |
นางสาวนารถชนก ศรีโท |
D5510245 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1291 |
นายเจษฎาภรณ์ เชื้อพันธ์ |
B5208166 |
วิศวกรรมยานยนต์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1292 |
นางสาวทิพวรรณ พิมพ์จันทร์ |
D5410040 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1293 |
นางสาวทิพวรรณ พิมพ์จันทร์ |
D5410040 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
26/9/2557 |
26/9/3102 |
1294 |
นางสาววราภรณ์ บุญรอด |
D5510078 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1295 |
นางสาวปานประดับ สินปรุ |
D5510085 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1296 |
นางสาวสุวรรณี พัฒนประดิษฐ์ |
B5314898 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1297 |
นางสาวจันทร์จิรา จิตรพินิจ |
B5316175 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1298 |
นายชาญณรงค์ เพราะผักแว่น |
B5303670 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1299 |
นางสาววิมพ์วิภา ทองนพคุณ |
B5307432 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1300 |
นายอาทิตย์ ช่างหล่อ |
B5309832 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1301 |
นางสาวนิลุบล ผ่องหรีด |
B5305445 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1302 |
นายธนาวิทย์ จินดางาม |
B5329489 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1303 |
นางภรพนา บัวเพชร์ |
D5310128 |
ฟิสิกส์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1304 |
นายธนชาติ เอกนภากุล |
D5310135 |
ฟิสิกส์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1305 |
นายเลิศฤทธิ์ ชื่นเจริญ |
B5321348 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1306 |
Borano Te |
D5540167 |
Environment |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1307 |
Borano Te |
D5540167 |
Environment |
12/9/2557 |
12/9/3102 |
1308 |
นางสาวนรีภรณ์ ปุณวัชระพิศาล |
B5324668 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1309 |
นางสาวนิตยา จิ้มกระโทก |
B5314904 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1310 |
นายรังสรรค์ ดวงแก้ว |
M5530014 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1311 |
นายรังสรรค์ ดวงแก้ว |
M5530014 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
26/9/2557 |
26/9/3102 |
1312 |
นางสาวพิมพันธ์ ละดอกท่า |
M5530045 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1313 |
นางสาวพิมพันธ์ ละดอกท่า |
M5530045 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
26/9/2557 |
26/9/3102 |
1314 |
นายยศรวี ชาจันทึก |
B5307593 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1315 |
นายอานนท์ อ้นสันเทียะ |
B5307982 |
วิศวกรรมโลหการ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1316 |
นายสิทธิชัย แซงภูเขียว |
B5251711 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1317 |
นางสาวอัจฉรา ปัตเตย์ |
B5255757 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1318 |
นางสุรัตนา กลอยพรมราช |
B5251827 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1319 |
Ms. Zhang Pin |
D5430109 |
Food Technology |
21/8/2555 |
1/6/2557 |
1320 |
นายอรรถพล หนูแก้ว |
B5358113 |
วิศวกรรมยานยนต์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1321 |
นางสาวจิตรารัตน์ จอกกิ่ว |
B5328604 |
วิศวกรรมยานยนต์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1322 |
นางสาววิมลพันธ์ กันแก้ว |
B5204168 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1323 |
นางสาววาสนา วงศ์งาม |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1324 |
นายวีระยุทธ โยตะสิงห์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1325 |
นางสาวจิราพร ชุมพล |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1326 |
นางสาวปาลิตา แปวไธสง |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1327 |
นางสาวอรุณรัตน์ คำแหงผล |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1328 |
นางสาวกนกพร พลเยี่ยม |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1329 |
นางสาวศศิวิมล ชุมแวงวาปี |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1330 |
นางสาวพิมพ์ชนก ศรีสุข |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1331 |
นางสาวปัทมาวดี เกียรติเบญจกุล |
D5030132 |
เทคโนโลยีอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1332 |
นายสมเกียรติ ศรีพงษ์ประไพ |
M5230631 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1333 |
นางสาวปาริตา แจ้งกูล |
B5355457 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1334 |
นางสาวรัตนา เทินสะเกษ |
ผู้ช่วยวิจัย |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1335 |
นางสาวนุชจิรา ไชยวัน |
B5251421 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1336 |
นายภาณุวัฒน์ ครองคารมณ์ |
M5240388 |
วิศวกรรมเซรามิก |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1337 |
นายเดชสิทธิ์ เล็กวานิช |
B5229727 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1338 |
นายนัฐศักดิ์ ฤาชา |
B5201082 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1339 |
นายกาจบดินทร์ หมายสม |
B5219575 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1340 |
นางสาวสมฤดี จันทร์หนู |
B5203529 |
วิศวกรรมเซรามิก |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1341 |
นายเจนวิทย์ รักษาพินธ์ |
B5229154 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1342 |
นายภัทรพล ตันตระกูล |
B5241163 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1343 |
นายวันชัย แก้วฉลาด |
B5216451 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1344 |
นางสาวนพรัตน์ ยอดเมือง |
B5224555 |
วิศวกรรมเซรามิก |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1345 |
นางสาวสาวิตรี คำสอนพันธ์ |
B5229512 |
วิศวกรรมเซรามิก |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1346 |
นางสาวสุพิณญา ช่างทอง |
B5028771 |
วิศวกรรมเซรามิก |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1347 |
นายธนกฤต นูพิมพ์ |
B5240715 |
วิศวกรรมยานยนต์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1348 |
นางสาวจินตนา สุวะเสน |
B5262649 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1349 |
นางสาววิจิตรา พิกุลแก้ว |
B5264698 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1350 |
นายศิริศักดิ์ จักษุมา |
B5260614 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1351 |
นางสาวศิริลักษณ์ สังวาลย์รัมย์ |
B5260294 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1352 |
นางสาวกมลชนก ศกุนตนาฏ |
B5260126 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1353 |
นายธีรพันธุ์ มาแสง |
B5265046 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1354 |
นายยุทธชัย กิจโป้ |
B5263776 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1355 |
นางสาวนพภัสสร ม่วงนาค |
B5261154 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1356 |
นายธวัชชัย เกรียรัมย์ |
B5264582 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1357 |
นางสาวชณาภรณ์ จ่ากลาง |
B5260348 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1358 |
นางสาวจิตรลดา ฉิมใหม่ |
B5260881 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1359 |
นางสาวนริศรา สอนบุญชู |
B5260027 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1360 |
นางสาวปัณฑารีย์ เคล้าเครือ |
B5264803 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1361 |
นายสมเกียรติ ชั้นน้อย |
B5262786 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1362 |
นายบุญญฤทธิ์ วงศ์ก่อ |
B5263684 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1363 |
นางสาวนัซเราะห์ ดามะ |
B5265060 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1364 |
นางสาวจริยาภรณ์ ภูทัศฝน |
B5264452 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1365 |
นางสาวมินตรา ใจรัมย์ |
B5264560 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1366 |
นางสาวสุพัตรา บำรุงเชื้อ |
B5260096 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1367 |
นางสาวนพวรรณ แหล่งหล้า |
B5262854 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1368 |
นางสาวโสภาวรรณ คงมิยา |
B5262984 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1369 |
นางสาวปฐมา จักรบุตร |
B5262571 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1370 |
นางสาวเบญญาภา ไชยเมือง |
B5263059 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1371 |
นางสาวรุ่งนภา ลั่นอรัญ |
B5262595 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1372 |
นางสาวจินตนา คันดุไล |
B5261819 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1373 |
นางสาวกิตติยาพร ทองแย้ม |
B5262748 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1374 |
นางสาวอรุโณทัย สีหาเสน |
B5263080 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1375 |
นางสาวปาริชาติ ราชสีห์ |
B5260393 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1376 |
นางสาวพรรณวดี ชิณโสม |
B5261161 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1377 |
นายณัฐปคัลภ์ พลัดภูมิ |
B5263271 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1378 |
นางสาวพรรณนาดี พรอินทร์ |
B5263202 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1379 |
นางสาวอาริตา สารโท |
B5218554 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1380 |
นางสาวอัมรา มนต์ช่วย |
B5262878 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1381 |
นางสาวคล้ายเดือน ชูตาลัด |
B5263332 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1382 |
นางสาวศิรินทร์ทิพย์ ศรีสวัสดิ์ |
B5263295 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1383 |
นางสาวศิริวรรณ ภิรมย์ไกรภักดิ์ |
B5263622 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1384 |
นายธนากร การประกอบ |
B5357444 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1385 |
นายเดชา พลวิเศษ |
M5442805 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1386 |
นางสาวสุภิญญา สุโพธิ์ |
B5150809 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1387 |
นางสาวอภิญญา ชูรัตน์ |
B5112661 |
วิศวกรรมเซรามิก |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1388 |
นายณัฐพล วรสาร |
B5203437 |
วิศวกรรมเซรามิก |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1389 |
นายวัชรินทร์ ประยูรอุดมสุข |
B5205899 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1390 |
นางสาวพนิดา บัวผัน |
B5207442 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1391 |
นางสาวพัชรพร ค้อนกระโทก |
B5207565 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1392 |
นางสาวพัชราภรณ์ รุจาคม |
B5351091 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1393 |
นางสาวนิรมล ลักขษร |
B5355891 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1394 |
นางสาวนิศารัตน์ ไขนอก |
B5352029 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1395 |
นางสาวธนัมพร พวงทอง |
B5355921 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1396 |
นางสาวกัลยา บุยเจียม |
B5355624 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1397 |
นายประพจน์ มลิวัลย์ |
D5430192 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1398 |
นางสาวสุวรรณี แนวทองหลาง |
B5350308 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1399 |
นายพิทยา ดีกล้า |
D5240357 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1400 |
นางสาวชุดาภา สันตะพันธ์ |
B5357505 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1401 |
นางสาวญาณิศา ทุมฉิมพลี |
B5355976 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1402 |
นางสาวสุพรรษา โคตรท่าแก |
B5241576 |
วิศวกรรมเซรามิก |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1403 |
นางสาววิภาดา อาสาชาติ |
B5355723 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1404 |
นายกิตติศักดิ์ วรรณน้อย |
B5223398 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1405 |
นางสาวโสภิดา เที่ยงวิริยะ |
M5410040 |
เคมี |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1406 |
นางสาวประภัสสร เพลิดสระน้อย |
M5410057 |
เคมี |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1407 |
นางสาวสุนันทา เขื่อนโคกสูง |
B5350353 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1408 |
นายพัฒนา ดาผา |
B5207398 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1409 |
นายธนากรณ์ แก้วนิคม |
B5355525 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1410 |
นายพีรณัฐ อิ่มอารมณ์ |
B5030260 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1411 |
นางสาวเบญจวรรณ ประจันตะเสน |
B5242597 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1412 |
นายประเดิมชัย ทิพมล |
B5201068 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1413 |
นางสาวภัทรินทร์ อุนาภาค |
B5219780 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1414 |
นางสาววรางคณางค์ นวลฝ้าย |
B5350803 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1415 |
นางสาวมุจลินท์ บุตรละคร |
B5357581 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1416 |
นายนพรัตน์ เขยกลาง |
B5351312 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1417 |
นางสาวฐิตาพร มงกุฎกิ่ง |
B5350704 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1418 |
นายสุริยัน รักแม่ |
D5410255 |
เคมี |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1419 |
นางสาวนาริน อัมพรัตน์ |
B5358366 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1420 |
นางสาวสุพัตรา ขันธุลา |
B5358380 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1421 |
นางสาวนันท์ธิดา วิเศษ |
M5410217 |
เคมี |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1422 |
นางสาวชื่นฤดี คลังกระโทก |
M5300036 |
จุลชีววิทยา |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1423 |
นางสาวนงล้กษณ์ อยู่แท้กูล |
M5210404 |
ชีววิทยา |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1424 |
นายศรัณยพงศ์ บรรจงปรุ |
B5350124 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1425 |
นางสาวณัธฐาภรณ์ วามะกัน |
B5355754 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1426 |
นางสาวเบญจวรรณ โถมสันเทียะ |
B5350216 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1427 |
นางสาววรรณนิภา วิจิตรศักดิ์ |
B5350186 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1428 |
นางสาวกุลธรา จัดสูงเนิน |
B5351015 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1429 |
นางสาวดวงฤทัย น้อยทองส์ |
B5352364 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1430 |
นางสาวเลิศลักขณา ศรีคัง |
B5219100 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1431 |
นายธรรมณูญ งอกนาวัง |
B5208760 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1432 |
นายเฉลิม ศรีลาพัฒน์ |
B5351657 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1433 |
นายธีระศักดิ์ ตองอบ |
B5355938 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1434 |
นายณัฐพงษ์ โชคเหมาะ |
B5355716 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1435 |
นางสาวชุติมา ยศสันเทียะ |
B5350636 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1436 |
นางสาวสุพัตรา ศรีคำอ้าย |
B5357406 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1437 |
นางสาวจุรีพร สิงห์งาม |
B5250264 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1438 |
นางสาวณัฐธิดา โชคดี |
B5356027 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1439 |
นางสาวชลิตตา สันฉิมพลี |
B5350629 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1440 |
นางสาวชนิตา สว่างพานิช |
B5355495 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1441 |
นางสาวณัฐชานันท์ นาคคีรีมาศ |
B5355730 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1442 |
นางสาวณัฐชานันท์ นาคคีรีมาศ |
B5355730 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
10/11/3100 |
10/11/3102 |
1443 |
นางสาวอำนวยพร คล้อยจันทึก |
B5350582 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1444 |
นางสาวประณีต วังไธสง |
B5351947 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1445 |
นางสาววงเดือน มุ่งเฝ้ากลาง |
B5350025 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1446 |
นางสาวนิชาภัทร บุญญานันท์ |
B5355488 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1447 |
นางสาวยุพา ถนนกลาง |
B5201051 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1448 |
นางสาวภัทราวดี เพ็งไธสง |
B5216017 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1449 |
นายสิทธิศักดิ์ แพร่งสุวรรณ |
B5206100 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1450 |
นายพงศธร ว่องเจริญ |
B5215829 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1451 |
นางสาวเบญจมาศ ศาลางาม |
B5310081 |
ชีวเวชศาสตร์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1452 |
นายเอกสิทธิ์ ทองไทย |
B5201259 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1453 |
นายสุวรรณ ประทมจร |
M5430253 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1454 |
นายชาญณรงค์ นาคำ |
M5442799 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1455 |
นางสาวพัชรวรรณ สิทธิศาสตร์ |
D4910435 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1456 |
นางสาวรัตนา เกียรติธงชัย |
M4810131 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1457 |
นางสาวเบญจพร ยศบุรุษ |
D5410071 |
ฟิสิกส์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1458 |
นางสาวสาวิตรี ศรียัว |
B5201037 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1459 |
นางสาวเสาวนีย์ ดำสะดี |
B5217342 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1460 |
นางสาวธวัลหทัย เลิศธัญญา |
B5201143 |
วิศวกรรมเกษตร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1461 |
นางสาวสมปอง สุขประสงค์ |
M5240456 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1462 |
นางสาวสาทิตย์ ศรีมุงคุณ |
D5140046 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1463 |
นางสาวพัณณิตา บุตรโต |
B5203246 |
วิศวกรรมเซรามิก |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1464 |
นางสาวเกษรา ทองมาก |
B5357413 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1465 |
นางสาวปาริณี ประณีตพลกรัง |
B5357567 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1466 |
นางสาวจุฑามาศ กล้าหาญ |
B5250714 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1467 |
นางสาววิสุดา พูลทอง |
B5357307 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1468 |
นางสาวกิติยา อาษากิจ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1469 |
นางสาวธัญมน ผิวทอง |
M5430048 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1470 |
นางสาวสุชารัตน์ บรรณทอง |
B5350131 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1471 |
นางสาวแคทรียา บัวแก้ว |
B5355864 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1472 |
นายสันต์ชัย สุทธิประภา |
B5356041 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1473 |
นางสาวณัฐพร วรธงไชย |
B5350759 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1474 |
นายสุวพันธุ์ ฟุงสูงเนิน |
B5355648 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1475 |
นางสาวชนัญญา ไชยนาแพง |
B5355761 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1476 |
นายปริญ สืบนุการณ์ |
B5350933 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1477 |
นางสาวจงใจรักษ์ ทัดไทย |
B5356010 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1478 |
นางสาวอาทิตยา สิงห์ชัย |
M5330010 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1479 |
นายภุชพงษ์ พรามจร |
B5251879 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1480 |
นางสาวสุวรรณี บุญกลาง |
B5355655 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1481 |
นายณัฐนันท์ เที่ยงธรรม |
D5430123 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1482 |
นายยิ่งยส แสงล้ำ |
B5256655 |
เทคโนโลยีอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1483 |
นางสาวอารีรัตน์ เจียมประเสริฐบุญ |
M5410019 |
เคมี |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1484 |
นาวสาวชัชรีย์ นพเก้า |
B5205974 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1485 |
นางสาวสุดารัตน์ สมวิชา |
B5206018 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1486 |
นางสาวรัชนีกร มูลปา |
D5430130 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1487 |
นางสาวศิรินทร์ทิพย์ ไตรยขันธ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1488 |
นางสาวสุปรีณา ศรีใสคำ |
D5330140 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1489 |
นางสาวนันท์นภัส ศรีบัว |
B5226269 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1490 |
นางสาวอารักษ์ สีนาค |
B5226528 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1491 |
นางสาวกิติยา ประทีปทวี |
B5256761 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1492 |
นางสาวขนิษฐา ดิษทับ |
M5530021 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1493 |
นายณัฐพล ไชยเดช |
B5225880 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1494 |
นางสาวพฤนภัสน์ อวยสูงเนิน |
B4807001 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1495 |
นายสุเมธ อิ่มสุนทรรักษา |
D5430253 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1496 |
นายกิตติพงศ์ นาคถนอม |
B5132218 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1497 |
นางสาวพิมพ์พลอย รัตนวราหะ |
B5350858 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1498 |
นางสาวอภิญญา จันทร์จำรัส |
B5355556 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1499 |
นางสาวกุสุมาลย์ อยู่คำ |
B5350964 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1500 |
นางสาวเสาวลักษณ์ แฟ้นประโดน |
B5355747 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1501 |
นางสาวศันสนีย์ ศรีม์วงกลาง |
B5352043 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1502 |
นางสาวปิยนุช ขันธ์สิงห์ |
B5355815 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1503 |
นายวัชระ สายบุตร |
B5120277 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1504 |
นายปฐมพงษ์ เช่นชาย |
B5006809 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1505 |
นายธีรวัฒน์ จองกลาง |
B5127931 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1506 |
นายพรชัย วงษ์ดี |
B5027095 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1507 |
นายพงษ์พัฒน์ ทุมพงษ์ |
B5206360 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1508 |
นางสาวอังคณา หอดขุนทด |
B5205837 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1509 |
นางสาวภาวดี สุวรรณเพชร |
B5226573 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1510 |
นางสาวเสาวณีย์ แก้วจันทร์ |
B5211623 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1511 |
นางสาวมยุรา สมรูป |
B5216765 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1512 |
นางสาวสุพัตรา ประมูล |
B5221691 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1513 |
นางสาววิสุณี ขวัญกลาง |
B5213481 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1514 |
นายธรรมนูญ งอกนาวัง |
B5208760 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1515 |
นายปริญญา ยาทิพย์ |
B5214204 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1516 |
นายสิทธิศักดิ์ แพร่งสุวรรณ์ |
B5206100 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1517 |
นายพงศธร ว่องเจริญ |
B5215829 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1518 |
นางสาวญาณิกา จิตรวิจารณ์ |
B5253852 |
เทคโนโลยีอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1519 |
นางสาวประภัสสร พรหมผุย |
B5256563 |
เทคโนโลยีอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1520 |
นางสาวจิรนันท์ เชียงน้อย |
B5257478 |
เทคโนโลยีอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1521 |
นางสาวสุพิชฌาย์ สามบุญเรื่อง |
B5254255 |
เทคโนโลยีอาหาร |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1522 |
นายสุริยา ดวงมณี |
M5410064 |
เคมี |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1523 |
นางสาววิมลมาศ ศิริวาณิชย์ |
M5410026 |
เคมี |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1524 |
นางสาวพัชรี รูปกระโทก |
B5208531 |
วิศวกรรมโลหการ |
1/6/2555 |
1/6/2557 |
1525 |
นางสาวเมษา ทิพเวช |
M5340194 |
วิศวกรรมขนส่ง |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1526 |
นางสาวทิพย์สุดา กุมผัน |
M5340200 |
วิศวกรรมขนส่ง |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1527 |
นางสาวณัธิญา วงละกร |
551141 |
วิศวกรรมขนส่ง |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1528 |
นายสัจจกาจ จอมโนนเขมา |
D5440283 |
วิศวกรรมขนส่ง |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1529 |
นางสาวณัฐภรณ์ เจริญธรรม |
147011 |
วิศวกรรมขนส่ง |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1530 |
นางสาวรัชนีย์ ปิดจันทึก |
247002 |
จุลชีววิทยา |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1531 |
นางสาวกัญญาวีร์ อิศรางกูร |
240062 |
ชีวเคมี |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1532 |
นางสาวณัฐพร เลิศสูงเนิน |
M5440153 |
วิศวกรรมเกษตร |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1533 |
นางสาวณัฐพร เลิศสูงเนิน |
M5440153 |
วิศวกรรมเกษตร |
21/10/2557 |
21/10/2559 |
1534 |
นางสาวจุฑาทิพย์ อ้อมกิ่ง |
M5242382 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1535 |
นางสาวจิราพร พงค์เพชร |
M5430062 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1536 |
นางสาวนิภาวรรณ สุขบรรเทิง |
B5251124 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1537 |
นางสาวณัฏฐนิช คล่องแคล่ว |
M5430161 |
เทคโนโลยีอาหาร |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1538 |
นายปรัชญา แก้วจันทึก |
M5440535 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1539 |
นางสาวรัชภรณ์ ระวังเหตุ |
M5440542 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1540 |
Mr.Bankim Shikari |
D5440375 |
วิศวกรรมเซรามิก |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1541 |
นายยุทธพงษ์ ศรัทธา |
M5242764 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1542 |
นางสาวกิ่งกาญจน์ สระบัว |
M5240579 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1543 |
นายอัศวิน พืชทองหลาง |
M5340866 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1544 |
นายวิทยา สนุกแสน |
B4914990 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1545 |
นางสาววิชชุลดา เข็มเพ็ชร |
M5242771 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1546 |
นางสาวศิริรัตน์ กำภูศิริ |
B5041732 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1547 |
นายรณกฤต จิ่มอาษา |
B5009800 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1548 |
นางสาวกรวิทย์ จันทร์เถื่อน |
B5340248 |
วิศวกรรมเซรามิก |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1549 |
นางสาวอุไรวรรณ จันทร์นวล |
B5340231 |
วิศวกรรมเซรามิก |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1550 |
นายนัยวัฒน์ สุขทั่ง |
D5340019 |
วิศวกรรมเกษตร |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1551 |
นายยุทธนา บูรพาพรพันธ์ |
B5158584 |
เทคโนโลยีอาหาร |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1552 |
นางสาววัลลิกา ปราณี |
B5157747 |
เทคโนโลยีอาหาร |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1553 |
นางสาวชาวิณี โพธิ์ทอง |
M5240739 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1554 |
นางสาวปิณิดา นามวิจิตร |
M5430109 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1555 |
นางสาวจิระวัลย์ โคตรศักดี |
D5430017 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1556 |
นางสาวปัญจมาภรณ์ จันทเสนา |
M5410170 |
ชีวเวชศาสตร์ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1557 |
นายธนาคาร กาวดิลก |
B5254682 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1558 |
ว่าที่ร.ต.ณรงค์ฤทธิ์ สกุลโพน |
M5430130 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1559 |
นางสาวภัทรภร สิงหราช |
B5154791 |
เทคโนโลยีอาหาร |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1560 |
นายเกษมสันต์ ดอนมอญ |
B5227686 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1561 |
นางสาวธนัฐฏา ปลื้มมะลัง |
B5243501 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1562 |
นางสาวอทิติยา จ้อนเพชร |
B5218301 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1563 |
นายสุทิน กล้าหาญ |
B5208517 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1564 |
นายวัจน์กร ทับศิลา |
B5225323 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1565 |
นายอนุศักดิ์ เกิดพิกุล |
B5226979 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1566 |
นายเสกสรรค์ พุทธวอร์ |
B5225927 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1567 |
นางสาววราภรณ์ ศรเดช |
D5330065 |
เทคโนโลยีอาหาร |
24/11/2557 |
24/11/2559 |
1568 |
นางสาววราภรณ์ ศรเดช |
D5330065 |
เทคโนโลยีอาหาร |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1569 |
นางสาวศศิธร เรืองสุข |
B5211678 |
วิศวกรรมเซรามิก |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1570 |
นางสาวสลาลี มุมกลาง |
B5131716 |
วิศวกรรมเซรามิก |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1571 |
นายนฤดล จรูญกุล |
B5008490 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1572 |
นายศราวุท ตุ้มดีลัง |
B5009596 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1573 |
นายธเนศ สินธุ์ประจิม |
D5410095 |
ฟิสิกส์ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1574 |
นายณัฐพงศ์ กลขุนทด |
M5341016 |
วิศวกรรมโลหการ |
23/12/2554 |
23/12/2556 |
1575 |
นายเมธัส สนสี |
B5257218 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1576 |
นายกฤตเมธ โพธิ์ทอง |
B5310890 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1577 |
นางสาวธัญญพร เชี่ยวเอี่ยมวัฒนา |
B5223923 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1578 |
นางสาวกมลวรรณ กล่อมอู่ |
B5205790 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1579 |
นายอรัญ เวียงสมุทร |
B5205851 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1580 |
นายเอกกมล มกรภูริ |
B5225590 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1581 |
นายปรัชญา ทองขอน |
B5205875 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1582 |
นางสาวกรรณิการ์ โทโท |
B5250936 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1583 |
นาย วิเศษ วริศรางกูล |
M5342358 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1584 |
นางสาววนาลี ชูคะรัมย์ |
B5315369 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1585 |
นางสาวพวงผกา โรจนบัณฑิต |
B5305292 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1586 |
นางสาวกรวิภา มงคลเคหา |
B5308545 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1587 |
นางสาวรัตนาภรณ์ บุญมา |
B5340880 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1588 |
นางสาวโชติกา โกศัลวิตร |
M5430086 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1589 |
นางสาวกนกพร เวโน |
B5357550 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1590 |
นางสาวเจนจิรา วงษ์ดี |
M5230228 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1591 |
นางสาวสุดารัตน์ ศรีภักดี |
M5130078 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1592 |
นายธีศิษฏ์ จ๋วนพานิช |
D5430031 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1593 |
นางสาวทับทิม สำแดงไชย |
M5430154 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1594 |
นางสาวฐิติมา สัมพันธ์อภัย |
D5430116 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1595 |
นางสาวทยิตา สุทธิโรจน์พัฒนา |
D5430024 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1596 |
นายณัฐวุฒิ เลิศและ |
B5311705 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1597 |
นางสาวเก่งทิพย์ เก่งสุรการ |
B5303281 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1598 |
นางสาวปรมาภรณ์ เปรมนิธิวัฒน์ |
B5321315 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1599 |
นางสาวฐายิกาภรณ์ ทองมี |
B5314379 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1600 |
นางสาวอิษฏ์อาณิก เมธาบุตร |
B5302833 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1601 |
นางสาวอุษา ยิ่งชล |
B5303168 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1602 |
นางสาวกาญจนา ปัญญาไว |
D5430086 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1603 |
นายพิศณุ ศรีอ่อน |
B5228225 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1604 |
นางสาวสุพัชนี จูงสูงเนิน |
B5357604 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1605 |
นางสาวธารทิพย์ แย้มสุวรรณรัตน์ |
B5357482 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1606 |
นางสาวลลิตา คเชนทร์ชาติ |
B5357420 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1607 |
นางสาวจีราพันธุ์ ฉัตรเท |
B5357437 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1608 |
นายรังสรรค์ คำหงษา |
B5213733 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1609 |
นางสาวพัชรัตน์ พลแสง |
B5254989 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1610 |
นางสาวอำไพศรี ไหวพริบ |
B5129980 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1611 |
นายสุกิจ พอใจ |
B5100088 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1612 |
นายพันธ์เทพ เกยุราพันธุ์ |
B5326150 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1613 |
นายพงศ์เทพ ชูทรงเดช |
B5206742 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1614 |
นางสาวปนัดดา สุวรรณสนธิ์ |
B5255238 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1615 |
นางสาวสุวรรณา วันคำ |
B5250943 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1616 |
นางสาวขวัญฤทัย พัชนี |
B5255290 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1617 |
นางสาวกาญจนา กองทองหลาง |
B5251582 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1618 |
นายเฉลิม เกิดเพชร |
B5323463 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1619 |
นายประวิทย์ ปิ่นหอม |
B5310821 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1620 |
นายชินกร ผาโคตร |
B5321766 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1621 |
นางสาวปุณยาพร กรองมะเริง |
B5314263 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1622 |
นางสาววันวิสาข์ ศิริสวัสดิ์ |
B5314416 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1623 |
นางสาวนิศากร ประดิษฐ์จารุกิจ |
B5303120 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1624 |
นางสาวสิริรัตน์ โม่งปราณีต |
B5317349 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1625 |
นางสาวสุภาภรณ์ โคตรชมภู |
B5328390 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1626 |
นางสาวสุจิวรรณ ใหญ่กลาง |
B5303106 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1627 |
นางสาวรัตนา ปักเขตานัง |
B5303052 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1628 |
นายเอกณัฐ เหมจันทึก |
B5315185 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1629 |
นายยุทธภพ พลกรณ์ |
B5302970 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1630 |
นางสาวปาริฉัตร ประดับวงศ์ |
B5303045 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1631 |
นางสาวฉัตรแก้ว ยาดี |
B5311941 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1632 |
นายเสกสรรค์ ปัญญามอย |
B5302963 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1633 |
นายธีรพงศ์ ดำเกิงสุนทร |
B5303359 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1634 |
นายเมธพัทธ์ วนิชาชีวะ |
B5254736 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1635 |
น.ส.วรัชยา สุวรรณรัตน์อังคณานุรักษ์ |
B5254743 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1636 |
นางสาวฉัตรดาว ดอกแขมกลาง |
B5254620 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1637 |
นางสาววาสนา สาลีผล |
B5254798 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1638 |
นางสาวสุพรรณิกา นพคุณ |
B5254637 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1639 |
นางสาวศิราณี ศรีสุวรรณ |
B5254842 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1640 |
นายพงษ์นรินทร์ ดาวเรือง |
B5255009 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1641 |
นายภิญโญ ขาวยา |
B5223237 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1642 |
นายณัฐพนธ์ ภู่ประดิษฐ์เมธากุล |
B5303090 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1643 |
นายภาระเดช ไตรทิพย์ |
B5328031 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1644 |
นางสาวชมภูนุช บุตรวงษ์ |
B5251063 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1645 |
นางสาวจิราพร ศรีลาเลิศ |
B5250103 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1646 |
นางสาวอัมรา น้อยยาโน |
B5255245 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1647 |
นางสาวฤทัยรัตน์ จันเกิด |
B5243075 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1648 |
นางสาววิภาดา เขียวฉวี |
B5209170 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1649 |
นางสาวเวทิดา ทรัพย์ทวี |
B5229499 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1650 |
นายสิรภพ ดีจิตร |
B5218363 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1651 |
นายสิรณัฐ นิทธาศิริรักษ์ |
B5318872 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1652 |
นายฮูสนี ดูรียอ |
B5330959 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1653 |
นางสาวธนพร นพภาลี |
M5440122 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1654 |
นายอรรถกร จันท์เทวนุมาส |
M5440115 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1655 |
นายภูมิวัต ผดุงบุตร |
D5440016 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1656 |
นายปวริศ มีบุญ |
B5211562 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1657 |
นายสุรชัย ชิดนอก |
B5325399 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1658 |
นางสาวปรียานุช สดพลกรัง |
B5129638 |
วิศวกรรมเกษตร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1659 |
นางสาวศิริพร พันธุ์มาลี |
B5340149 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1660 |
นายภาณุวัฒน์ คล้ายสงคราม |
B5324361 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1661 |
นายภาณุวัฒน์ คล้ายสงคราม |
B5324361 |
วิศวกรรมเคมี |
6/11/2557 |
6/11/2559 |
1662 |
นายวิเชียร แก้วฉนวน |
B5250479 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1663 |
นางสาวอัจฉราพรรณ ยนต์พงษ์ |
B5309764 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1664 |
นางสาวสุดารักษ์ อิทธิชัยเลิศทวี |
B5310005 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1665 |
นางสาววิมลรัตน์ บามขุนทด |
B5320929 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1666 |
นางสาวนรีพร จันโสภา |
B5301157 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1667 |
นางสาวจิราพร อุดมชัย |
B5110988 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1668 |
นางสาวมินตรา อุทัย |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1669 |
นายวรวัฒน์ เมธีวิทยานุกูล |
B5242047 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1670 |
นางสาวณิชาพร ขันทะโส |
B5129560 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1671 |
นายพิทักษ์ ต้นโลห์ |
B5223510 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1672 |
นางสาวนมรรศฌณก นากสีทอง |
B5018376 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1673 |
นางสาวกุณฑลี ร่างน้อย |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1674 |
นางสาวสมฤทัย สิมลา |
B5215904 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1675 |
นายไพโรจน์ เชื้อทอง |
B5217724 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1676 |
นายสุวัฒน์ อุดมรักษาทรัพย์ |
B5045211 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1677 |
นางสาวพรพรรณ์ ดำพลงาม |
B5029297 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1678 |
นางสาวพยงค์ ลบแจ้ง |
B5101399 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1679 |
นางสาววิกาณดา วงษ์สมบัติ |
B5131761 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1680 |
นางสาวสุลาวัลย์ ระยับศรี |
B5119448 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1681 |
นายสมปอง ซึ่งกลาง |
B5225071 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1682 |
นายพัทธดนย์ วงษ์อุดม |
B5209804 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1683 |
นางสาวจุฑารัตน์ เขียวรัมย์ |
B5114566 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1684 |
นางสาวพิมลวรรณ โพธิ์ดา |
B5107988 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1685 |
นายนวพล อินเทศ |
B5110513 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1686 |
นายไพรสน บัวนาค |
B5106455 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1687 |
นางสาวลักษณาวลัย งามดี |
B5112098 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1688 |
นายทนงศักดิ์ นิ่มน้อย |
B5144372 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1689 |
นางสาวมณฑิรา รัชตวิบูลย์สิน |
B5118212 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1690 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ ประกำแหง |
D5030200 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1691 |
นางสาวอาภากร หล่องทองหลาง |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1692 |
นางสาวกีรณา อยู่พัตถ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1693 |
นายวิษณุ ศรีลา |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1694 |
นายเฉลิมชาติ แดงประยูร |
B5121724 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1695 |
นายศรัณย์ ศรีชาดา |
B5129799 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1696 |
นางสาวสุภาภรณ์ บุญอนันต์ |
B5243952 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1697 |
นางสาวอมรา ตรงแก้ว |
B5114481 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1698 |
นางสาวณัฐธิดา เหมะธุลิน |
B5130252 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1699 |
นายสุภวัฒน์ แก้ววิจิตร |
B5444137 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1700 |
นายธีรเดช สาคร |
B5130139 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1701 |
นางสาวณัฐธยาน์ บัญชาศิริธนะชัย |
B5103423 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1702 |
นางสาวพงาพรรณ รสหอม |
B5103003 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1703 |
นายธำรงวิทย์ ภิญญมุขสาพงศ์ |
B5116195 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1704 |
นางสาวธิดารัตน์ สิงห์ตา |
B5108572 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1705 |
นางสาวประภัสสร ไกรสันเทียะ |
B5112289 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1706 |
นายอิทธิพล อภิยางกูล |
B5108992 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1707 |
นายสมพร รำรึก |
B5010165 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1708 |
นางสาวณัฐพร เลิศสูงเนิน |
M5440153 |
วิศวกรรมเกษตร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1709 |
นายกวี คงมั่น |
M5441792 |
วิศวกรรมเกษตร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1710 |
นางสาวจันทิมา นวนแก้ว |
B5117314 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1711 |
นางสาวณัฐกมล กะการดี |
B5128723 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1712 |
นายสิทธิพงศ์ พรมภักดิ์ |
B5003006 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1713 |
นางสาวพิมลพรรณ สุขกระโทก |
B5130368 |
วิศวกรรมเกษตร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1714 |
นายปิติพงษ์ วงศาระ |
B4806394 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1715 |
นายวีรณัฐ สกุลลิขเรศสีมา |
B5311316 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1716 |
นายสุรนาถ ครองเพ็ชร์ |
B5305582 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1717 |
นายธารา สุขสวัสดิ์ |
B5314119 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1718 |
นายธนนท์ ใจธรรม |
B5305605 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1719 |
นายพงศธร ภูพิศุทธิ์ |
B5310159 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1720 |
นางสาวอัจฉริยา สุริยะวงค์ |
B5313976 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1721 |
นายกิตติพัฒน์ เขียวจันทึก |
B5317905 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1722 |
นางสาวชุติมา สุธีจารุพิทยา |
B5301690 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1723 |
นายยุทธนา มั่นคง |
B5105083 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1724 |
นายอนุชิต อ่อนขาว |
B5106127 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1725 |
นายวันชนะ กึ่งพุทธกาล |
B5133864 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1726 |
นายอธิชล จิตราภิรมย์ |
B5127856 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1727 |
นางสาวจิราพร โนใหม่ |
M5440405 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1728 |
นางสาวรพิศา จารปัญญาชีพ |
M5440399 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1729 |
นายณัฐพล พลค้อ |
B5222032 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1730 |
นางสาวศิราพร แซ่อั๊ง |
B5107599 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1731 |
นางสาวนิภาพร บุญมา |
B5133741 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1732 |
นางสาวปาริชาติ กิ่งโพธิ์ |
B5121144 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1733 |
นางสาวอาทิตยา หน่ออ้าย |
B5128907 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1734 |
นายพงษ์พัฒน์ เอี่ยมสะอาด |
B5108688 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1735 |
นายณัฏฐกฤศ สุวรรณทา |
M5440238 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1736 |
นายปกรณ์ บุราคร |
M5440221 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1737 |
นายจีระพัฒน์ จันทรสมบัติ |
B5120093 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1738 |
นางสาวสุจิตรา หาญกลาง |
B5100972 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1739 |
นายปฐมพงศ์ อิ่มใจ |
B5240937 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1740 |
นายรณชัย ศรีมหา |
B5121755 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1741 |
นางสาวเมทินี มาให้ |
M5340446 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1742 |
นางสาวณัฐชยา มุราชัย |
M5340385 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1743 |
นางสาวกฤติยา วงค์เลน |
M5340415 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1744 |
นางสาวบุษยพรรณ มาตย์วังแสง |
B5216048 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1745 |
นางสาวลัดดาวัลย์ เกตุจันทึก |
B5228133 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1746 |
นางสาวสมฤดี เสนากลาง |
B5132393 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1747 |
นางสาวภาวิณี พวัชทะ |
B5019069 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1748 |
นางสาวสุภาพ ดีสระวินิจ |
M5440139 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1749 |
นายจักรพันธุ์ แผ่กระโทก |
B5240517 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1750 |
นางสาวปิยะธิดา ประทีปรัมย์ |
B5216420 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1751 |
นายจินดา เดชบุญ |
M5130023 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1752 |
นางสาวธนภรณ์ ทับมาลา |
B5121441 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1753 |
นางสาวศุภลักษณ์ ตามครบุรี |
B5120765 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1754 |
นายปัฎฐม์ คำภู |
B5226856 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1755 |
นางสาวพรพรรณ พงษ์เจริญ |
B5114054 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1756 |
นายสุธรรม วิสุทธิ์เสรีวัง |
B5127542 |
วิศวกรรมเคมี |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1757 |
นายกันตภณ เผือกแก้ว |
B5131853 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1758 |
นางสาววรรณวิษา ใยงูเหลือม |
B5115457 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1759 |
นางสาวทิพย์วลี บุญค้ำ |
B5143597 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1760 |
นายชนจักร เก้าแสน |
M5242344 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1761 |
นางสาวน้ำทิพย์ จันทร์สุวรรณ์ |
M5242375 |
วิศวกรรมโลหการ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1762 |
นางสาวอรพิน สิงจานุสงค์ |
B5216727 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1763 |
นายพสุฤทธิ์ วนิชนิกุล |
B5241965 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1764 |
นายญาณวุฒิ อินทฤทธ์ |
B5241972 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1765 |
นายนราศักดิ์ พลใส |
B5047260 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1766 |
นายศุภชัย ปากเมย |
B5141135 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1767 |
นายรัตน์จิโรจน์ สินธูรัตนะ |
B5255016 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1768 |
นางสาวน้ำฟ้า คำแก้ว |
B5067312 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1769 |
นางสาวธนวันต์ จงกลาง |
B5121045 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1770 |
นางสาวสุรัตนา เดชพุท |
B5101313 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1771 |
นางสาวศุภัทรษร คำบ่อ |
M5330287 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1772 |
นายชูวิทย์ รอดบุญฤทธิ์ |
M5241095 |
แมคคาทรอนิกส์ |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1773 |
นายวงศกร ทองสืบสาย |
B5108732 |
วิศวกรรมเซรามิก |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1774 |
นางสาวโสธิชา กิจอาสา |
M5342341 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1775 |
นางสาวนิรามัย ไตรยวงค์ |
M5342747 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1776 |
นางสาวหทัยชนก นัดสถาพร |
D5440184 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1777 |
นายกฤษฎิ์ ท่าชี |
M5142170 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1778 |
นางสาวกนกพร ไพรสันเทียะ |
M5470013 |
มลพิษสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1779 |
นายธนากรณ์ มีสมวิทย์ |
B5133772 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1780 |
นายรุ่งโรจน์ พันขุนทด |
B5104079 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1781 |
นายทวีวัฒน์ มูลแจ่ม |
B5126859 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1782 |
นางสาวปิยาภรณ์ แสงศิริวรรธนะ |
B5251483 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
16/9/2554 |
16/9/2556 |
1783 |
นางสาวคนึงนิจ ขาวงษ์ |
B4909606 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2553 |
14/1/2556 |
1784 |
นางสาววิลาวัลย์ แข็งขัน |
B5143160 |
วิศวกรรมเซรามิก |
14/1/2553 |
14/1/2556 |
1785 |
นางสาวสุจิตรา นุชแหยม |
B5003150 |
วิศวกรรมเซรามิก |
14/1/2553 |
14/1/2556 |
1786 |
นางสาวภัทราภรณ์ เทินกระโทก |
B5240487 |
วิศวกรรมเซรามิก |
14/1/2553 |
14/1/2556 |
1787 |
นางสาวเฉลิมขวัญ อริยะวงศ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมเกษตร |
14/1/2553 |
14/1/2556 |
1788 |
นางนุจรินทร์ ศิริวาลย์ |
D5310043 |
เคมี |
14/1/2553 |
14/1/2556 |
1789 |
นายพีรเดช สุขม่วง |
B5008728 |
วิศวกรรมโลหการ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1790 |
นายสันติ ภูมิยิ่ง |
ผู้ช่วยวิจัย |
ฟิสิกส์ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1791 |
นายธนพล พัฒนกิจดำรงค์ |
B510110 |
วิศวกรรมโลหการ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1792 |
นายโอ๊ต อุนนาภิวัฒน์ |
B5008926 |
วิศวกรรมโลหการ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1793 |
นางสาวกาญจนา ดูเหมา |
B5013913 |
วิศวกรรมโลหการ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1794 |
นางสาวดาราภรณ์ ฟื้นชมภู |
B5046799 |
วิศวกรรมโลหการ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1795 |
นายทัศนัย เถื่อนวงษ์ |
B5017133 |
วิศวกรรมโลหการ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1796 |
นางสาวรัตนาภรณ์ บ่อบัวเงิน |
B5004942 |
วิศวกรรมโลหการ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1797 |
นางสาวพรพรรณ ทรัพย์อาภรณ์ |
B5005307 |
วิศวกรรมโลหการ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1798 |
นางสาวกัญญารัตน์ เขมารมย์ |
B5156108 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1799 |
นางสาวกุลธิดา สบายใจ |
B5156122 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1800 |
นางสาววรรณทิพย์ ทองสุข |
B5152193 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1801 |
นายพิเชษฐ์ นะวารีย์ |
B5156375 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1802 |
นางสาวดาราวรรณ ร่วมกุศล |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1803 |
นายอนุชา สุทธิประภา |
B5257232 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1804 |
นางสาวสุนทร ตั้งซุยยัง |
B5151813 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1805 |
นางสาวอิศราภรณ์ สารพันธ์ |
B5156559 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1806 |
นางสาวอนุธิดา สิงห์กัน |
B5357635 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1807 |
นายอรรถพล สีหอม |
B5150274 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1808 |
นางสาวชลลดา สุวรรณวงศ์ |
B5150786 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1809 |
นางสาววรรณเสาร์ สำกลาง |
B5150755 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1810 |
นางสาวปิยนุช หร่ายขุนทด |
B5155390 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1811 |
นางสาวพรทิพา ทองสันเทียะ |
B5150120 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1812 |
นางสาวสุนิตย์ษา ราชบุรี |
B5150878 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1813 |
นางสาวฟารีดะห์ บูสอ |
B5158607 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1814 |
นางสาวภารดี ปลอดกระโทก |
B5151141 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1815 |
นางสาววารี ชำนาญถิ่นเถื่อน |
B5151165 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1816 |
นายณรงค์ศักดิ์ ทรงกิจ |
B5156511 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1817 |
นางสาวนารีรัตน์ กลางจอหอ |
B5257188 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1818 |
นางสาวสิวิกา ชื่นราม |
B5257195 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1819 |
นางสาววรารินทร์ ถาประโถก |
B5156429 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1820 |
นางสาวอุษยา อุตสาหะ |
B5156115 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1821 |
นางสาวกุสุมา ชามนตรี |
B5158638 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1822 |
นางสาวพรพุรุณ สันกลาง |
B5151875 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1823 |
นายศิววิทย์ บรรพสุวรรณ |
B5156450 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1824 |
นางสาวรสสุคนธ์ โขนภูเขียว |
B5158560 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1825 |
นางสาวสุภาพร กล้าหาญ |
B5150458 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1826 |
นางสาวกมลทิพย์ รักวงศ์ |
B5158232 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1827 |
นางสาวทิพย์เนตร ชัยชุมพล |
B5152476 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1828 |
นางสาวพรทิพย์ โฉมงาม |
B5152001 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1829 |
นายทรงยศ บัวแจ้ง |
B5156634 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1830 |
นางสาวสุดารัตน์ อ่ำทุ่ง |
B5151578 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1831 |
นางสาวอมรรัตน์ สุกรินทร์ |
B5152148 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1832 |
นางสาวพรรณทิพา ใจชอบ |
B5158355 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1833 |
นางสาวปิยะพร โชคสวัสดิ์ |
B5151189 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1834 |
นางสาววันทนีย์ ศรีเพ็ชร์ |
B5151592 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1835 |
นางสาวสุพรรณษา ท้องพิมาย |
B5151202 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1836 |
นางสาวภารดี ตุ่ยไธสง |
B5151097 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1837 |
นางสาวอิณชญา ประคองค้า |
M5230259 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1838 |
นายวัชราภรณ์ โรมขุนทด |
B5240531 |
วิศวกรรมเซรามิก |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1839 |
นางสาวจุฑารัตน์ มนัสวิยางกูร |
M5230686 |
เทคโนโลยีอาหาร |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1840 |
นางสาวอารีย์ กองอาษา |
B5012879 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1841 |
นางสาวอุไรวรรณ ยุทธศิลป์เสวี |
B5002160 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1842 |
นายดำรงศักดิ์ ศรีศักดิ์ |
B5019021 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1843 |
นางสาวกนกพร คำดี |
B5150984 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1844 |
นางสาวววรรณภา จิตตนาม |
B5151912 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1845 |
นางสาวหทัยวรรณ โชคชูวัฒนาเลิศ |
M5230648 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1846 |
นายธณัท กุลกาญจนาวรรณ |
D5230143 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1847 |
นางสาวปิยะนุข ชัยเมือง |
B5002252 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1848 |
นายณรงค์ศักดิ์ ติ่งแตง |
B5019489 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1849 |
นายศิวนัส เพ็ชรนาค |
B5028955 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1850 |
นางสาวพรรณิภา ได้สุข |
B5010364 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1851 |
นางสาวจุฑามาศ ดวงแจ่มใส |
B5001989 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1852 |
นายตฤณ บัวภาคำ |
B4902072 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1853 |
นางสาวบุญประดับ แดงประดับ |
M5340378 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1854 |
นายปีติกมล คงสมัย |
D5340071 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1855 |
นางสาววราภรณ์ เนื่องพันธ์ |
B4905509 |
วิศวกรรมเคมี |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1856 |
นายณัฐพล จันทรังษี |
B5010134 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1857 |
นายชลอ เปียยก |
B5020287 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1858 |
นายธิติภพ ศิริสุนทรพานิช |
B5012640 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1859 |
นายธนศิลป์ ภูมิพักตร์ |
B5015276 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1860 |
นางสาวฐิติเวทยา ใหญ่กระโทก |
B5007516 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1861 |
นายวิวัฒน์ อั่วกลาง |
B5004881 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1862 |
นายอานนท์ ขำแก้ว |
B5013005 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1863 |
นายวันฉัตร แซ่ตั้ง |
B5009619 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1864 |
นายบัญชา เกิดโภคา |
B5027347 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1865 |
นายภุชงค์ ศรีหลิ่ง |
B5023592 |
วิศวกรรมเคมี |
14/1/2554 |
14/1/2556 |
1866 |
นายวรรณกร แสงวงศ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมเคมี |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1867 |
นายณรงค์ ชัยฤทธิ์ |
M5330065 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1868 |
นางสาวสุวิมล พิทักษ์วงษ์ |
M5330126 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1869 |
นางสาวบัญฑิตา ทักขนนท์ |
M5330164 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1870 |
นางสาวปัตุนาถ หนูเสน |
D5230112 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1871 |
นางสาวเฉลิมขวัญ อริยะวงศ์ |
|
วิศวกรรมการเกษตร |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1872 |
นางสาวธนรัตน์ ศรีรุ่งเรือง |
D5340026 |
วิศวกรรมการเกษตร |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1873 |
นางสาวนิติพร มาลาชาติ |
B5056026 |
เทคโนโลยีอาหาร |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1874 |
นายวิทยา จุลกลาง |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมเคมี |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1875 |
นายวิทยา จุลกลาง |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมเคมี |
24/11/2557 |
24/11/2559 |
1876 |
นายอนุชา คงฤทธิ์ |
M5342297 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1877 |
นางสาวบังอร บำรุงพงษ์ |
D5330096 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1878 |
นางสาวสุกัญญา มีถม |
M5310043 |
ชีวเคมี |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1879 |
นางสาวสมใจ เตียนพลกรัง |
M5310029 |
เคมี |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1880 |
นางสาวนาถชนก ศรีโท |
M5010035 |
ชีวเคมี |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1881 |
นายอนุวัติ อุ่นคำ |
D5310081 |
ชีวเคมี |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1882 |
นางสาวสุกัญญา บุตรพรม |
M5230334 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1883 |
นางสาววรัญญา สำรวล |
M5230617 |
เทคโนโลยีอาหาร |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1884 |
นายอรรถวุฒิ ภูคำวงษ์ |
B5067343 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
22/12/2553 |
22/12/2555 |
1885 |
นางสาวววรรณวิสา สดใส |
M5340361 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1886 |
นายชลายุทธ สุวรรณไตรน์ |
M5242295 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1887 |
นายวัชรพงษ์ ลาหา |
B4909712 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1888 |
นางสาวกนกลักษณ์ เนตรจันทร์ |
B5026371 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1889 |
นายเอนก ครบปรัชญา |
B5009572 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1890 |
นายณัฐพล ศิริสวัสดิ์ |
M5242832 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1891 |
นายวัชรพล วงศ์เลิศอารักษ์ |
M5142613 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1892 |
นางสาวชันยพร บุญธรรม |
M5142606 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1893 |
นายจักกฤษณ์ พืบขุนทด |
B5113330 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1894 |
นางสาวกรรณนิกา เสนาโนฤทธิ์ |
B5103546 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1895 |
นางสาวประภัสสร ประเทืองไทย |
D5340200 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1896 |
นางสาวศรัญญา แสนแวด |
B5115549 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1897 |
นางสาวรติญา เพ็ชร์นิล |
D5240340 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1898 |
นายศรัณยู ศรีราวี |
B4906162 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1899 |
นางสาวสาวิตรี มั่งมี |
B5047093 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1900 |
นางสาวนิยา ประมวลธนกิจ |
B5109906 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1901 |
นางสาวชาริดา วังคะฮาต |
B5142064 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1902 |
นางสาวอรวรรณยา ขวัญมั่น |
B5111169 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1903 |
นายวีรพงษ์ พรรณนา |
B5117284 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1904 |
นายอุรุพงศ์ วงศ์หนองแวง |
B5132676 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1905 |
นายวทัญญ์ บุญสอน |
D5240296 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1906 |
นายสรายุทธ หมอรัตน์ |
B5130092 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1907 |
นางสาวแก้วเกษรา แท่นแก้ว |
B5129157 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1908 |
นางสาวสุพิชฌาย์ อภิโชติศาสตร์ |
B5107063 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1909 |
นายทวีศักดิ์ ใจคง |
B5129300 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1910 |
นางสาวกรรณกนกพรรณ สนสกุล |
B5103935 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1911 |
นายทรงพล โภคะสุนทรางกูล |
B5130900 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1912 |
นางสาวนราฉัตร ถนอมศรี |
B5103317 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1913 |
นางสาวสแมนธา ธนิษฐา นิลสันธิ |
B5103614 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1914 |
นายภาณุวัฒน์ ประสานสุข |
B5101528 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1915 |
นายกมลวัฒน์ บัวโรย |
B5128662 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1916 |
นายชลิต ศรัทธาธรรม |
B5119363 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1917 |
นางสาวธัญนุช ทีนิวงษ์ |
B5127344 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1918 |
นายอาทิตย์ ปาลวัฒน์ |
B5144044 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1919 |
นางสาวอภิญญา ชูรัตน์ |
B5112661 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1920 |
นายคมสันต์ บุญผิ่อ |
B5127672 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1921 |
นายศุภกฤษ์ ไพศาลพงศ์ |
B5113040 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1922 |
นายกิตติยา แสนสอาด |
B5112456 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1923 |
นายวรชาติ วิริยะกุล |
B5028986 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1924 |
นายธวัชชัย ลวดเงิน |
B5102556 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1925 |
นางสาวสุภาพร สุริยะศรี |
B5242016 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1926 |
นายอาทิตย์ เผ่าทวี |
B5141388 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1927 |
นางสาวนวรัตน์ ทองพูลดี |
B5109760 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1928 |
นางสาวรุ่งทิวา ศรีสุภาพ |
B5102495 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1929 |
นางสาวพรสุดา คำมีอ่อน |
B5142347 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1930 |
นางสาวกอบกาญจน์ ทรงอยู่ |
B5142651 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1931 |
นายวัฒนา สารกล้า |
B5015863 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1932 |
นายสิทธิศักดิ์ สวัสดิ์สุข |
B5010486 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1933 |
นางสาวเสาวลักษณ์ เชียงกา |
B5243884 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1934 |
นางสาวนีรนุช เอมโคกสูง |
B5009244 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1935 |
นางสาวสมถวิล ฤาษี |
B5012268 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1936 |
นางสาวสุภาพร ประชาราษฎร์ |
B5009121 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1937 |
นางสาววันวิสาข์ ค้าขาย |
B5002894 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1938 |
นางสาวจิราพร มานนท์ |
B5008179 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1939 |
นางสาวปาริฉัตร เรืองมณี |
B5005826 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1940 |
นางสาวนาริน อักษร |
B5020249 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1941 |
นางสาวเสาวลักษณ์ บุญเรือง |
B5026890 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1942 |
นางสาวหนึ่งฤทัย งามแสง |
B5020560 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1943 |
นางสาวสรีวรรณ เงินน้อย |
B5012954 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1944 |
นางสาวฐิติมา ชาวไร่ |
B5023219 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1945 |
นางสาวสุธิดา ผิวกลาง |
B5045150 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1946 |
นางสาวสุทธิชา ใจจังหรีด |
B5023882 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1947 |
นายชลวิทย์ โคตรบาล |
B5108916 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1948 |
นายภัทธิญา สุวรรณสนธิ์ |
B5110735 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1949 |
นายพงษ์พิพัฒน์ ปิ่นโพธิ์ |
B5045969 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1950 |
นางสาวสุรัญญา วงค์ไทย |
B5015450 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1951 |
นางสาวอลิศรา ขิระนะ |
B5024674 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1952 |
นางสาวปนัดดา บุญหลาย |
B5142446 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1953 |
นางสาวสุวรรณี เทพบุตรดี |
B5020614 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1954 |
นางสาวสุปราณี สุริวงษ์ |
B5044597 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1955 |
นายจักรพัน์ พุทธโชติ |
B5020331 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1956 |
นางสาวนุชิดา วิยาสิงห์ |
B5011407 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1957 |
นายอลงกต ประศาสน์ |
B5016631 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1958 |
นางสาวสมฤทัย มาตเมฆ |
B5002948 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1959 |
นางสาววันนิศา กองจินดา |
B5002818 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1960 |
นางสาวกานต์ชนก ดาราธร |
B5002887 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1961 |
นายณัฐภูมิ กิ้งการจร |
B5006946 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1962 |
นางครองใจ โสมรักษ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
โครงการผลิตเครื่องดื่ม |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1963 |
นายคชากฤษณ์ สุขเจริญ |
M5210398 |
ชีววิทยา |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1964 |
นางสาวปัญจมา จรรยาเลิศอดุล |
M5310074 |
ชีววิทยา |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1965 |
นางสาวชุติมา ม่วงงาม |
M5330027 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1966 |
นายสมชาย เมาสูงเนิน |
D4940111 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1967 |
นายรชานนท์ กลอนดอน |
M5340354 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1968 |
นายอธิศ อัครปรีดี |
- |
พนักงานห้องทดลอง |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1969 |
นางสาวณัษฐพร นุตะมาน |
M5330201 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1970 |
นางสาวมนัสวี ขันธสม |
M5330249 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1971 |
นายฐิติกร มหิสนันท์ |
M5330249 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1972 |
นางสาวธีวรา พงษ์นิมิตร |
M5230020 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1973 |
นางสาวสุจินตนา ชุมแสง |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1974 |
นางสาวณัชชา พฤกษาเมธานันท์ |
M5230655 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1975 |
นางสาวพรศิริ เพชรศรีช่วง |
M5130351 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1976 |
นางสาวขวัญตา ตันติกำธน |
D5310098 |
ชีววิทยา |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1977 |
นางสาวอัจฉราพร อ้นที |
M5341986 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1978 |
นางสาวสุจารี เตชะพิบูลย์ทรัพย์ |
M5340729 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1979 |
นางสาววีรยา อรัญญกูลกาญจน์ |
M5340712 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1980 |
นางสาวเสาวณีย์ ชูยิ่งสกุลทิพย์ |
M5242252 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1981 |
นางสาวเสาวลักษณ์ โทนุวงศ์ |
M5340736 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1982 |
นางสาวปารีณา กังวาลวัฒนศิริ |
D5340118 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1983 |
นายนันทวุฒิ จันทนากร |
M5340705 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1984 |
นายวัชรินทร์ เรืองอุดมสกุล |
D5340125 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1985 |
นางสาวเจือจันทน์ เกตษา |
M5242269 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1986 |
นางสาวรุ่งเรือง บุญส่ง |
D5210343 |
ชีววิทยา |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1987 |
นางสาวกนกวรรณ ขำขจร |
D5330034 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1988 |
นายศรัณย์พงศ์ ทองเรือง |
D5330010 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1989 |
นางสาวนันทิยา คำบุญเรือง |
M5230624 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1990 |
นายธิติพัฒน์ หิรัญคำ |
M5240753 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1991 |
นายเกษม ประดิษฐ์วัฒนกิจ |
M5140992 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1992 |
นายวรพจน์ อินทร์ถมยา |
M5240272 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1993 |
นางสาวสุดารัตน์ เฮงบุญมี |
M5210381 |
ชีววิทยา |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1994 |
นายธีระวัฒน์ เหมือนศรีชัย |
M4740568 |
วิศวกรรมเคมี |
17/9/2553 |
17/9/2555 |
1995 |
นายดำรง ทั่วคุณมี |
- |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
1996 |
นายชัยชนะ ไพรัมย์ |
M4830320 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
1997 |
นางสาววัฒนพร ธนไฮ |
M5141302 |
วิศวกรรมโลหการ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
1998 |
นายเบญจมาศ ศาลางาม |
B4963103 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
1999 |
นายอรรคพล ภูผาขิตต์ |
B4962021 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2000 |
นายเฉลิมชัย ไชยธงรัตน์ |
M5140558 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2001 |
นางสาวดารารัตน์ อาภาจิรสกุล |
M5240715 |
วิศวกรรมโลหการ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2002 |
นายภูษิต มิตรสมหวัง |
M5141296 |
วิศวกรรมโลหการ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2003 |
ว่าที่ร้อยตรีหญิง ประภาพร ศิลาวงศ์ |
M5141265 |
วิศวกรรมโลหการ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2004 |
นายสิทธิชัย เพชรหาญ |
M5141241 |
วิศวกรรมโลหการ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2005 |
นายธำรงศักดิ์ วิชชานันทกุล |
M5141234 |
วิศวกรรมโลหการ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2006 |
นายอนุวัฒน์ ผมคำ |
B4963608 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2007 |
นางสาวจุฑามาส คำวงษา |
D5230020 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2008 |
นางสาวจุฑามาส คำวงษา |
D5230020 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
22/10/3100 |
22/10/3102 |
2009 |
นายธงชาติ สุริยวงศ์ |
M5230464 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2010 |
นางสาวพักตรีนิศา ศิริมนตรี |
D5210237 |
ชีวเคมี |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2011 |
นางสาวเวธกา เช้าเจริญ |
D5210077 |
ชีวเคมี |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2012 |
นางสาวสุนิสา ทองสม |
D5210077 |
ชีวเคมี |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2013 |
นางสาวศิริวรรณ วันศุกร์ |
D5210244 |
ชีวเคมี |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2014 |
นางสาวอุสา สุขยอด |
B5054190 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2015 |
นางสาวโปรดปราน ทาศิริ |
B5054459 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2016 |
นางสาวปวิณนา มังสา |
B5056446 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2017 |
นายนิคม กลมเกลี้ยง |
D5140015 |
วิศวกรรมเคมี |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2018 |
นางสาวอรพรรณ โสงขุนทด |
B5054336 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2019 |
นายอนุวัฒน์ บำรุงรส |
B5054008 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2020 |
นางสาวรัตนา ทองอ้ม |
B5054022 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2021 |
นางสาววันวิสาห์ คุ้มกระโทก |
B5056170 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2022 |
นางสาวเพ็ญพักตร์ คูณมา |
B5056385 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2023 |
นางสาวสุรีรัตน์ ต่างภักดีวิจิตร |
B5052035 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2024 |
นายธนกฤต ศรีโบรงค์ |
B5158690 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2025 |
นางสาวสุนันทา อยู่สม |
B5052769 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2026 |
นายกฤษดา คงอุ่น |
B5158430 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2027 |
นางสาวอุมาพร วงศาสัก |
B5052059 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2028 |
นายนนทวัชร์ มีบุญล้ำ |
B5055487 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2029 |
นายจักรพงษ์ ประภากรแก้วรัตน์ |
B5052646 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2030 |
นายอาทิตย์ แพทย์กลาง |
B5055130 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2031 |
นายณัฐพล สุขแจ่ม |
B5055944 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2032 |
นายสมศักดิ์ ศรีจันทร์ชัย |
B5055241 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2033 |
นางสาวอรวรรณ โพธิ์เจริญ |
B5056156 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2034 |
นาสาวอรจันทร์ ศรีอักษร |
B5056231 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2035 |
นายศราวุฒิ เสนารักษ์ |
B4961710 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2036 |
นางสาวสรญา ลำภา |
B5056118 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2037 |
นางสาวสุวรรณา เพิ่มอริยทรัพย์ |
B5053780 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2038 |
นายณัฒิวุธ มีสุข |
B5055500 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2039 |
นางสาวเพ็ญวิสาข์ เครือเสน |
B5052080 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2040 |
นางสาวทับทิม สำแดงไชย |
B5053513 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2041 |
นางสาวสาวิตรี พงษ์จะโปะ |
B5052929 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2042 |
นางสาววิลาวัลย์ แดนดี |
B5055722 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2043 |
นางสาวนภมณฑ์ แพทย์จะเกร็ง |
B5053636 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2044 |
นางสาววิภาดา เชิดสกุล |
M5242580 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2045 |
นางสาววันดี อังกุระ |
M5242306 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2046 |
นายศิวรักษ์ จันโท |
M5242597 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2047 |
นางสาวเสาวนีย์ จันทร์ใย |
B5053339 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2048 |
นายเจษฎายุทธ ไกรกลาง |
B5052547 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2049 |
นายคณิน ปิ่นวิเศษ |
B5052431 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2050 |
นางสาวเบญจรงค์ แพทย์สิทธิ์ |
B5053025 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2051 |
นายพงศภัค บุญอาจ |
B5053667 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2052 |
นางสาวปิยะนุช รัตนวงศวัสดิ์ |
B5053520 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2053 |
นางสาวอมรรัตน์ มุดไธสง |
B5052448 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2054 |
นางสาวทิพวรรณ พิมพ์จันทร์ |
B5053001 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2055 |
นางสาวดรุณี กล้าหาญ |
B5053438 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2056 |
นางสาวนิภัสรา เรียนสันเทียะ |
B5052608 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2057 |
นางสาววารุณี วงศ์สูงเนิน |
B5053476 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2058 |
นายรัฐสิทธิ์ นาคประสิทธิ์ |
B5052622 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2059 |
นางสาววรารัตน์ หาญจิตร |
B4952633 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2060 |
นางสาวสุพัตรา ทวีเงิน |
B5054763 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2061 |
นางสาววราภรณ์ กมลภพ |
B5056354 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2062 |
นางสาวกนกวรรณ ปานหมื่นไวย |
B5054725 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2063 |
นางสาวดวงทิพย์ มโนคุ้น |
B5056125 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2064 |
นางสาวสุภาพ ดีสระวินิจ |
B5055784 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2065 |
นางสาววรางคณา พานิชวัฒน์ |
B5053889 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2066 |
นางสาววราภรณ์ ศรีโชติ |
B5056132 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2067 |
นางสาวเพ็ญพร ศรชัย |
B5055074 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2068 |
นายบัญชา บูรณะบัญญัติ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2069 |
นายนฤเบศ บุตรศาสตร์ |
B4902959 |
วิศวกรรมขนส่ง |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2070 |
นางสาวสุภาพร ชาญวิถี |
B4951391 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2071 |
นายคำสี แสนสี |
M5210329 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2072 |
นางสาวศิรินภา สมอเนื้อ |
B5056149 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2073 |
นางสาวชาลินี ทนันชัย |
M5230518 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2074 |
นางสาวสุรวีร์ จำปาเทศ |
M5230525 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2075 |
นางสาวปริยดา สิทธิศาสตร์ |
B5056057 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2076 |
นางสาวปานชีวา สกุลสุดแสวง |
B5056101 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2077 |
นางสาวสุนันทา ประจำ |
B5054695 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2078 |
นางสาวพัชราภรณ์ ชำนาญ |
B5056064 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2079 |
นายชนานนท์ สวรรณาคม |
B5056200 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2080 |
นายวิสูตร ไชยคงเมา |
B4960263 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2081 |
นางสาวทรรศนีวรรณ สีสัน |
M5230549 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2082 |
นางสาวณิภา ชัยเจริญอุดมรุ่ง |
B5054114 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2083 |
นางสาวญาดาภรณ์ หวลถนอม |
B5054619 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2084 |
นางสาวกรรณิกา ขุนชนะ |
M5240463 |
วิศวกรรมเซรามิก |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2085 |
นางสาวนิราวรรณ ใจอุ่น |
B5056279 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2086 |
นางสาวสลีลา วังยิฉิม |
B5056071 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2087 |
นายนันทวัฒน์ จุลวานิช |
B5056309 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2088 |
นางสาวกนกพรรณ สุขสมัย |
B5056392 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2089 |
นางสาวศิริลักษณ์ เสริฐสูงเนิน |
B5054640 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2090 |
นางสาวปาหนัน วงค์แก้ว |
B5054572 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2091 |
นายฤทธิชัย เชื้อหมอ |
B5054046 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2092 |
นางสาววรรณวิสา จันทร์มณี |
B5054541 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2093 |
นางสาวสิริยา ปุณณรัตนกุล |
B5054060 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2094 |
นางสาวณัฏฐธิดา ชัยสงคราม |
B5051410 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2095 |
นางสาวกุสุมา ราโช |
B5054534 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2096 |
นายศตวรรษ ศิริแข็ง |
B5056163 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2097 |
นางสาวสุภาภรณ์ ลุนพรม |
B5054527 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2098 |
นางสาวฐิติมา หนูหล้า |
B5054099 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2099 |
นางสาวกมลทิพย์ ไชยเลิศ |
B5054015 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2100 |
นางสาวณัฐพร สุระโยธี |
B5054107 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2101 |
นางสาวเพียงเพ็ญ คำดำ |
B5054084 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2102 |
นางสาวสิริภัทร วันไธสง |
B5054305 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2103 |
นางสาวปณิตา ประสงค์ดี |
B5054688 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2104 |
นางสาวชิตพร กิตติรัตกรกุล |
B5050024 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2105 |
นายไพฑูรย์ ชินนอก |
B5054787 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2106 |
นางสาวกิติยาภรณ์ รองเมือง |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมเกษตร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2107 |
นางสาวณัฐนิกา เอ็นดู |
M5230495 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2108 |
นางสาวภชมล พิชญาจิตติพงษ์ |
M5230501 |
เทคโนโลยีอาหาร |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2109 |
นายไพรัช ทองละเอียด |
M5041435 |
วิศวกรรมเซรามิก |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2110 |
นายวิวัฒน์ โตวิทยานนท์ |
- |
พนักงานห้องทดลอง |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2111 |
นางสาวกัญญาพัฒน์ แสนวงศ์ |
B4960430 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2112 |
นางสาวธารารัตน์ จันทคาน |
B4960928 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2113 |
นางสาวพรวรินทร์ มิลามัย |
B4963189 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2114 |
นางสาววันวิสา ทานท่า |
B4961666 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2115 |
นางสาวเบญจวรรณ ดุนขุนทด |
B4961031 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2116 |
นางสาวบุษยาณี คำมุลนา |
B4961100 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2117 |
นายวรัญญ โครตสมบัติ |
B4963738 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2118 |
นางสาววรัชนี กะมิมูล |
B4961512 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2119 |
นางสาวยุภาพร คำประชม |
B4961451 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2120 |
นางสาวสุนิสา แวงชัยภูมิ |
B4963523 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2121 |
นางสาวประทุม สีดาจิตต์ |
B4805922 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2122 |
นางสาววัชราภรณ์ ยุบลเขต |
B4961635 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2123 |
นางสาวกฤติยาพร พิมพ์พรมมา |
B4960423 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2124 |
นางสาวสุดารัตน์ เป้ากลาง |
B4963486 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2125 |
นางสาววราภรณ์ คำนนท์ |
B4963325 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2126 |
นางสาวสุธาศินี ยุบล |
B4963493 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2127 |
นางสาวอรุณรัตน์ เดชชัยภูมิ |
B4963660 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2128 |
นางสาวช่อเพชร ชาลี |
B4960041 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2129 |
นางสาวมินตรา กองโกย |
B4961420 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2130 |
นางสาวสุธินี เพ็ชร์อำไพ |
B4961857 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2131 |
นางสาวจิราภรณ์ เครือศิริ |
B4960669 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2132 |
นางสาวสุพัตรา มาทอ |
B4961895 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2133 |
นางสาวอรพรรณ เพิ่มสำราญ |
B4962014 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2134 |
นางสาวอัจฉรา ภูงามจิต |
B4962052 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2135 |
นายภานุพงศ์ กันภัย |
B4961376 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2136 |
นางสาวเบญจวรรณ พรมผล |
B4961048 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2137 |
นางสาวภัทรภร ทิพเสนา |
B4962229 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2138 |
นางสาวพิมพ์ชนก ศรีสูงเนิน |
B4962212 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2139 |
นายอนุวัติ อุ่นคำ |
B4963615 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2140 |
นางสาวขนิษฐา ขวัญน้อย |
B4960539 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2141 |
นางสาวจิรัตติกาล ปัสสาสิงห์ |
B4960010 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2142 |
นางสาวเดือนเพ็ญ คุณปัญญา |
B4960058 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2143 |
นายวรวัตต์ ชาญวิรัตน์ |
B4963318 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2144 |
นางสาวพัทราพร นิลจันทร์ |
B4961277 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2145 |
นางสาวอาทิตยา สมบูรณ์ |
B4963585 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2146 |
นางสาวธิชาญา ยางธิสาร |
B4963004 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2147 |
นางสาวกรกนก เข็มทอง |
B4960386 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2148 |
นางสาววรรณา อินอำพล |
B4961598 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2149 |
นางสาวพิจิตรา ครูแพทย์ |
B4961291 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2150 |
นายเอกราช บัวทอง |
B4962151 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2151 |
นางสาววิกิตตา แสนโยธา |
B4963370 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2152 |
นายคฑายุทธ หมั่นบ่อแก |
B4962854 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2153 |
นางสาวชวลี ณรงค์ |
B4960775 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2154 |
นางสาวเกวลิน นุตะดี |
B4960492 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2155 |
นางสาววนิสา วงแสนคำ |
B4960997 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2156 |
นางสาวชาลืนี ธรรมฤทธิ์ |
B4960766 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2157 |
นางสาวศศิธร จารุจิตร์ |
B4961727 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2158 |
นางสาววิจิตรา บุญยืน |
B4960355 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2159 |
นางสาวเกษรินทร์ เดชยศดี |
B4960508 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2160 |
นางสาวสุชาดา รวมพิมาย |
B4961840 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2161 |
นางสาวดาริกา เพิ่มพร |
B4960195 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2162 |
นางสาวรสรินทร์ ถาวงษ์กลาง |
B4961475 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2163 |
นางสาวรัชนี ภูมิพักตร์ |
B4961529 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2164 |
นางสาวชลธิชา พิมพ์ทอง |
B4962939 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2165 |
นางสาวนันทพร ศรีนอก |
B4963059 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2166 |
นางสาวพัชรี บุญเที่ยง |
B4961253 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2167 |
นางสาวสุนิษา กินกิ่ง |
B4961871 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2168 |
นางสาวพรรณิภา ยุทธคราม |
B4961215 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2169 |
นางสาวเปรมใจ ผ่านชมภู |
B4961154 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2170 |
นางสาวปวีณา เตียงสกุล |
B4961109 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2171 |
นางสาวรุ่งพิมล สาระวัน |
B4963288 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2172 |
นางสาวณัฐพร แซ่เอี้ยว |
B4960836 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2173 |
นางสาววันวิสา โคกครุฑ |
B4961659 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2174 |
นางสาวนัดดาภรณ์ โคตรพรหมศรี |
B4960973 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2175 |
นางสาวรัศมี ค้าเจริญ |
B4963271 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2176 |
นางสาวจรรยา อุปมัย |
B4960546 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2177 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ พงษ์สมศักดิ์ |
B4960591 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
8/1/2553 |
8/1/2555 |
2178 |
นางสาวบัณฑิตา ทักขนนท์ |
B4950592 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2179 |
นางสาวอลิษา วิจารณปัญญา |
B4950929 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2180 |
นางสาวปภาพินท์ พุทธรักษา |
M5230440 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2181 |
นางสาวโชติมา ภูมิประหมัน |
M5230365 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2182 |
นายณัฐวัฒน์ ตันพล |
M5230396 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2183 |
นายเผดิมชัย ชื่นตา |
M5142279 |
วิศวกรรมโยธา |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2184 |
นายคำภี จิตชัยภูมิ |
D5140077 |
วิศวกรรมโยธา |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2185 |
นายวันโชค เครืองพงษ์ |
D5140084 |
วิศวกรรมโยธา |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2186 |
นายปกรณ์ กลางนอก |
M5230426 |
เทคโนโลยีผลิตสัตว์ |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2187 |
นายพินิจนันท์ คำไส |
B4960102 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2188 |
นางสาวนวลเนตร มณีพงษ์ |
B4960966 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2189 |
นางสาวอรอนงค์ นามลิวัน |
B4962038 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2190 |
นางสาวภิวาศินันท์ ทิพย์ธารา |
B4951346 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2191 |
นางสาวสุธาสินี ภู่แขวงแสง |
B4960126 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2192 |
นางสาวศริริพร คำวานิล |
B4961765 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2193 |
นางสาวปาริชาติ แซ่ว่อง |
B4961116 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2194 |
นางสาวเพียงไผถ ชำนาญค้า |
B5067435 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2195 |
นางสาววนิสสา ชื่นชม |
B4960086 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2196 |
นางสาวทิพวรรณ สังข์มัน |
B5067404 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2197 |
นางสาวสุภารัตน์ เนื่องอัน |
B4960133 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2198 |
นายอภิชัย อินทร์ชมชื่น |
B490157 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2199 |
นางสาววิลาศิณี ศรีสมยศ |
B4963400 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2200 |
นางสาวจุฑารัตน์ นาคปิ่น |
B4962915 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2201 |
นายศราวี อรุณ |
D5210152 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2202 |
นายจตุรพร นิ่มเจริญ |
M4840053 |
วิศกรรมเคมี |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2203 |
นางสาวธิดารัตน์ ไตรทิพย์ |
B4951063 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2204 |
นางสาวสิริวงศ์ บุญนพ |
B4951377 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2205 |
นางสาววรรณภา คำทน |
B4951551 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2206 |
นางสาวปัญจพร วิศิษฐ์ศิลป์ |
B4951155 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2207 |
นางสาวนภัสวรรณ รื่นอายุ |
B4951087 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2208 |
นางสาวพัชนี บันเทิง |
B4951193 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2209 |
นางสาวนันทวัน บุญรัชกุล |
B49551094 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2210 |
นางสาวนิลาวัลย์ ไกยะสร |
B4951124 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2211 |
นางสาวจีรวรรณ มนต์ชัยภูมิ |
B4951971 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2212 |
นางสาวลัดดาวัลย์ เปรมใจ |
B4951292 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2213 |
นางสาวยศวดี บุญประคอง |
B4952510 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2214 |
นางสาวจิรนันท์ รุ่งเรื่อง |
B4951926 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2215 |
นางสาววันวิสาข์ วัสัย |
B4951339 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2216 |
นางสาวศริณญา พลารักษ์ |
B4952732 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2217 |
นางสาวจินตนา โหลทอง |
B4951001 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2218 |
นางสาวเมวดี รัตนเวฬุ |
B4952497 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2219 |
นางสาวกัญญา มุ่งแฝงกลาง |
B4951872 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2220 |
นางสาวเบญจมาศ ภูทาวัน |
B4951148 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2221 |
นางสาวปัทมวรรณ พงศ์พัฒนไพศาล |
B4951162 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2222 |
นางสาววิไลพร หวังสกุล |
B4951353 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2223 |
นางสาวสุภร เอื้ออังกานนท์ |
B4951384 |
เทคโนโลยีอาหาร |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2224 |
นางสาวณิชนันท์ บรรพสุวรรณ |
M4930259 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2225 |
นายปริญญา เทพณรงค์ |
M5230280 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2226 |
นางสาวอนรรฆอร วรรณจินดาพร |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2227 |
นายทักษิณ จงประสม |
B4960065 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2228 |
นางสาวสุปราณี จงหมื่นไวย์ |
B4961888 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2229 |
นางสาวชญาภา เลิศล้ำ |
B4960713 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2230 |
นางสาวผกายมาศ พิศงาม |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2231 |
นางสาวสุวารี มีสมรรถ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2232 |
นายอธิป หลิมเจริญ |
- |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
15/8/2552 |
15/8/2554 |
2233 |
นายอิศรา สุภาพ |
B4952961 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2234 |
นายศุภกร บุญญรัตนภินันท์ |
B4952756 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2235 |
นางสาวบัณฑิตา ทักขนนท์ |
D4950592 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2236 |
นางสาวสุภัตรา โอกระโทก |
B4950844 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2237 |
นางสุกาญดา เชื้อสุววรณ |
D4910459 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2238 |
นายสรศักดิ์ ทองแพะ |
B4951513 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2239 |
นางสาวญาดา เชื้อสุวรรณ |
B4950455 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2240 |
นางสาวอลิษา วิจารณปัญญา |
B4950929 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2241 |
นายอภิชิต คำภาหล้า |
D5140299 |
วิศวกรรมโยธา |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2242 |
นายศุภชัย พึ่งภา |
B4810629 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2243 |
นายเผดิมชัย ชื่นตา |
M5142279 |
วิศวกรรมโยธา |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2244 |
นายคำภี จิตชัยภูมิ |
D5140077 |
วิศวกรรมโยธา |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2245 |
นายอิสะพงศ์ กุลไธสง |
B5158645 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2246 |
นายภัทรพล จันทนะ |
B4950684 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2247 |
นางสาวลัดดาวัลย์ หอกกิ่ง |
B4950745 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2248 |
นางสาวสินีนาฎ นอกกระโทก |
M5142248 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2249 |
นางสาวอัชราพรรณ์ โคตะมะ |
B4950943 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2250 |
นายจินดา เดชบุญ |
M5130023 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2251 |
นายภานุวัฒน์ ครองอารมณ์ |
M5240388 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2252 |
นายธนาวัตน์ ช่างหมื่นไวย |
B4950523 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2253 |
นายโกวิทย์ สุขอิ่ม |
B4950417 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2254 |
นางสาวชุติมา จุลรัษเฐียร |
B4951032 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2255 |
นางสาวสุภาพร สงษ์ประยูร |
M5230419 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2256 |
นายชีวนันท์ จันทราช |
B4951025 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2257 |
นางสาวมนัสชนก กองดิน |
M5130337 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2258 |
นางสาวปฏิมากรณ์ ใจเย็น |
M5230310 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2259 |
นางแสงเดือน คุรุกิจกำจร |
|
เจ้าหน้าที่ความปลอดภัย |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2260 |
นางสาวประภา อ่านนอก |
|
ผู้ช่วยวิจัย |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2261 |
นาวสาวสุกุลยา ทับอุไร |
M5142231 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2262 |
นางสาวณัฐกานต์ สมตัว |
M5142224 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2263 |
นางสาวชนกนันท์ ถนัดค้า |
B4952022 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2264 |
นางสาวปิยะนุช สารียุทธ |
B4951599 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2265 |
นางสาวรัตติกาล สุววรณสิงห์ |
B5230389 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2266 |
นางสาวดาหวัน ฤทธาพรม |
ผู้ช่วยวิจัย |
ฝ่ายวิเคราะห์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2267 |
นางสาวกมลวรรณ ภาสดา |
ฝ่ายวิเคราะห์ |
ฝ่ายวิเคราะห์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2268 |
นางสาวทิพย์สุดา บุญมาทัน |
M5230341 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2269 |
นายนพรัตน์ ผกาเชิด |
M5230358 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2270 |
นางสาวสุภาวดี แข็งขัน |
B4852490 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2271 |
นายจักรรินทร์ เณรจาที |
M4910138 |
วิศวกรรมเกษตรและอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2272 |
นายวรรณชัย จิตรา |
|
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2273 |
นางสาวนวลละออง สระแก้ว |
D5240036 |
วิศวกร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2274 |
นายอนุชา คงฤทธิ์ |
M5240906 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2275 |
นายอนุชิต คงฤทธิ์ |
M5240920 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2276 |
นายธิติพันธ์ เกษกาญจน์ |
M5241002 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2277 |
นายพมร เขื่อนคำ |
M5240968 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2278 |
นายอดิศร อายุวัฒนะ |
M5240999 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2279 |
นางสาวภวิษย์พร เกตษา |
M5240876 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2280 |
นางสาวพันธ์ทิพย์ กิ่งช้าง |
M5240975 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2281 |
นางสาววิชุดา จันทร์ประภานนท์ |
M5240944 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2282 |
นางสาวลลิตา ดวงรัตนฉายา |
B4951285 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2283 |
นายณัฐ เศรษฐชัยมงคล |
B4950066 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2284 |
นายรัฐ เศรษฐชัยมงคล |
B4951261 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2285 |
นายอภิชาติ สถิรเกียรติ |
B4951414 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2286 |
นางสาวพรรณธิดา แพงจทรัพย์ |
B4952398 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2287 |
นางสาวภัทรี แพเจริญ |
B4951216 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2288 |
นางสาวปีติกมล คงสมัย |
B4909644 |
วิศวกรรมเคมี |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2289 |
นางสาวบุญประดับ แดงประดับ |
B4909620 |
วิศวกรรมเคมี |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2290 |
นางสาวจันจิรา ภิญโญ |
B4951919 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2291 |
นางสาวอัญญาณี เล็กสุวงษ์ |
B4952916 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2292 |
นางสาวณิศรา จรดล |
B4951049 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2293 |
นางสาวอ้อมใจ มะหิรัญ |
B4951452 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2294 |
นางสาวจุฑารัตน์ มนัสวิยางกูร |
B4951018 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2295 |
นายอธิฏฐาน นานนท์ |
M5230372 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2296 |
นางสาวเบญจภา ไตรรัตนาภิกุล |
B4650683 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2297 |
นางสาวนารี นิราราช |
|
พนักงานห้องทดลอง |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2298 |
นางสาวเรณู รังคะวัต |
|
พนักงานวิทยาศาสตร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2299 |
นางสาวพรทิพย์ อรุณถาวรธรรม |
|
พนักงานห้องทดลอง |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2300 |
นายฤชากร เกตุโพธ์ทอง |
|
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2301 |
นางสาวแพร สุโรจน์นานนท์ |
B4952459 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2302 |
นางสาววราภรณ์ ศรเดช |
B4951322 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2303 |
นางสาวทิพวัลย์ สาสะพาน |
B4951056 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2304 |
นางสาวสุจิตรา จันดารักษ์ |
D5240043 |
วิศวกรรมเซรามิก |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2305 |
นางสาววราพร พันจันทึก |
B4951315 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2306 |
นางสาววาสนา เมืองวงศ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2307 |
นายประวีณ ขอนบกลาง |
M5230297 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2308 |
นางสาวเฉลิมขวัญ สุขเกษม |
M5230266 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2309 |
นางสาวสุมิตรา จันไทย |
M5130344 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2310 |
นางสาวอัจฉราพร มีนาภา |
B4951469 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2311 |
นางสาวปาณิศา ชัยเจริญ |
B4951308 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2312 |
นางสาวพันธุ์มณี จันทึก |
D5040155 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2313 |
นายศรัญย์ ยวงจันทร์ |
M5110032 |
เคมี |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2314 |
นายพิษณุ สุขแก้ว |
M5230242 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2315 |
นางสาวมณีรัตน์ เลาหวงศ์ |
B4851592 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2316 |
นางสาวพันธุ์ทิพย์ ภูชมศรี |
B4851400 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2317 |
นางพรศิริ ทิพย์สันเทียะ |
M5110070 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2318 |
นายวณิกร บัวแก้ว |
M5240937 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2319 |
นางสาวลดาวรรณ์ ศรีสุวรรณ์ |
M5240890 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2320 |
นายอภิชาติ เขียนสระน้อย |
M5240883 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2321 |
นางสาวกาญจนา กุลอินทร์ |
B4951582 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2322 |
นางสาวโสภี ศรีคำ |
B4951407 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2323 |
นางสาวยอดเพชร พวงเพ็ชร |
B4952527 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2324 |
นายประชิต อยู่หว่าง |
D5030316 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2325 |
นายธนนันต์ อยู่หว่าง |
D5030323 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2326 |
นายจักรกริช หอมขาว |
M5230433 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2327 |
นางสาวสุดารัตน์ แทนพลกรัง |
M5110018 |
เคมี |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2328 |
นางสาวธิติมา ผางหล้า |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2329 |
นางสาวอัษชิษฐา พิมพ์สังกุล |
B4852681 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2330 |
นางสาวบังอร ญาติจันอัด |
B4951131 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2331 |
นางสาวรวีรัชน์ กลักบุบผา |
B4951223 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2332 |
นางสาวจุฑารัตน์ ทะสุนทร |
B4951988 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2333 |
นางสาวรัชฎาภรณ์ ประทุมชาติ |
B4951254 |
เทคโนโลยีอาหาร |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2334 |
นางสาววัชราภรณ์ ตันติพนาทิพย์ |
M5210114 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2335 |
นายปาณิสรา วิชัยรัตนตระกูล |
M5210107 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2336 |
นางสาวสิริรัตน์ สุขฑีฆะ |
D5110377 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2337 |
นางสาวศศิวิมล รู้การ |
M5110339 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2338 |
นางสาวเพ็ญนภา นาคดี |
M5230471 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
17/7/2552 |
17/7/2554 |
2339 |
นายยุทธนา ดีล้อม |
B4607199 |
วิศวกรรมเคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2340 |
นายโสพิส เจริญสุข |
B4713159 |
วิศวกรรมเคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2341 |
นางสาวแสงเดือน พิมพ์แก้ว |
B4705420 |
วิศวกรรมเคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2342 |
นายเกษม เกษจัตุรัส |
B4706380 |
วิศวกรรมเคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2343 |
นายวรพจน์ อินทร์ถมยา |
B4808947 |
วิศวกรรมเคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2344 |
นางสาวมัตติกา บุญมา |
M5141272 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2345 |
นางสาวรุ่งอรุณ บุญถ่าน |
M5141289 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2346 |
นางสาวพัชรา เพ็ชรรักษ์ |
B4861164 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2347 |
นางสาวปัจฉิมา มณีคำ |
B4861041 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2348 |
นางสาวดวงกมล พูลทรัพย์ |
B4860556 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2349 |
นางสาวจิราภรณ์ สินดำ |
B4860303 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2350 |
นางสาวจิราวรรณ คงกลิ่น |
B4860327 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2351 |
นางสาวจิราพร ไชยนะ |
B4860273 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2352 |
นางสาวเสาวลักษณ์ ท้วมเจริญ |
B4862130 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2353 |
นางสาวจิราภรณ์ หลาบคำ |
B4860310 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2354 |
นางสาวเยาวมาลย์ วังนิเทศ |
B4861430 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2355 |
นางสาววีณา รองจะโปะ |
B4861706 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2356 |
นายธวัชชัย ราชเจริญ |
B4860655 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2357 |
นางสาวกนกกาญจน์ ยางเงิน |
B4860013 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2358 |
นางสาวรุจิรา สมการ |
B4861492 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2359 |
นางสาวนิภาพร แสนโง |
B4860839 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2360 |
นางสาววรรณสุดา ผายทอง |
B4861577 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2361 |
นายอาทิตย์ พานิช |
B4862307 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2362 |
นางสาวดลดารา บัวนาค |
B4860549 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2363 |
นางสาวเลอลักษณ์ กิตติโกสินท์ |
B4861539 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2364 |
นางสาวนีรนุช ศาสตระวาทิต |
B4860846 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2365 |
นางสาวกฤษณา อาษายศ |
B4860105 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2366 |
นางสาวพรรณทิภา ชื่นมะเริง |
B4861126 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2367 |
นางสาวกฤษณา ภารตุ้มเหลา |
B4860082 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2368 |
นางสาวปวริศา ศิริชาญ |
B4861010 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2369 |
นางสาววิลาวรรณ มาลา |
B4861676 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2370 |
นางสาวจุฑารัตน์ ปัจจัยโค |
B4860341 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2371 |
นางสาวศิรินันท์ จันทเขต |
ผู้ช่วยวิจัย |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2372 |
นางสาวกรกมล ดวงใส |
B4860068 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2373 |
นางสาวจันทิมา ปรีชากุล |
B4860228 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2374 |
นางสาวเสาวรส อ่อนน้อม |
B4862123 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2375 |
นางสาวน้ำฝน หาญมนต์ |
B4860785 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2376 |
นางสาวภุมรี บุปผาชาติ |
B4861362 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2377 |
นางสาวปะการัง คำไกร |
B4861034 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2378 |
นางสาวรัตติกาล ทองสำฤทธิ์ |
B4861478 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2379 |
นางสาววิลาวัณย์ ไพราม |
B4861690 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2380 |
นางสาวอภิญญา อรรคบุตร |
B4862208 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2381 |
นางสาวเพ็ญพักตร์ พูอ่อน |
B4861324 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2382 |
นางสาวอรพรรณ แก้วพวง |
B4862239 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2383 |
นายณัฐพงศ์ ประเสริฐพงษ์ |
B4860488 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2384 |
นางสาวบุษบา บุญชม |
B4860914 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2385 |
นางสาวอัมพวัน จันทะสี |
B4862291 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2386 |
นางสาวนภัสวรรณ สนธินอก |
B4860693 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2387 |
นางสาวธิติมา ทองอุดม |
B4860662 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2388 |
นางสาวเบญจมาศ วันนาพ่อ |
B4860945 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2389 |
นางสาวภวรรณตรี ไพศรีศาล |
B4861348 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2390 |
นางสาวกุสุมาลย์ ศาลาแก้ว |
B4760078 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2391 |
นางสาวเวธกา เช้าเจริญ |
B4861744 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2392 |
นางสาวพลอยประกา ตานันท์ |
B4861140 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2393 |
นางสาววนิดา สายรัตน์ |
B4861546 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2394 |
นางสาวสกุณา สินธุประเสริฐ |
B4861867 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2395 |
นางสาวสายสุดา เทพตาแสง |
B4861898 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2396 |
นางสาวแสงจุรีย์ โสมทองหลาง |
B4862147 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2397 |
นางสาวอัฐชลี คบกลาง |
B4862277 |
อนามัยสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2398 |
นายมงคล แก้วนพรัตน์ |
M5141258 |
วิศวกรรมโลหการ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2399 |
นางสาววันวิสาข์ สว่างงาม |
B4608196 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2400 |
นายเอกสิทธิ์ นิ่มวิญญา |
M5041220 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2401 |
นางสาวศิริวรรณ โชคค้า |
M5142637 |
วิศวกรรมเซรามิก |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2402 |
นางสาวอัจฉราภรณ์ บุญมา |
M5142163 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2403 |
นายนัฐพิชน บุตรี |
M5140664 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2404 |
นายสุวรรณ เอกรัมย์ |
M5142651 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2405 |
นายวัชรกานต์ ศรีมหาพรหม |
M5140534 |
วิศวกรรมเคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2406 |
นางสาววนิดา โพธิ์ทอง |
M5140527 |
วิศวกรรมเคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2407 |
นางสาวฤชุกานต์ พลพิทักษ์ |
M4910282 |
เทคโนโลยีเลเซอร์และโฟตอนนิกส์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2408 |
นางสาวอนงค์ เฉลียวศิลป์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2409 |
นางสาวบุปฝาทิพย์ ศรีเฉลิม |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2410 |
นางสาวประภาพร สุทธิ |
B4650706 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2411 |
นางสาวสิริลักษณ์ แสวงผล |
M5030262 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2412 |
นายอาทิตย์ จตุพรพงษ์ชัย |
D5130153 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2413 |
นางสาวสุชาดา เลาหศิลป์สมจิตร์ |
D5130108 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2414 |
นางสุกัญญา ไหมเครือแก้ว |
D5130078 |
เทคโนโลยีอาหาร |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2415 |
นายอาทิตย์ กองแก้ว |
M4930334 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2416 |
นายนพนันต์ รังสะกินนิน |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2417 |
นางสาวอุดมพร พุฒพิลา |
B4852896 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2418 |
นางสาววาสนา ภาษี |
B4852025 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2419 |
นางสาวธิดา อินทรชาธร |
M5110360 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2420 |
นางสาวคีตยา กล้าหาญ |
M5110353 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2421 |
นางสาวแคทรียา ธนะมูล |
D5110391 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2422 |
นายธราธิป เรืองวิทยานนท์ |
D5110209 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2423 |
นายศุภวิทย์ วรรณาสุนทรไชย |
M4110346 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2424 |
นายภัทรเศรษฐ์ พลเยี่ยม |
M5110131 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2425 |
นางสาวนิตยา โรจน์ทินกร |
D5010455 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2426 |
นางสาวสุพัชรี ศิริวงศ์ |
M5010424 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2427 |
นางสาวศิริลักษณ์ กมลวรรณสิทธิ์ |
D5110414 |
ชีวเวชศาสตร์ |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2428 |
นายเอกสิทธิ์ อักษร |
D4710349 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2429 |
นางศิณีวัลย์ พิทักษ์ทิม |
D5010264 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2430 |
นางสาววณัทกมล นาคณรงค์ |
M5110384 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2431 |
นายเสกสรร สรรสรพิสุทธิ์ |
D4810179 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2432 |
นางสาวแววดาว ดาทอง |
D5010370 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2433 |
นายอภัย ดวงคำ |
M5010288 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2434 |
นายณัฏฐพล ศุภกมลเสนีย์ |
M5010349 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2435 |
นายปัทชา กระแสร์เสียง |
M5010141 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2436 |
นางพิชชานาถ เงินดี |
D5010387 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2437 |
นางสาวอมรรัตน์ พิทักษ์พงษ์ |
M4930372 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2438 |
นางสาวเจมิกา อัครเศรษฐนนท์ |
D5110384 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2439 |
นางสาวมณฑา หมีไพรพฤกษ์ |
D5110087 |
ชีวเคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2440 |
นายอัครวิทย์ ประวิสุทธิ์ |
D5110155 |
ชีวเคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2441 |
นางสาวสุภาภรณ์ ใบยา |
D5110360 |
ชีวเคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2442 |
นางลดาวัลย์ ของสันเทียะ |
M5010356 |
เคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2443 |
นางสาวพรทิพย์ อรุณถาวรธรรม |
ผู้ช่วยวิจัย |
เคมี |
31/1/2552 |
31/1/2554 |
2444 |
นางสาวประวิตรา หมายสุข |
____ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2445 |
นางสาวอารียา กลินโพธ์กลาง |
____ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2446 |
นางรัตติยา งอนชุยภูมิ |
____ |
ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ฯ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2447 |
นางสาวอรวรรณ นงนุช |
M5041268 |
วิศวกรรมอุตสาหการ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2448 |
นางสาวนริมน บุษบงก์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2449 |
นางสาววิมลมาศ บุญยั่งยืน |
D5040094 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2450 |
นางสาวพัชรินทร์ ราโช |
D4740018 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2451 |
นายปฏิกรณ์ แสนสิ่ง |
D4640028 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2452 |
นางสาวทิพย์สุภินทร์ หินซุย |
D5140121 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2453 |
นางสาวศรัญญา ทองอุ่น |
M5041626 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2454 |
นางสุวิทย์ ชมภูพันธ์ |
M4740599 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2455 |
นางสาวหทัยชนก นัดสถาพร |
M4841159 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2456 |
นายสมพงษ์ วณิชวัฒนวรชัย |
M5041084 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2457 |
นางสาวอรณิชา ศรีจันทร์ |
M5041367 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2458 |
นางสาวปิติพร มโนคุ้น |
M5041442 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2459 |
นางสาวสายรุ้ง นพขุนทด |
M5040865 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2460 |
นางสาวอานันท์ปภา ชื่นทรัพย์ |
M5041480 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2461 |
นางสาวศศิวิมล สุดแสน |
M5041374 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2462 |
นางสาวศิริกานดา ธรรมพร |
M5041718 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2463 |
นายสฤษดิ์ โคตุละ |
M5141166 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2464 |
นางสาวกิตติญา กฤติยรังสิต |
M5040995 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2465 |
นายอภิชาต ศุภจรรยารักษ์ |
M5041633 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2466 |
นางสาวศิริพรรณ คำแน่น |
M5141159 |
วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2467 |
นางสาวปฏิมาพร สุขมาก |
B4805748 |
วิศวกรรมโยธา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2468 |
นายสมใจ ยุบลชิต |
B4810797 |
วิศวกรรมโยธา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2469 |
นางสาวปิยะฉัตร ศุภวิทยาเจริญกุล |
B5047307 |
วิศวกรรมโยธา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2470 |
นายกิตติศักดิ์ อมรสุรินทวงศ์ |
M5140879 |
วิศวกรรมไฟฟ้า |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2471 |
นางสาวฉัตรนภา ทองประชุม |
D5140039 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2472 |
นางสาวจีรภา โพธิ์ศรี |
M5140824 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2473 |
นางสาวณัฐธิดา ไชยสมคุณ |
M5140855 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2474 |
นางสาวรัชนก ฐานะมั่น |
M5041404 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2475 |
นางสาวสุลาวัลย์ แก้วกุก |
M5040513 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2476 |
นายราชสิทธิ์ จีนแช่ม |
M5041350 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2477 |
นางสาวยุมาทร มิ่งมงคล |
M5041398 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2478 |
นายสุริยัน รักแม่ |
M5040148 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2479 |
นายเฉลิมพันธ์ เขียวคำอ้าย |
M5040247 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2480 |
นายภานุวัฒน์ ภักดีโชติ |
M5041343 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2481 |
นายวิทวัส วงษ์โสรัจ |
M5041640 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2482 |
นางสาวจิรภัทร์ พุทธสุขขา |
M5141180 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2483 |
นางสาวธมกร เทพสุวรรณกุล |
M5140848 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2484 |
นางสาวอาภาภรณ์ เทียมสินสังวร |
M5140831 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2485 |
นางสาวพัชราภภรณ์ สมดี |
M5040599 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2486 |
นางสาวสมฤทัย บุญยิ่ง |
M5040285 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2487 |
นางสาวณัฐกฤตา ประเสริฐโสภา |
M5040384 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2488 |
นายบัญชา สุขสุทธิ์ |
M5040445 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2489 |
นายประพันธ์ จำนงกุล |
B4805946 |
วิศวกรรมพอลิเมอร์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2490 |
นายกฤษดา ภูมลี |
M5142194 |
วิศวกรรมเซรามิก |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2491 |
นางสาวธิดารัตน์ เพริศแก้ว |
M5140640 |
วิศวกรรมเซรามิก |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2492 |
นายอ่อนลมี กมลอินทร์ |
M5140565 |
วิศวกรรมเซรามิก |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2493 |
นายวิฑูรย์ เทพสุวรรณ์ |
M4940456 |
วิศวกรรมเซรามิก |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2494 |
นายนิธิพจน์ พุทธงชัย |
M5041428 |
วิศวกรรมเซรามิก |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2495 |
นายผลิน สิทธิผล |
M4940234 |
วิศวกรรมเซรามิก |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2496 |
นางสาววัสยามน สิงห์คะ |
M4841142 |
วิศวกรรมเซรามิก |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2497 |
นายณัฐพงษ์ ประภาการ |
M4941194 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2498 |
นายปภัส ชนะโรค |
M5041299 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2499 |
นายสุภัทร หนูแย้ม |
M4941231 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2500 |
นางสาวสาวิตรี คำหอม |
M4941217 |
วิศวกรรมเครื่องกล |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2501 |
นายเล็ก วันทา |
D4940104 |
วิศวกรรมเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2502 |
นางสาวณัฐยา พูนสุวรรณ |
D5040049 |
วิศวกรรมเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2503 |
นางสาวปิยรัตน์ วีระชาญชัย |
D4640035 |
วิศวกรรมเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2504 |
นางสาวชลธิรา บุญฟุ้ง |
M5040346 |
วิศวกรรมเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2505 |
นางสาวพจนาลัย ชาวห้วยหมาก |
ผู้ช่วยวิจัย |
วิศวกรรมเกษตร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2506 |
นายจิตรพล คมสัน |
M5141470 |
วิศวกรรมการจัดการพลังงาน |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2507 |
นายเกียรติศักดิ์ นิคมชัยประเสริฐ |
M5141456 |
วิศวกรรมการจัดการพลังงาน |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2508 |
นายคงเดช พะสีนาม |
M5141425 |
วิศวกรรมการจัดการพลังงาน |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2509 |
นางสาวจรัสพร ไชยเครื่อง |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2510 |
นางสาวเพลงเปลวฟ้า อิสริยวัฒนศักดิ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2511 |
นางสาวพรพิมล มุ่ฝครอบกลาง |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2512 |
นางสาวกัญจนา โรจนพันธุ์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2513 |
นางสาวประทานพร สิชฌรังษ๊ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2514 |
นางสาวพรสุนีย์ เมืองวงค์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2515 |
นางสาววารี มะนุภา |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2516 |
นางสาวสุวารี อัครรุ่งเรืองกุล |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2517 |
นางสาววรวิกัลยา เกียรติ์พงษ์ลาภ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2518 |
นางสาวเสาวนีย์ ปิวิสาร |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2519 |
นางสาววรางคณา ไพศาลธรรม |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2520 |
นายเอกราช พรมเหมา |
D4830078 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2521 |
นางสาวรัสรินทร์ ฉัตรทองพิศุทธิ์ |
D5130092 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2522 |
นางสาวศิริพร ศิริอังคณากุล |
D5030101 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2523 |
นางสาวนวพร ลาภส่งผล |
D4930051 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2524 |
นางสาวกนกอร นักบุญ |
D5030255 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2525 |
นางสาวอริญา ลาภโคกสูง |
M5130160 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2526 |
นางสาวปัทมาวดี เกียรติเบญกุล |
D5030132 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2527 |
นางสาวชมภูนุช ฆ้องลา |
D5030071 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2528 |
นางสาวธิดารัตน์ ธูปแช่ม |
D5130139 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2529 |
นางสาวมัณฑนา บุตระ |
D5130122 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2530 |
นางสาวพจนีย์ แก้วคำแสน |
M4830160 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2531 |
นางสาวสิรินีย์ ตันตยานฤวุฒิ |
M4930105 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2532 |
นางสาวสุกัญญา ทองคำ |
M5030354 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2533 |
นางสาวนัทรีวรรณ อุดมศิลป์ |
M4830122 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2534 |
นางสาวอังควิภา มนตรีวงษ์ |
M5130177 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2535 |
นางสาวนราพร ดาลัย |
M4930129 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2536 |
นางสาวสุรีย์พร บุญนา |
M4930150 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2537 |
นางสาวจิราภรณ์ ชัยสิริเจริญกุล |
M4830085 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2538 |
นางสาวสิริญญา ป้องจันลา |
M5030378 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2539 |
นางสาวสิรินาฏ เนติศรี |
M5030446 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2540 |
นางสาวกัลยา ขันธรัตน์ |
M5030361 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2541 |
นางสาวสุนทรี เจริญพร |
M5130207 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2542 |
นางสาวหทัยชนก นพจรูญศรี |
M5130191 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2543 |
นางสาวศศิธร แก้วเผือก |
M5030347 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2544 |
นางสาวพรพิมล สังข์เพิ่ม |
M5130153 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2545 |
นางสาวอ้อยนภา แซ่ลิ้ม |
M4930075 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2546 |
นางสาวณัฐธิดา จันทร์ประเสริฐ |
M4930204 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2547 |
นางสาวธิดาวัลย์ โพธิ์จิตร |
M4930112 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2548 |
นางสาวคคนางค์ โพศรีดี |
M5130184 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2549 |
นางสาวอุทัยวรรณ จันทร์ยัง |
B4852919 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2550 |
นางสาวนุสรา สุขพร้อม |
B4850977 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2551 |
นางสาวรัตติยา พิลาวัลย์ |
B4851769 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2552 |
นางสาวสุนิสา สุวรรณไตร |
B4852445 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2553 |
นางสาวศุภวรรณ น้อยมนตรี |
B4752851 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2554 |
นางสาวธันย์ชนก สุทธินนท์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2555 |
นายธนะไท หล่อเลิศรัตน์ |
B4850793 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2556 |
นางสาวเพ็ญนภา มาลาพันธ์ |
B4851516 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2557 |
นางสาววริญญา สำรวล |
B4851936 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2558 |
นางสาวทิพย์สุดา เทพภูเขียว |
B4850731 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2559 |
นางสาวเกวลี พร้อมพิพัฒนพร |
B4850205 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2560 |
นางสาวรังสิมา ชื่นชม |
B4851738 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2561 |
นางสาวเพ็ญพร มีเงินลาด |
B4752769 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2562 |
นางสาวประภัสสร ลำพองชาติ |
B4750697 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2563 |
นางสาวทิพวรรณ อภิญ |
B4850755 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2564 |
นางสาวประภาพรรณ บอกสันเทียะ |
B4851080 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2565 |
นางสาวอณุภา ฤทธิ์งาม |
B4852636 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2566 |
นางสาวศิวาพร เนื่องลา |
B4852223 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2567 |
นางสาวสุทัตตา ทรงเดช |
B4852391 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2568 |
นางสาวพิมพาภรณ์ จำปา |
B4851431 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2569 |
นางสาวอัจฉราพรรณ เนลสัน |
B4852810 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2570 |
นางสาวพิชญ์วดี กฤดานรากรณ์ |
B4851417 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2571 |
นางสาวอุไรวรรณ ผิวอ่อนดี |
B4852926 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2572 |
นางสาวอาภาภรณ์ ผิวอ่อนดี |
B4852872 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2573 |
นางสาวปัทมา ยอดนิล |
B4851189 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2574 |
นางสาวสุวิมล เนาว์หนองจอก |
B4852575 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2575 |
นางสาวกรรณิการ์ กันทะวงศ์ |
B4850083 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2576 |
นางสาวเกตุกนก พระจันทร์ |
B4752530 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2577 |
นางสาวสิริประภา จันดี |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2578 |
นายเจษฎา หะริตา |
B4650287 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2579 |
นายศุภวัฒน์ คร่ำสุข |
B4752868 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2580 |
นางสาวธารรัตน์ เกียรติวิบูลย์จิตร |
B4750444 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2581 |
นางสาวศิริกมล เชื่อมชิต |
B4751397 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2582 |
นางสาวนิลบล สุโพธิ์ |
B4750628 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2583 |
นางสาวพรประภา สร้อยสูงเนิน |
B4752738 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2584 |
นางสาวสุนิษา ภูที |
B4852421 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2585 |
นางสาวอัญชณา ภมร |
B4852827 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2586 |
นางสาวศิริขวัญ อนิลบล |
B4852155 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2587 |
นางสาวกนกวรรณ มีน้อย |
B4850021 |
เทคโนโลยีอาหาร |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2588 |
นายนิรุต แพปรุ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2589 |
นางสาวอภิญญา รัตนะจิตร |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2590 |
นางสาวสิริมา พิณเพียงจันทร์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2591 |
นายอนวัช แสงมาลี |
D5030149 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2592 |
นางสาวชนิดา กุประดิษฐ์ |
D5030286 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2593 |
นายต้น ย่อยสูงเนิน |
D5130047 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2594 |
นายกิตติพงษ์ พุฒขาว |
M5130030 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2595 |
นางสาวขวัญฤดี แก้วมุงคุณ |
M5030255 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2596 |
นางสาววันวิสาข์ ผิวสร้อย |
M5030200 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2597 |
นางสาวพรรวณา ขุนโนนเขวา |
M5130290 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2598 |
นายอภิชัย สาวิสิทธ์ |
M5130306 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2599 |
นางสาวประกายดอย ดิษยบุตร |
M5030309 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2600 |
นางสาววันวิสาข์ สุภาพ |
M4930136 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2601 |
นางสาวศศิประภา กาญจนวัฒนา |
M4930341 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2602 |
นายอภิวัฒน์ สัตย์ซ้ำ |
M5030439 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2603 |
นางสาวผ่องพรรณ ทรงวัฒนา |
M5030293 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2604 |
นายวัชรินทร์ ยุทธวานิชกุล |
M5130115 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2605 |
นางสาวเมธาวดี แสงพรู |
M5130092 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2606 |
นายอนิรุธ อารีเอื้อ |
M5130108 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2607 |
นางสาวอภิษฎา คล่องแคล่ว |
M5130085 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2608 |
นายสุทัศน์ แสงชูวงศ์ |
M5130139 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2609 |
นางสาวรักถิ่น อุทัย |
M5130122 |
เทคโนโลยีชีวภาพ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2610 |
นางนงลักษณ์ ยิ้มตระกูล |
47820048 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2611 |
นางสาวคีญาภัทร์ กองร้อย |
D5130023 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2612 |
นางสาวนิชนันท์ ชูเกิด |
D5030330 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2613 |
นางสาวภัทรภร ทัศพงษ์ |
D4930044 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2614 |
นางสาวรัชนีกร มูลปา |
D4830054 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2615 |
นางสาวธนรรษมวรรณ พลมั่น |
D5130016 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2616 |
นางสาววลัยลักษณ์ แก้ววงษา |
D4830122 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2617 |
นางสาวอัจฉรา ลักขณานุกูล |
D5030118 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2618 |
นางสาวศุภมาศ ถนอมมัน |
M5130047 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2619 |
นางสาวอธินันท์ บุญอนันต์ |
M5030392 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2620 |
นางสาวธีราภรณ์ ยืนสุข |
M5030118 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2621 |
นางสาวนฤมล ศรีดี |
M5030064 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2622 |
นายยุทธพงษ์ สอนวงษ์แก้ว |
M5130054 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2623 |
นางสาวจรณี จิตสัจจพงศ์ |
M5030088 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2624 |
นายพิทักษ์พงษ์ แพงสาย |
M5030187 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2625 |
นางสาวสาทร ทองหล้า |
M5130030 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2626 |
นางสาวณัฐยา ดวงหะคลัง |
M5130238 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2627 |
นางสาวรุจจิรา บุญน้อม |
M5130276 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2628 |
นางสาวฤทัยรัตน์ โต้งกระโทก |
M5030323 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2629 |
นางสาวอารยา แจ้งไพร |
M5030033 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2630 |
นางสาวธาราทิพย์ พิทักษ์สงค์ |
M5030156 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2631 |
นายเอกพล พูนชัย |
M5030149 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2632 |
นางสาววิจิตรา กลิ่นเจริญ |
M5030019 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2633 |
นางสาวสุพรรณี ไก่นิล |
M5030132 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2634 |
นางสาวสุวิสา พรานไพร |
M5030095 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2635 |
นายณรงค์เดช วงศ์ดี |
M4930419 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2636 |
นางสาวเมฆ ขวัญแก้ว |
M5030057 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2637 |
นางสาวดวงจันทร์ ดอกพอง |
M5030170 |
เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2638 |
นางสาวอาภรณ์ กรุดนาค |
M5030415 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2639 |
นางสาวสิริกาญจน์ มงคลอุกฤษฎ์ |
M4930167 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2640 |
นางสาวสุมาลี โพธิ์ทอง |
M5030422 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2641 |
นางสาวจิราพร แซ่ต่าง |
M5030408 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2642 |
นางสาวอาภากร หล่อทองหลาง |
M5030026 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2643 |
นางสาวชุติมณฑน์ ชูพุดซา |
M5030286 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2644 |
นางสาววาสนา ยอดปรางค์ |
M5130016 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2645 |
นางสาวเปรมฤทัย อุ่นเรือน |
B4851257 |
เทคโนโลยีการผลิตพืช |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2646 |
นางดาริน อ่อนขาว |
D4710363 |
ฟิสิกส์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2647 |
นายอุฤทธิ์ เจริญอินทร์ |
D4810377 |
ฟิสิกส์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2648 |
นายนครินทร์ พัฒนบุญมี |
D4810513 |
ฟิสิกส์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2649 |
นายจารุ จุติมูสิก |
M5110179 |
ฟิสิกส์ |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2650 |
นางสาวพัชรวรรณ สิทธิศาสตร์ |
D4910435 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2651 |
ว่าที่ร้อยเอกอุดมภูเบศวร์ จูมพลหล้า |
D4810230 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2652 |
นางสาวจิรายุส วรรัตน์โภคา |
D5010318 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2653 |
นางสาวอารีย์ ทินกระโทก |
M5010226 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2654 |
นางสาวรัตนา เกียรติทรงชัย |
M4810131 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2655 |
นางสาวสุมาลี มุสิกา |
M5010257 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2656 |
นางสาวมัจฉา กามขุนทด |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2657 |
นางสาวจิตตวดี สุวรรณชาติ |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2658 |
นางสาวนัยนา นนทะมาตย์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2659 |
นางสาวสุกันยา ผึ่งผาย |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2660 |
นายจิณณวัตร์ มานะเสถียร |
D5010042 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2661 |
นางสาวปิยนุช คะเณมา |
D4810346 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2662 |
นางสาวบุษบา ยงคำชา |
D4810339 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2663 |
นายพักพล มุ่ฝลือ |
D5010172 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2664 |
นางสาววิลาวัณย์ พร้อมพรม |
D4810353 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2665 |
นางสาวดวงสุดา โชคเฉลิมวงศ์ |
D5010066 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2666 |
นางสาวอรอนงค์ ไชยเชษฐ |
D4910534 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2667 |
นางสาวกลิ่นสุคนธ์ สุวรรณรัตน์ |
D4810582 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2668 |
นางสาวเนตรนภา พงเพ็ชร |
D5110193 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2669 |
นางสาวเทียมหทัย ชูพันธ์ |
D5110179 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2670 |
นางสาววณิชยา จรูญพงษ์ |
D4710127 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2671 |
นางสาวสุพรรณี ป่าด้าว |
M5010264 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2672 |
นางสาวกาญจนา พุ่มภาชี |
M4910190 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2673 |
นางสาวปิยรัตน์ คำภูเมือง |
M5110094 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2674 |
นางสาวสุกัญญา ลาภกระโทก |
M4710189 |
ชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2675 |
นางสาวจันทร์จิรา มณีสาร |
ผู้ช่วยวิจัย |
ชีวเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2676 |
นายอนุพงษ์ ทานกระโทก |
D5110148 |
ชีวเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2677 |
นางสาวทิพย์วรินทร์ ริมลำดวน |
D5010363 |
ชีวเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2678 |
นางสาวสลิลา เพ็งไธสง |
D5010035 |
ชีวเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2679 |
นางสาวพองาม ประเสริฐ |
M5110049 |
ชีวเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2680 |
นายสมพงษ์ แสนแสนยา |
M4910169 |
ชีวเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2681 |
นางสาวสุกัญญา เลือง |
M4710103 |
ชีวเคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2682 |
นางสาวสุภาวดี ส่งศรีโรจน์ |
ผู้ช่วยวิจัย |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2683 |
นางสาวขนิษฐา สอนนอก |
ผู้ช่วยวิจัย |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2684 |
นางไพลิน บุญทาวัน |
D4910251 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2685 |
นางสาวปิยะภรณ์ รัตนนิลสรวง |
D4910022 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2686 |
นางสาวพัชรี ปราศจาก |
D5010127 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2687 |
นางสาวอรวรรณ ละอองคำ |
D5010196 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2688 |
นางสาวอัยรา พันอนุ |
D5110117 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2689 |
นางอรอุมา จันทร์เสถียร |
D4710196 |
ชีววิทยาสิ่งแวดล้อม |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2690 |
นายขจรศักดิ์ วงศ์ชีวรัตน์ |
D4810247 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2691 |
นางสาวกมลนารี โชตินันทกุล |
D4910329 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2692 |
นางดวงนภา เดชจุ้ย |
M4910336 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2693 |
นายโชคชัย เนื้อหนองทอน |
M5010295 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2694 |
นางสาวยุบล พิกุลเงิน |
M5010103 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2695 |
นางสาวนฤมล โม้ทอง |
M5010196 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2696 |
นางสาวสุดารัตน์ พราหมณ์แก้ว |
M5010097 |
จุลชีววิทยา |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2697 |
นายสิทธิชัย กุลวงค์ |
D5110063 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2698 |
นางสาวจิตติมา เชาว์ดำรงสกุล |
D4910114 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2699 |
นายเกรียงไกร สนัย |
D5110049 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2700 |
นางสาวธนิสสรา พินิจมนตรี |
D5110018 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2701 |
นางสาวมัณฑนา จันสุนา |
D5010134 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2702 |
นางสาวณัฏฐิณี ศุภเมธานนท์ |
D5010110 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2703 |
นางสาวนภารัตน์ จิวาลักษณ์ |
D4810292 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2704 |
นายอดิศักดิ์ ทาขุลี |
D5010486 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2705 |
นางสาวเกษร เมรัตน์ |
D5010103 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2706 |
นางสาววิไลพร อินสุวรรณ |
D5010059 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2707 |
นางสาวสายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
D5010424 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2708 |
นางสาวศิรินุช ลอยหา |
D4810131 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2709 |
ร.ต.อ.หญิงกุลนาถ ชนาชินรัฐ |
D4710417 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2710 |
นางสาวสำเริง กระฉอดนอก |
D4610137 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2711 |
นางสาวอรสา อินทร์น้อย |
D4910404 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2712 |
นางสาวกมลวรรณ รินทรามี |
M4910060 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2713 |
นายหาญชนะ เกตมาลา |
M5010080 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2714 |
นางสาวฐาปนี คำบุตดา |
M4810056 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2715 |
นางสาวณัฐธิดา รักกะเปา |
M4810063 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2716 |
นางสาวสุดารัตน์ สมบัติศรี |
M4910152 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2717 |
นางสาวมัลลิกา ทองเขียว |
M5010271 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2718 |
นางสาวจิตรลดา ชูมี |
M4710011 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2719 |
นายก้องหล้า หมื่นภูวงค์ |
M5010066 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2720 |
นางสาวชินวุธ พิพัฒน์ภานุกูล |
M5110254 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2721 |
นางสาวกุลธิดา พิทยาภรณ์ |
M4910343 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2722 |
นางสาวสุภัทรา ขบวนฉลาด |
M4910268 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2723 |
นางสาวอรทัย สายสะอาด |
M4910107 |
เคมี |
9/9/2551 |
9/9/2553 |
2724 |
นางสาวอรทัย สายสะอาด |
M4910107 |
เคมี |
1/1/2553 |
1/1/2555 |